๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 12:57:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ว่าง( เพิ่มเติม ปลย. M 16 A 1ครับ)  (อ่าน 6954 ครั้ง)
INFANTRY2008-รักในหลวง-
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

นามะปราง

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 11:12:35 AM »

รูปหัวกระสุนที่กระทบเป้าหมายแล้วเปรียบเทียบกับซิมการ์ดโทรศัพท์
ไปขุดหามาครับ ในรูปไม่ใช่ที่หัวที่ยิงแผ่นเหล็กนะครับ พอกระทบเป้า
หมายแล้วมันก็บานออกแบบนี้ จึงทำให้โพรงบาดแผลถาวรกว้าง  ไหว้

INFANTY * รักในหลวง*
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

มว.ลาดตระเวน ฉก.ยะลา ๑๓

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 02:57:31 PM »

เพิ่มเติมด้วย M 16 A 1 ครับ  ไหว้

ทะลุเลยครับ  ตกใจหน้าซีด

ใกล้ๆครับ  ไหว้ เปลือทองแดงเคลือบติดกับรูเลยครับ

รูออกด้านหลังครับ  ไหว้

ตกใจหน้าซีด  ดีนะครับที่ผมเปลี่ยนทัน จากแผ่นเหล็ก 4 มิล  มาเป็น  แผ่นกันกระสุน Level  III  ( ของหลวง ) แทน... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

"หลับตาเถิดนะขอให้เธอหลับดี
คืนนี้ไม้ต้องห่วงตรงนี้ฉันจะดูแลด้วยชีวิตของฉัน
ฟากดาวบนฟ้าร้องเพลงนี้ให้เธอฟังหากฉันไม่ได้กลับ
อย่างน้อยให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว"
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 03:21:21 PM »

M16 A1  ของเค้า ดี จริงๆๆ ครับ

ผมว่าไม่เฉพาะ M16 นะครับ COLT M4 ก็หุ่นสวยปราดเปรี่ยวไม่แพ้กัน ขนาดกระสุนก็ .223 เรฯ เหมือนกัน  เยี่ยม
ลิ้ง รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 08:23:25 PM »

ขอบคุณที่นำเสนอครับ(เห็นแล้วเหงื่อแตก) เป็นผมเลือกไม่ใส่ดีกว่าครับ ยิงแล้วตายเลยดีกว่าช้ำในตาย หุหุหุ

แผ่นดินสยามนี้ บรรพบุรุษได้เอาเลือด เอาเนื้อ เอาชีวิตเข้าแลกไว้ ไอ้อีมันผู้ใดคิดบังอาจทำลายแผ่นดิน ทำลายชาติ ทำลายศาสนา พระมหากษัตริย์ ฤๅ กระทำการทุจริตก่อให้เกิดความเดือดร้อนต่อส่วนรวม จงหยุดการกระทำนั้นโดยเร็ว ก่อนที่กูจะสั่งทหารผลาญสิ้นทั้งโคตร
                      "กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์"
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์