๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 05:33:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มนัส ชกอยู่  (อ่าน 3038 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 12:48:34 AM »

ยกแรก ไทย 6 คิวบา 2

สุดยอดครับไทยออกหมัดดีมาก ยิ้มตั้งแต่ออกจากห้องพักเดินขึ้นเวที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2004, 09:22:54 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 12:51:09 AM »

ยกสอง

ฟุตเวิร์คเราดีมากครับ กำลังดี การ์ดสูงฟรี ดึงตัว ออกหมัด สุดยอด คะแนน ไทย 9 คิวบา 6

ชักหนาวครับ  ต้องให้เขารุก ทั้งคู่เป็นมวยรับครับ

จบยกสองยัง ไทย 9 คิวบา 6

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 12:55:02 AM »

ยกสาม

ผมตื่นเต้นมากครับ

เราได้ อีกหมัดครับ กรรมการเตือนคิวบาครับ แต่เขาได้คะแนน ครับ

สายตา ครับ สุดยอดครับ  อยู่วงในครับ เขาขยับแต่ต่อยไม่ถนัดครับ

เรายังคุม สถานนการณ์ได้ครับ  ซ้ายแหย่ ยัว 13-9 ครับ ฟุตเวิร์คด้วยความมั่นใจครับ

มนัสฉลาดมากครับ  ฟุตเวิรค์ปลายเท้าครับ น่ากลัวครับ

ไทย 14 คิวบา10

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 12:59:54 AM »

ยกสุดท้ายครับ

เชือกรองเท้าเราหลุดครับ  แต่เขาต้องเดินมากแล้วครับ มวยซ้าย เราต้องวนออกขวาเขาครับ

ทุกวินาทีมีค่าครับ แต่ห้ามประมาท กาดอย่าหล่น งุ้มหมัดไม่ได้ครับ

เรากำลังจะได้ฉลองครับ

เข้าทางเราดี มากครับ เขาเดิน  22 วินาที

สุดยอดครับ  หลบเขาเสียหลักล้มครับ สุดยอดครับ ชนะแล้วครับ

หน้าตาคิวบายอมเลยครับ ยินดีกับคนไทยทั้งชาติครับ ไทย17 คิวบา 11

ทำอะไรมนัส ไม่ได้เลยครับไล่จนตัวเองล้ม

เยี่ยมครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 01:01:09 AM »

แหมพิมพ์ไปดูไป พิมพ์ก็ไม่ทัน ผมตื่นเต้นสุดๆๆๆๆ Grin Grin Grin

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 01:12:07 AM »

ชนะแล้วครับ......

เพลงชาติไทย ดังขึ้นใน Hall อีกครั้งแล้วครับ

สุดยอด...........

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 01:12:11 AM »

เย้................โย่ะๆๆ ดีจายยยยจังตังค์ไม่เสีย Grin Grin Grin

เยี่ยมยอด ยอดเยี่ยม ดีใจจังชะเอิงเอยย Cheesy Cheesy Cheesy
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 01:15:09 AM »

เอ่ะ.....แต่รู้สึกว่าท้ายยก 4 ตอนเราเน้นเสต็ปหนี มีเสียงโห่เข้ามาเยอะเหมือนกันเนอะ Undecided
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 01:56:25 AM »

เอ่ะ.....แต่รู้สึกว่าท้ายยก 4 ตอนเราเน้นเสต็ปหนี มีเสียงโห่เข้ามาเยอะเหมือนกันเนอะ Undecided
มันเป็นแทกติกนิครับ เป็นมวยรับทั้งคู่ ทำไมเราต้องเดินไปหาคะแนนล่ะครับในเมื่อเรานำอยู่มาก ถ้าอยากได้คะแนนเขาต้องเข้ามาทำเอง

ยิ่งเขาเดินยิ่งเข้าทางเรา สุดยอดครับ มนัส ขึ้นชกด้วยความมั่นใจ ยิ้มตั้งแต่ออกจากห้องพักนักกีฬา ยาฮู

aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 05:37:17 AM »

ขอบคุณมากครับที่เล่าให้ฟังเพราะผมไม่ได้ดู  ยังมันส์  ไชโยๆๆๆ Cheesy Cheesy

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 06:16:17 AM »

เสียดายไม่ได้ดูครับ  แต่พี่carreraเล่ายกต่อยกเห็นภาพเลยครับ

ไชโยไทยชนะอีกแล้ววว... Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 07:00:43 AM »

เฮงสุดๆ คือตื่นมาเปิดทีวีปุ๊บ กำลังเริ่มพอดีครับ  แต่ที่ชนะนี่ ฝีมือและความฟิต ไม่ใช่เฮง   
ก่อนหน้านั้น สมจิต ก็ต่อยดีอยู่สามยกพอยกสี่หมดแรงปล้ำกันไปๆ มาๆ โดนตัดคะแนนเลยแพ้คิวบาไป 
คู่นี้มนัสถอยจนดูเหมือนวิ่งถอยหลัง แต่พอเขาไล่มาทันยันโป้งเข้าไปคะแนนเป็นของเรา  พอต่อยไม่ทันก็หลบจนคิวบาหัวทิ่มไปเอง คงหวังน็อคเราด้วยหมัดนั้น...  สนุกครับ
ดูมวยระยะหลังสนุกกว่าแต่ก่อนที่ให้คะแนนกันมั่วๆ   กว่าจะดีขึ้นมาถึงจุดนี้ก็ต้องมีเรื่องประท้วงกันแบบสมัยเกาหลีเป็นเจ้าภาพนะครับ 
เทควันโด้ก็ทำท่าจะมั่วพอๆ กับมวยแต่ก่อน   อีกอย่างคือ "ตะกร้อวง" ที่เราผลักดัน  นั่นก็ให้คะแนนกันมั่วน่าดู 

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 07:17:11 AM »

Cheesy ดีใจกับมนัส ที่ทำเหรียญทองให้ไทยอีก 1 เหรียญ และกำลังตามมาอีก 1 เหรียญ ปรบมือให้ดังๆ เลยครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 08:04:00 AM »

คุณ carrera เล่าเหมือนผมได้ดูเองเลย ดีจัง
กำลังงงว่า อ.ผณิศวร ตื่นกลางดึกอย่างงี้ประจำเหรอครับ ?
เพิ่งรู้ว่าเราผลักดันตะกร้อ  แต่ยังไม่ได้บรรจุในโอลิมปิกใช่ไหม 
เมื่อวานดูเห็นจักรยานเสือภูเขาบรรจุในโอลิมปิกด้วย  แปลกดีเหมือนกัน

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2004, 08:39:32 AM »

ไม่ได้ดู แต่อ่านข้อความของคุณ carrera แล้วเหมือนได้ดูเองเลยเจ้าคะ Grin

I am dying... -*-

หน้า: [1]
  พิมพ์