๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 08:52:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SPSC Shotgun Championship (Level II) วันอาทิตย์ที่ 15 มิถุนายน 2551  (อ่าน 59015 ครั้ง)
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 08:19:23 PM »

อ้าว??  คุณน้อย...ไป.แข่ง...ประเภท..ออโต  ซะแหละ..?

สงสัย.....ได้.ของดี..  ใหม่ๆ มาแน่ๆ....เลย...  อยากเห็น...ซะแล้ว...ซิ      หลงรัก

ไม่ใช่ได้ของดีอะไรใหม่มาหรอกค่ะโกเพ้ง เห็นแหม๋วลงก็จะลงมั่ง ไม่มีอะไรหรอกค่ะ
ห่างกันไม่ได้เลยนะ ฮึ  งอน ไม่รู้จะตามมาเป็นคู่แข่งทำไม  แลบลิ้น

Grin Grin Grin Grin ช่วงนี้งานยุ่งนิดหน่อยครับ...(ปั๊มหาตังซื้อลูกมาซ้อม) อิอิอิ

คือ...แบบว่า...อยากมี..เอ่อ..ครั้งแรก กับเค้าบ้านนะครับ..

.....เคยมีครั้งแรกกับหนูปั๊มแล้ว....ลองกับหนูโต้ บ้างว่าจะนุ่มแค่ไหนอะครับ. Wink หลงรัก หลงรัก
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #106 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 08:20:26 PM »

หวัดดีครับพี่ๆทุกคน      ขออนุญาติถามนิสสสสนึงครับบ   mod.19 เป็นครายกันอ่ะครับ

ตอนนี้ผมซ้อมคออย่างเดียว   จัดงานวันเกิดกันบ่อยจิงงงงงงงงงงงง   คับแพ่
  ไหว้  สวัสดีครับเกน  mod.19 คืออออออออออออออออ   หนุ่มหล่อ นิสัยดี ข้อมือไวมากๆ ชื่อ เก๋ ไงครับ  ใช่มั่ย   ยิ้มีเลศนัย
   หลงรัก ผมก็ซ้อมคอทุกวันเลยครับ กะว่างานนี้แพ้ไม่ได้ครับบบบบบบบบบ   เยี่ยม   เยี่ยม

อ๋อ สิงห์เก๋ นิเองพึ่งรู้เหมือนกัน...อิอิอิ Wink Grin Grin
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 08:23:13 PM »

เยี่ยม

โก  ตั้งใจ..ว่า..ขอใช้  สิทธิ  ลง  Standard Pump   บ้าง??  ลง  ไป ช่วยต้อนรับ..น้องเกน..
                น้องสล่า   น้องm.19    ..................?
               ไม่ต้องห่วง   นัองนัฐ  คู่ แฝด  นัฐ  สิโรรส  (เชียงใหม่)  กลับจาก  USA  พอ ดี 
                เดี๋ยว...จะพาไปช่วยงาย อีก แรง.....อ้อ..?  นัองตับ...จาก  พัทลุง...  บอก  เอา  ด้วย...
               ปั้ม.....ไฟ  แล่บ...  ล่ะ  งานนี้...               น้ำลายหก น้ำลายหก

ไหว้  สวัสดีครับ อยากให้ถึงงานเร็วๆจังเลยครับ อยากดูนักกีฬาปั้มหวดกันงานนี้หนุกหนาน ซ่ะแล้ว   ไหว้
[/quote]

นั่นนะสิพี่เอ็กซ์....เห็นกลุ่มปั๊ม แล้วชักมันส์ ... หลงรัก หลงรัก เอางัยดีหว่าาาาาเรา....ไว่ว่ากันหน้างาน  Grin Grin Grin
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 08:29:42 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ  ชื่อ กชกร ดิษฐปัญญา  ภาษา eng     Kotchkorn  Distapanya  ค่ะ   ไหว้

นั่นนะสิพี่เอ็กซ์....เห็นกลุ่มปั๊ม แล้วชักมันส์ ... หลงรัก หลงรัก เอางัยดีหว่าาาาาเรา....ไว่ว่ากันหน้างาน  Grin Grin Grin
  ไหว้ สวัสดีครับพี่น้อย  ที่บ้านมีปืนอะไรเอาไปให้หมดนะครับและผมจะตัดสินใจจะเอาตัวไหนกลับบ้านครับ   ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
mod.19
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #109 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 10:10:53 PM »

โอยฉิจฉาคนปืนเยอะจังเลยมีให้เลือกยิงกันด้วย    ผมมีตัวเดียวเลยต้องยิงปั้มอย่างเดียวครับ เศร้า
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 10:33:25 PM »

โอยฉิจฉาคนปืนเยอะจังเลยมีให้เลือกยิงกันด้วย    ผมมีตัวเดียวเลยต้องยิงปั้มอย่างเดียวครับ เศร้า

ใช้ออโตพี่ก็ได้ ขำก๊าก

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 10:45:11 PM »

ไปรับน้องลีมาแล้วค่ะ เบนาลี 21 นิ้วหลังสะพาน
สงกะสัยจะเปลี่ยนไปลงปั๊มแหง๋ ๆ โหลดลูกไม่ไหวจริง ๆ สปริงโหดมั่กมาก  หัวเราะร่าน้ำตาริน

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #112 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 11:41:58 PM »

ไปรับน้องลีมาแล้วค่ะ เบนาลี 21 นิ้วหลังสะพาน
สงกะสัยจะเปลี่ยนไปลงปั๊มแหง๋ ๆ โหลดลูกไม่ไหวจริง ๆ สปริงโหดมั่กมาก  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เปลี่ยน  สปริง หลอด  ซิ  จ๊ะ  Huh  แหม๋ว..?    หลงรัก
              อยู่  ใกล้ๆ   ปรมาจารย์  อย่าง..  พี่โญ   แก๊ก  เดียว.....  น้องลี  ก้อ..  เสร็จ   น้อง  แหม๋ว.   เชื่อ...ดิ        ขำก๊าก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 08:59:35 AM »

ไหว้ สวัสดีครับmod.19   วันแข่งปืนมีให้ยืมเพียบครับ หรือ ใช่สูตรนี้ก็ได้นะ  ปืนยืม ลูกซือ รางวัลเป็นของเรา    ยิ้มีเลศนัย

ไหว้ สวัสดีครับเจ้  วันเสาร์เอามาดูด้วยนะครับ  เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #114 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 10:36:47 AM »

ดูอะไรพี่xน้องลีหรือพี่แหม๋ว คิก คิก
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #115 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 11:34:07 AM »

ไหว้สวัสดีครับ...ฮือ..ฮือ..ผมยังมะได้ซ้อมเลย.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 07:53:15 PM »

ไหว้สวัสดีครับ...ฮือ..ฮือ..ผมยังมะได้ซ้อมเลย.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลูกก้อไม่มีจะซ้อมยังไงละพี่(สงสัยต้องซ้อมคอ คิก คิก)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #117 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 08:11:27 PM »

ดูอะไรพี่xน้องลีหรือพี่แหม๋ว คิก คิก
   ไหว้ สวัสดีครับพี่ sasinun  ดูทั้งสองอย่างล่ะครับ   ยิ้มีเลศนัย  หลงรัก
  ไหว้  สวัสดีครับพี่น้อง  ไม่ต้องซ้อมมาแสดงสดเลยครับพี่   เยี่ยม  หลงรัก

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #118 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 10:44:38 PM »

พรุ่งนี้แล้วนะครับ ใครเข้าร่วมประชุม อาจมีสิทธิเป็นผู้ออกแบบลายสกรีนหลังเสื้อ

แข่งขัน MACH  " บางบัวทอง " นะครับ........ใครมีไอเดีย แบบสวยๆเอามาดูด้วยนะครับ.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #119 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 08:47:11 PM »

เสียดายอยู่ไกลไม่งั้นเข้าร่วมประชุมด้วย หลงรัก
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 25
  พิมพ์