๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 05:27:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ้มใจหมอดูทัก...ดวงตก...ชะตาขาด...ถึงฆาต.....?  (อ่าน 11931 ครั้ง)
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 11:46:11 PM »

ขอขอบคุณ
              สหายเล็กน้อย ที่ชี้ชัด ฟันธง แชร์ประสบการณ์ที่ได้พบเห็นมา
ผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่า    คงเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนๆ สมาชิกหลายๆท่าน
                                   ขอบคุณจากใจจริงครับ ไหว้
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 12:12:17 AM »

เอ่อ... อ่า...

หมอดูสมัครเล่นอย่างผมก็คงได้แต่พูดตามชื่อตัวเอง...

อ้าว... แล้วกัน Grin

อ่า...สำหรับเฮีย  ผมเชื่อทั้งใจครับ  ผมถือว่า ด.ช.ธจักร มีวันนี้ได้ก็เพราะเฮียและพี่น้องในเวปนี้ครับ  ไหว้

ปล.เจ้าเก็ทมันดื้อ..ดื้อครับ ครบสามขวบวันนี้พอดี 26/6/53  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 06:15:45 PM »

ในนี้มีโหรตัวจริงเสียงจริงครับ   
 ไหว้ ไหว้ ไหว้
จริงมั้ยท่าน ..... คิก คิก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 07:50:41 AM »

หมอดูเคยทักว่าผมจะได้เป็นจ้าว แล้วก็ได้เป็นจริงๆลูกมือเต็มเพียบจ้าวทั้งป๊อกทั้งเด้งจ้าวกวาดเรียบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 08:40:18 AM »

หมอดูเคยทักว่าผมจะได้เป็นจ้าว แล้วก็ได้เป็นจริงๆลูกมือเต็มเพียบจ้าวทั้งป๊อกทั้งเด้งจ้าวกวาดเรียบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โห... ลุงจอยมีเชื้อจ้าว... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 08:43:47 AM »

เคยเห็นจ้าวที่ไหนไม่รู้เสียน้ำเต้า-ปู-ปลา คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 11:43:55 AM »

-วิชาโหราศาสตร์เป็นวิทยาศาสตร์ครับ ไม่ใช่ไสยศาสตร์หรืองมงายไร้เหตุผล เกือบทุกอย่างอธิบายได้ด้วยหลักการทางวิทยาศาสตร์อย่างสอดคล้องกัน นักโหราศาสตร์ที่มีคุณธรรมจะไม่ใช้วิชานี้เป็นเครื่องมือหากิน แต่จะใช้วิชาเพื่อช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์
-เมื่อผมยังวัยรุ่นแม่ล้มป่วยหนักมาก มีอาการปวดท้องรุนแรง ในท้องเกร็งเป็นก้อนแข็ง นอน รพ.สงขลาราว 1เดือน หมอตรวจไม่พบสาเหตุ เราจึงพาไป รพ.รามาธิบดี นอนอยู่ราว 2 สัปดาห์ หมอก็ไม่พบสาเหตุของโรคอีกเช่นกัน ตอนอยู่ รพ.สงขลา นักโหราศาสตร์ผู้หนึ่งบอกผมว่าได้ตรวจดวงชาตาของแม่แล้ว เขาแปลกใจมากที่ดวงยังปกติอยู่แต่คนดันมาล้มป่วย คนที่ดวงชาตาตกอย่างหนักคือบิดาผม ซึ่งตามตำราบอกว่าถึงฆาต แต่บิดายังสบายดี พอย้ายแม่มารักษาที่ รพ.รามาธิบดีได้ 2 สัปดาห์ เราได้รับโทรเลขว่าบิดาประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต หลังจากบิดาเสียชีวิตแม่ได้ออกจาก รพ.และฟื้นตัวอย่างช้า ๆ จนหายเป็นปกติ ปัจจุบันยังมีชีวิตอยู่ครับ
-คนดวงตกวิธีแก้อย่างง่ายที่สุดคือให้ซื้อหอยขมไปปล่อย  สัก 2 กก.ก็ไถ่ชีวิตพวกมันได้เป็นร้อยตัว น่าจะลองดูนะครับ
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 12:00:01 PM »

-วิชาโหราศาสตร์เป็นวิทยาศาสตร์ครับ ไม่ใช่ไสยศาสตร์หรืองมงายไร้เหตุผล เกือบทุกอย่างอธิบายได้ด้วยหลักการทางวิทยาศาสตร์อย่างสอดคล้องกัน นักโหราศาสตร์ที่มีคุณธรรมจะไม่ใช้วิชานี้เป็นเครื่องมือหากิน แต่จะใช้วิชาเพื่อช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์
-เมื่อผมยังวัยรุ่นแม่ล้มป่วยหนักมาก มีอาการปวดท้องรุนแรง ในท้องเกร็งเป็นก้อนแข็ง นอน รพ.สงขลาราว 1เดือน หมอตรวจไม่พบสาเหตุ เราจึงพาไป รพ.รามาธิบดี นอนอยู่ราว 2 สัปดาห์ หมอก็ไม่พบสาเหตุของโรคอีกเช่นกัน ตอนอยู่ รพ.สงขลา นักโหราศาสตร์ผู้หนึ่งบอกผมว่าได้ตรวจดวงชาตาของแม่แล้ว เขาแปลกใจมากที่ดวงยังปกติอยู่แต่คนดันมาล้มป่วย คนที่ดวงชาตาตกอย่างหนักคือบิดาผม ซึ่งตามตำราบอกว่าถึงฆาต แต่บิดายังสบายดี พอย้ายแม่มารักษาที่ รพ.รามาธิบดีได้ 2 สัปดาห์ เราได้รับโทรเลขว่าบิดาประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต หลังจากบิดาเสียชีวิตแม่ได้ออกจาก รพ.และฟื้นตัวอย่างช้า ๆ จนหายเป็นปกติ ปัจจุบันยังมีชีวิตอยู่ครับ
-คนดวงตกวิธีแก้อย่างง่ายที่สุดคือให้ซื้อหอยขมไปปล่อย  สัก 2 กก.ก็ไถ่ชีวิตพวกมันได้เป็นร้อยตัว น่าจะลองดูนะครับ

... สถานที่ปล่อยควร ... เป็นสถานที่น้ำนิ่ง ... นะครับ ... เช่น ลำห้วย  หนองน้ำ  บึงน้ำ ...  ไหว้

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 12:49:22 PM »

เคยเห็นจ้าวที่ไหนไม่รู้เสียน้ำเต้า-ปู-ปลา คิก คิก
วันนั้นผมเป็นแค่องครักษ์จ้าวครับ บู่

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 12:51:24 PM »

วันนั้นผมเป็นแค่องครักษ์จ้าวครับ บู่

วันไหนว่างๆต้มขาไก่ซุบเปอร์+ยาดองเล่นกันดีกว่ามั้ยจ๊ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 01:53:49 PM »

วันไหนว่างๆต้มขาไก่ซุบเปอร์+ยาดองเล่นกันดีกว่ามั้ยจ๊ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ตกลงมันกระทู้อะไรเนี่ย แลบลิ้น

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 02:06:24 PM »

กระทู้ดูดวงนี่แหละครับ  ผมทำนายว่าเราสองคนน่าจะได้กินต้มตรี..................นไก่ในเร็วๆวันนี้ คิก คิก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 02:25:57 PM »

สะเดาะเคราะห์ผมสัก200 จะได้เคี้ยวเนื้อแดดเดียวให้ติดฟันเล่น....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 02:43:32 PM »

สะเดาะเคราะห์ผมสัก200 จะได้เคี้ยวเนื้อแดดเดียวให้ติดฟันเล่น....

น้าซับ ลบหลู่ ครับ               ต้องแก้ กรรมครับ  แล้วชีวิตจะดีขึ้นครับ   
 วิธีแก้ไม่ยากครับ  ต้องบริจาคเงินให้เด็กกำพร้า  ซัก2000 บาท แต่ไม่ต้องยุ่งยาก ครับโอนมาเดี๋ยวผมจัดการให้ครับ
พอดี แถวนี้มีเด็กกำพร้าอยู่ 2คน ครับ ไม่มีพ่อ มีแต่แม่ ครับ  แม่เค้าเป็นนักร้องอยู่ครับ เดี๋ยวผมจะเอาไปบริจาคให้ ช่วยเด็ก กำพร้า ครับ คิก คิก
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 04:20:34 PM »

น้าซับ ลบหลู่ ครับ               ต้องแก้ กรรมครับ  แล้วชีวิตจะดีขึ้นครับ  
 วิธีแก้ไม่ยากครับ  ต้องบริจาคเงินให้เด็กกำพร้า  ซัก2000 บาท แต่ไม่ต้องยุ่งยาก ครับโอนมาเดี๋ยวผมจัดการให้ครับ
พอดี แถวนี้มีเด็กกำพร้าอยู่ 2คน ครับ ไม่มีพ่อ มีแต่แม่ ครับ  แม่เค้าเป็นนักร้องอยู่ครับ เดี๋ยวผมจะเอาไปบริจาคให้ ช่วยเด็ก กำพร้า ครับ คิก คิก
บังมีแผน คิก คิก

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์