๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 04:24:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 47
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ 360 Degree IPSC Handgun Level II ผลคะแนนหน้า 46 ++  (อ่าน 113419 ครั้ง)
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 06:51:37 PM »

อะยะ ภาคใต้เรา มีสนามใหม่หลาวแล ดีจริง.....
ท่านหัว A จะได้ขึ้น M สนามนี้ปีหน้าแล
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 07:33:33 PM »

อะยะ ภาคใต้เรา มีสนามใหม่หลาวแล ดีจริง.....
ท่านหัว A จะได้ขึ้น M สนามนี้ปีหน้าแล
นานไปหลาวแล หม้ายหล่ะ

logo maker" border="0
PSA THAILAND
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #77 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 06:23:01 AM »

วิ่งๆ เป้าไกลๆ ประกันเยอะๆแลพี่แจ็ก 55555+
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #78 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 04:32:36 PM »

จัดเต็มแล เดี่ยวลงรูปห้องพักไห้ดูด้วยแล

ขอแบบฮาเล็มน๊าท่าน กุงอัมหมัด กัดท๊อฟฟี่
ชาย..ไม่เอาแบบกำลังร้องเพลงอยู่แล้วเมียมาตามเพื่อนวงแตกเหรอ? ร้องในฮาเร็ม..

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #79 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 08:03:07 AM »

วิ่งๆ เป้าไกลๆ ประกันเยอะๆแลพี่แจ็ก 55555+
ได้เลยแลป๋าออป
PSA THAILAND
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #80 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 08:52:36 AM »

จะมีใครด่าผมใหมแล5555
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #81 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 09:35:46 AM »

จะมีใครด่าผมใหมแล5555
ไม่มีแล.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
stamp50
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 225

« ตอบ #82 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:45:39 PM »

จัดเต็มแล เดี่ยวลงรูปห้องพักไห้ดูด้วยแล

ขอแบบฮาเล็มน๊าท่าน กุงอัมหมัด กัดท๊อฟฟี่
ชาย..ไม่เอาแบบกำลังร้องเพลงอยู่แล้วเมียมาตามเพื่อนวงแตกเหรอ? ร้องในฮาเร็ม..
คิก คิก ขำก๊าก คิก คิก ขำก๊าก คิก คิก ขำก๊าก

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #83 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:09:05 PM »

คิก คิก ขำก๊าก คิก คิก ขำก๊าก คิก คิก ขำก๊าก
แบบเปิดสองร้านคาราเกะใช้วิธีวิ่งรอกร้องท่อนนี้แล้วไปต่อท่อนโน่นอีกร้านแลเอิ๊กๆๆๆ สเต็ปโดนใจหัวใจโดนเธอ จริงๆๆท่านกุงอัมหมัด

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #84 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 11:46:55 AM »

เสือก่อย เส้งเขียด/ขี้มู๊กเปียก แห่งเขาเจียกพัทลุง ปลุกปล้ำปล้นเปลือย ฝ่าฟันอุปสรรคมาก็เยอะเจ็บมาก็แยะ จนได้ฉายาดังแห่งเทือกเขาผ้าพับ
แต่ที่แค้นใจเลยนำมาปรึกษาพี่โพธ ว่า เรื่องมีดังต่อไปนี้
พี่โพธ : ก่อยน้องมีอะไรไหนลองเล่าให้พี่ฟังสิ
เสือก่อย
: ผผผผ ตอนนั้นโดนพันตำหรวจโถจับครับพี่ แล้วก็เอาผ้าปิดตาโผม พาผมไปไหนต่อไหน ด้วยความเพลียผ้มจึงผลอยหลับไปและตื่นมา สุดท้ายผ้มก็มาอยู่ในห้องมือตืดตื้อ มีผ้มอยู่แค่คนเดี่ยว แล้วผมก็หลับอีกครับพี่(กรุณาอ่านเป็นภาษาใต้)
พีโพธ : แล้ว เอาต่อๆๆ
เสือก่อย
:จู่ๆๆผมก็ตกใจตื่นและตกใจสุดขีด เหมือนมีไอไรหม้ายรุทิ่มมาทางวานผ้มแล ทั้งเจ็บทั้งแสบทั้ง.....โหร่อยมันเสียดๆๆจุกๆๆบอกหม้ายถู๊กครับพี่(ดูภาพปลากรอบ)พันนี้นิ แบบนี้คับๆ หือๆๆๆแต่ที่แปลกผ้มอยู่คนเดียวหึๆๆ กลัวหม้ายพี่ๆ
พี่โพธ
:แล้วมีไอไรให้พี่ช่วยหม้ายน้องก่อย
เสือก่อย :หมายพรือคับพี่ แต่ผ้มว่าถ้าผ้มปายออกรายการคนอวดผี ช่อง5ด้ายหม้ายคับพี่
พี่โพธ : บู่ บู่ บู่เอาน้องๆๆตามบาย

เสือก่อย :ผ้มว่าผ้มอีดังชั่วข้ามคืนหม้ายครับพี่ พันนี้เลยชาดดดดดดด

PEM
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #85 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 12:31:07 PM »

ยิ้มีเลศนัยอย่างอื่นไม่ชอบเหรอ  ชาย. ชอบแต่คาราโอเกะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #86 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 01:28:35 PM »

ยิ้มีเลศนัยอย่างอื่นไม่ชอบเหรอ  ชาย. ชอบแต่คาราโอเกะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
แล้วแต่พี่สาย จะจัดแลเอิ๊กๆๆๆ ผมพร้อมทุกสถาณะการณ์ ไม่เจอกันนานนะครับพี่

♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #87 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 05:14:23 PM »

เสือก่อย เส้งเขียด/ขี้มู๊กเปียก แห่งเขาเจียกพัทลุง ปลุกปล้ำปล้นเปลือย ฝ่าฟันอุปสรรคมาก็เยอะเจ็บมาก็แยะ จนได้ฉายาดังแห่งเทือกเขาผ้าพับ
แต่ที่แค้นใจเลยนำมาปรึกษาพี่โพธ ว่า เรื่องมีดังต่อไปนี้
พี่โพธ : ก่อยน้องมีอะไรไหนลองเล่าให้พี่ฟังสิ
เสือก่อย
: ผผผผ ตอนนั้นโดนพันตำหรวจโถจับครับพี่ แล้วก็เอาผ้าปิดตาโผม พาผมไปไหนต่อไหน ด้วยความเพลียผ้มจึงผลอยหลับไปและตื่นมา สุดท้ายผ้มก็มาอยู่ในห้องมือตืดตื้อ มีผ้มอยู่แค่คนเดี่ยว แล้วผมก็หลับอีกครับพี่(กรุณาอ่านเป็นภาษาใต้)
พีโพธ : แล้ว เอาต่อๆๆ
เสือก่อย
:จู่ๆๆผมก็ตกใจตื่นและตกใจสุดขีด เหมือนมีไอไรหม้ายรุทิ่มมาทางวานผ้มแล ทั้งเจ็บทั้งแสบทั้ง.....โหร่อยมันเสียดๆๆจุกๆๆบอกหม้ายถู๊กครับพี่(ดูภาพปลากรอบ)พันนี้นิ แบบนี้คับๆ หือๆๆๆแต่ที่แปลกผ้มอยู่คนเดียวหึๆๆ กลัวหม้ายพี่ๆ
พี่โพธ
:แล้วมีไอไรให้พี่ช่วยหม้ายน้องก่อย
เสือก่อย :หมายพรือคับพี่ แต่ผ้มว่าถ้าผ้มปายออกรายการคนอวดผี ช่อง5ด้ายหม้ายคับพี่
พี่โพธ : บู่ บู่ บู่เอาน้องๆๆตามบาย

เสือก่อย :ผ้มว่าผ้มอีดังชั่วข้ามคืนหม้ายครับพี่ พันนี้เลยชาดดดดดดด

...ดูอากับกริยาแล้วเสือก่อย/ขี้มู๊กเปียกคงจะอัดอั้นตันใจ Grin Grin Grin ที่มีอารายไม่รู้มาแทงข้างหลังต้องเป็นเรื่องใหย่...

[/url][/url]
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #88 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 01:16:21 PM »

ใครอ่านแล้วหัวเราะต้องโดนขังรวมแล..

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #89 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 01:19:07 PM »

ใครอ่านแล้วหัวเราะต้องโดนขังรวมแล..
หน้าตาท่านเสือก๊อย คนพันธ์เสือเอาจริงเอาจังมากแล มะรู้ติดอกติดใจอาร่าย

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 47
  พิมพ์