๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 08:30:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SPSC Shotgun Championship (Level II) วันอาทิตย์ที่ 15 มิถุนายน 2551  (อ่าน 59013 ครั้ง)
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #240 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 08:28:59 PM »

งานนี้ขออาจารย์สอนยิงสวิงซักคนได้ไหมครับ  ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
  ไหว้ สวัสดีครับสะหล่า  ผมมีสูตรการยิง CLAY จะบอกให้นะ คือ..........พอสวิงมันเริ่มทำงานก็................ ยิ้มีเลศนัย
  ยิ้มีเลศนัย ในปืนและที่ตัวมีลูกเท่าไรก็ยิงๆๆๆมันให้หมดครับ   แบร่

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #241 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 08:57:02 PM »

แค่ดูแบบสนามก้อตื่นเต้นนนนน....แล้ว..... เยี่ยม
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #242 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 09:02:25 PM »

งานนี้ขออาจารย์สอนยิงสวิงซักคนได้ไหมครับ  ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
  ไหว้ สวัสดีครับสะหล่า  ผมมีสูตรการยิง CLAY จะบอกให้นะ คือ..........พอสวิงมันเริ่มทำงานก็................ ยิ้มีเลศนัย
  ยิ้มีเลศนัย ในปืนและที่ตัวมีลูกเท่าไรก็ยิงๆๆๆมันให้หมดครับ   แบร่

สวัสดีครับพี่เอ็กซ์ ไหว้  ก็สเตจ10 ที่พัทลุงไงครับพี่เอ็กซ์ ยิงจนหมดตัวเลยหละครับ 32 นัด เกลี้ยงเลย อ๋อย

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #243 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 09:10:45 PM »

Grinเดี๋ยว...ผมไปซ้อมยิง...ที่ซายูริ..ก่อนนะครับ..... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกแล้วจะมาบอกครับ... คิก คิก คิก คิก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #244 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 09:22:19 PM »

สวัสดีครับพี่เอ็กซ์ ไหว้  ก็สเตจ10 ที่พัทลุงไงครับพี่เอ็กซ์ ยิงจนหมดตัวเลยหละครับ 32 นัด เกลี้ยงเลย อ๋อย

ไหว้ สวัสดีครับ อารายกันยิงตั้ง 32 นัดของพี่ยิงไปทั้งหมด 2+4+5+6+2=19++ นัดเองที่โดนเป้า ว่าวอีกสิบกว่าครับ   ขำก๊าก
                     Grinเดี๋ยว...ผมไปซ้อมยิง...ที่ซายูริ..ก่อนนะครับ..... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกแล้วจะมาบอกครับ... คิก คิก คิก คิก

ไหว้ สวัสดีครับพี่นิจ นินจา  ไปด้วยคร๊าบบบบ ไปเชียงใหม่เทียวหน้าพาผมไปด้วยนะผมเลี้ยงเองครับ   เยี่ยม
  ยิ้มีเลศนัย  แต่พี่ออกตังส์นะครับ อิ อิ อิ  ขำก๊าก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #245 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 10:37:23 PM »

Grinพร้อมแล้วรึยังครับ..พี่เอ็กซ์.....พี่อยู่คลาสเดียวกะผมอ่ะ.....คลาส A ไง...... Grin             

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #246 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 11:22:52 PM »

Grinพร้อมแล้วรึยังครับ..พี่เอ็กซ์.....พี่อยู่คลาสเดียวกะผมอ่ะ.....คลาส A ไง...... Grin            
  ไหว้ สวัสดีครับพี่นิจ นินจา ไม่เอา แง่ๆๆๆนู่จะอยู่คลาส U แง่ๆๆ ไม่ยอมไม่ยอม ฮือๆๆๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
    ไหว้  ท่านรองอยู่ที่ไหนมาแจ้งคลาสเลยนะผมไม่ยอมผมจะรังแกเด็กใหม่อ่ะ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
  ขำก๊าก เอาขำๆๆครับ   ขำก๊าก

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #247 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 12:27:51 AM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่นิจ นินจา ไม่เอา แง่ๆๆๆนู่จะอยู่คลาส U แง่ๆๆ ไม่ยอมไม่ยอม ฮือๆๆๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
    ไหว้  ท่านรองอยู่ที่ไหนมาแจ้งคลาสเลยนะผมไม่ยอมผมจะรังแกเด็กใหม่อ่ะ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
  ขำก๊าก เอาขำๆๆครับ   ขำก๊าก

จา  ไป  รังแก..ทาม..มาย...  เด็กใหม่..ฮ่ะ...?   ยิ้มีเลศนัย

เรื่อง...คลาส..เฮีย....ตี๋...  รับ....ไปว่า..จา  ไป คุย..กะ พี่ใหญ๋..แล้ว..จา..แถลง...ใกล้ๆวันที่ 15  อีกที     หลงรัก

ไว้....ลุ้น...ว่า....มี..คราย....เจอ  กะ  คราย...บ้าง...    จะได้มี...เสียว....ฮ่าๆๆ

หลงรัก                      หลงรัก                             หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #248 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 07:19:09 AM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่นิจ นินจา ไม่เอา แง่ๆๆๆนู่จะอยู่คลาส U แง่ๆๆ ไม่ยอมไม่ยอม ฮือๆๆๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
    ไหว้  ท่านรองอยู่ที่ไหนมาแจ้งคลาสเลยนะผมไม่ยอมผมจะรังแกเด็กใหม่อ่ะ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
  ขำก๊าก เอาขำๆๆครับ   ขำก๊าก

จา  ไป  รังแก..ทาม..มาย...  เด็กใหม่..ฮ่ะ...?   ยิ้มีเลศนัย

เรื่อง...คลาส..เฮีย....ตี๋...  รับ....ไปว่า..จา  ไป คุย..กะ พี่ใหญ๋..แล้ว..จา..แถลง...ใกล้ๆวันที่ 15  อีกที     หลงรัก

ไว้....ลุ้น...ว่า....มี..คราย....เจอ  กะ  คราย...บ้าง...    จะได้มี...เสียว....ฮ่าๆๆ

หลงรัก                      หลงรัก                             หลงรัก

เอาออโต้ไปด้วยดีก่าา ไปลง คลาสยู ออโต้ 5555  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #249 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 09:59:00 AM »

เอาออโต้ไปด้วยดีก่าา ไปลง คลาสยู ออโต้ 5555  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
  ไหว้ สวัสดีครับสะหล่า งั้นผมเอาปั้มมาลง คลาสยู ดีกว่าจะได้หนีพี่น้อยกับเอก อิ อิ อิ  คิก คิก  คิก คิก

จา  ไป  รังแก..ทาม..มาย...  เด็กใหม่..ฮ่ะ...?   ยิ้มีเลศนัย

เรื่อง...คลาส..เฮีย....ตี๋...  รับ....ไปว่า..จา  ไป คุย..กะ พี่ใหญ๋..แล้ว..จา..แถลง...ใกล้ๆวันที่ 15  อีกที     หลงรัก

หลงรัก                      หลงรัก                             หลงรัก
  ไหว้ สวัสดีครับโกเพ๊ง  ล้อเล่นน่า  คนหน้าตาดีอย่างผมจะไปรังแกใครได้ครับ อิ อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #250 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 10:06:03 AM »

ไหว้ สวัสดีครับสะหล่า งั้นผมเอาปั้มมาลง คลาสยู ดีกว่าจะได้หนีพี่น้อยกับเอก อิ อิ อิ  คิก คิก  คิก คิก

ไหว้  หนีไปหนีมาเจอกันเอง ฮาแตกแน่ครับพี่เอ็กซ์  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2008, 10:08:06 AM โดย สะหล่า » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #251 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 10:45:59 AM »

คิก คิกจาหนีปายหนายยยยย.............หนีม่ายยย...พ้นหร๊อกกกกกก.....ไหนสัญญาว่ารักเดียวใจเดียวไง..ล่ะ คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #252 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 09:27:50 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ๆ  ผมไม่ได้หนีไปไหนครับยังไงก็ได้เจอกันอยู่แล้วครับ แต่พี่จะเดินทางกันเมือไรครับ   เยี่ยม
    ยิ้มีเลศนัย  อย่าลืมชามตรานกเพนกวินและน้ำพริกหนุ่มหล่อนะครับ   ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #253 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 09:45:31 PM »

Grinน้ำพริกหนุ่มได้แน่นอนครับ........พี่เอ็กซ์..... Grin

g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #254 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 10:37:04 PM »

เยี่ยม

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 25
  พิมพ์