๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 06:07:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอง IPSC ลูกโม่  (อ่าน 2891 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 10:36:22 AM »

ผม IPSC มือใหม่ครับอยากถามผู้รู้ว่า S&W 686 ควรใช้ซอง IPSC ยิี่ห้ออะรไดีครับ แล้ว MOON CLIP หาได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณมาก

ป.ล. ผมทำเบอร์พี่สิงห์ที่สนามนวมินทร์หายใครทราพช่วยบอกด้วยครับ อยากได้อุปกรณ์ IPSC มาก Smiley

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 12:32:12 PM »

อิ อิ อิ 1 ปีกว่าๆ พี่ คาร์ ได้คำตอบรึยังเนี้ย

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 12:40:44 PM »

โอ้โฮ  ยังอุตส่าห์ขุดป่านนี้ปืนพังไปแล้วมั๊ง....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 12:54:00 PM »

สงสัยจารย์เป็กซ์ว่างจัด อุตส่าห์ขุดกระทู้ขึ้นมา  Cheesy Grin
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 12:56:48 PM »

ลองกดเล่นๆ ดันเจอ ไม่มีใครตอบเลยขุดเล่น อิ อิ อิ  หลงรัก

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 01:16:30 PM »

เวลาที่ผ่านไป ทำให้ยอดฝีมือบรรลุเคล็ดวิชาชั้นสูงสุดยอด.ด.ด.ด.ด

"มิพานพบ 3 วัน ต้องประเมินฝีมือใหม่"

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 01:30:49 PM »

กระทู้นี้จำได้ครับ....รู้สึกว่า  ผมจะเป็นคน pm เบอร์โทรฯไปให้เอง..อิอิ Grin
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 02:37:12 PM »

ปีที่แล้วพี่ท่านเป็นคนถาม

ไม่นานมานี้ผมพึ่ง PM ไปถามแกเรื่องเดียวกันนี่เอง

ยิงมาปีเดียวเองจิงอ่ะ ทำไมเก่งจังครับท่านคาร์

สักพักต้องมีคนมาตั้งกระทู้ว่า

ทำไมคุณ Carrera ถึง......... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 04:06:49 PM »

หลงรัก Shocked Shocked

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 04:08:36 PM »

ปีที่แล้วพี่ท่านเป็นคนถาม

ไม่นานมานี้ผมพึ่ง PM ไปถามแกเรื่องเดียวกันนี่เอง

ยิงมาปีเดียวเองจิงอ่ะ ทำไมเก่งจังครับท่านคาร์

สักพักต้องมีคนมาตั้งกระทู้ว่า

ทำไมคุณ Carrera ถึง......... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

5555

I am dying... -*-

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 04:26:14 PM »

โห...... 1 ปีผ่านไป ไวเหมือนโกหก  Grin

ป่านนี้พี่ทั่น คงได้คำตอบแล้วล่ะครับ อ.พี่เป็กซ์  Grin  Grin  Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 04:45:35 PM »

แต่เจ้าตัวหายไปไหนเนี้ย หลงรัก

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 04:47:08 PM »

แต่เจ้าตัวหายไปไหนเนี้ย หลงรัก

ขานี้ ซ้อมสัปดาห์ละ 2 วัน วันนี้ วันพฤหัส คงเข้าสนาม
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 04:51:50 PM »

นั่นสิเจ้าคะ มีคนบ่นว่าโทร.ไปก็ปิดเครื่อง

I am dying... -*-

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 04:52:19 PM »

เห็นว่าซ้อมจนมืด จนค่ำแหน่ะ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: [1] 2
  พิมพ์