๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 10:51:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SPSC Shotgun Championship (Level II) วันอาทิตย์ที่ 15 มิถุนายน 2551  (อ่าน 59019 ครั้ง)
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #165 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 11:59:03 PM »

หวัดดีครับพี่โย   สบายดีไหมพี่   ยังไงก็ขอคำชี้แนะด้วยน่ะครับ   ดูdvd ที่ไปแข่งที่พัทลุงแล้วเหนื่อยใจ    ยิงไม่ค่อยดีเลย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยังไงวันที่ 15  เจอกันครับ
สบายดีจ้า.......แล้วเจอกันครับ

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
payjar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #166 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 09:54:46 PM »

Standard Div อีกท่านครับ คุณ สุทธิพงษ์ สอนไวย์ Suthipong Sornwai
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #167 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 10:22:25 PM »

หลงรัก หลงรักสงสัยงานนี้อดอีกแล้วครับพี่น้อง น่าจะกำหนดผ่าคลอดเจ้าตัวเล็กพอดีครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #168 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 11:46:04 PM »

หลงรัก หลงรักสงสัยงานนี้อดอีกแล้วครับพี่น้อง น่าจะกำหนดผ่าคลอดเจ้าตัวเล็กพอดีครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ไหว้  สวัสดีครับพี่  งานนี้คงไม่ได้เจออีกล่ะสิ  เอาๆถ้าคลอดเมื่อไรโทรบอกน้องด้วยนครับ   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #169 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2008, 05:52:43 PM »

อีก 2 อาทิตย์ เย้ๆๆๆๆ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #170 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2008, 09:59:39 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับอ้ายเอ๋ Grin Grin Grin
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #171 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2008, 10:16:18 PM »

Standard Div อีกท่านครับ คุณ สุทธิพงษ์ สอนไวย์ Suthipong Sornwai
วรรณ update ให้แล้วนะคะ
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #172 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 01:38:04 PM »

นักกีฬาที่ลงทะเบียนไว้กับวรรณแล้ว (รายชื่อตามหน้า 1) ถ้าสะดวกวรรณรบกวนโอนค่าสมัครตามรายละเอียดบัญชีเงินฝากหน้า 1 ก่อนวันศุกร์ที่ 13 มิ.ย. โอนแล้วแจ้งวรรณทางโทรศัพท์, e-mail, PM หรือโพสต์ลงกระทู้บอกด้วยนะคะ วรรณจะได้ Update ให้อีกที ต้องขอรบกวนให้ช่วยโอนค่าสมัครให้ก่อนเพื่อจะได้ไปสำรองค่าใช้จ่ายของแมทซ์แข่ง ไม่งั้นต้องไถเงินกรรมการอีกแน่ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ไหว้
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #173 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 04:18:40 PM »

รับทราบครับพี่วรรณ แล้วจะรีบดำเนินการครับ  เยี่ยม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #174 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 08:51:44 PM »

Grinใกล้แล้ว...ใกล้แล้ว.......แต่ยังไม่ได้ซ้อม....ไว้ไปซ้อมที่บางบัวทองดีก่า........ Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #175 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 09:57:01 PM »

Grinใกล้แล้ว...ใกล้แล้ว.......แต่ยังไม่ได้ซ้อม....ไว้ไปซ้อมที่บางบัวทองดีก่า........ Grin Grin

แข่งเหมือนซ้อม ซ้อมเหมือนแข่ง  Grin Grin

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #176 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 10:59:43 PM »

แข่งเหมือนซ้อม ซ้อมเหมือนแข่ง  Grin Grin
  ไหว้ สวัสดีครับพี่ทั้งสอง  ขยันเหมือนเดิมนะครับ ถ้าพี่มาก่อนผมจะจัดสนามซ้อมให้พี่ด้วยครับ หมายถึงมาก่อนซัก1วัน
  มาฝึกการจัดสนามไปในตัวด้วยนะครับสนไหมครับ  อิ อิ อิ   ยิ้มีเลศนัย
  ยิ้มีเลศนัย ป.ล พี่นิจ นินจา ครับผมมีข่าวดีมาบอก งานนี้พี่เหนื่อยแน่ครับมีนักกีฬารุ่นใหม่จะแซงหน้าครับ  อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #177 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:22:09 AM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ทั้งสอง  ขยันเหมือนเดิมนะครับ ถ้าพี่มาก่อนผมจะจัดสนามซ้อมให้พี่ด้วยครับ หมายถึงมาก่อนซัก1วัน
  มาฝึกการจัดสนามไปในตัวด้วยนะครับสนไหมครับ  อิ อิ อิ   ยิ้มีเลศนัย
  ยิ้มีเลศนัย ป.ล พี่นิจ นินจา ครับผมมีข่าวดีมาบอก งานนี้พี่เหนื่อยแน่ครับมีนักกีฬารุ่นใหม่จะแซงหน้าครับ  อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก

สวัสดีครับพี่เอ็กซ์  ไหว้ อย่าว่าแต่พี่นิจ นินจาเลยครับ ไอ้กระพ้ม หมดแรงตั้งแต่ยังม่ายยด้ายยย แข่งเลยคร๊าบบบบ  อ๋อย อ๋อย

sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #178 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:33:57 AM »

มาฝึกการจัดสนามไปในตัวด้วยนะครับสนไหมครับ  อิ อิ อิ   ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับพี่เอ็กซ์  ไหว้ อย่าว่าแต่พี่นิจ นินจาเลยครับ ไอ้กระพ้ม หมดแรงตั้งแต่ยังม่ายยด้ายยย แข่งเลยคร๊าบบบบ  อ๋อย อ๋อย
น้องเอกมีเวลาอีกหลายวันอย่าเอาแรงไปทำอย่างอื่นเด่ะ... ยิ้มีเลศนัยเก็บแรงไปฝากพี่ๆกรุงเทพบ้าง ขำก๊าก
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #179 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:41:30 AM »

ขอบคุณครับ...ที่เป็นห่วง... Grin...ผมจะรีบเอาปืนไปติดตั้งเทอร์โบเดี๋ยวนี้เลยครับ.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 25
  พิมพ์