๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 06:47:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนเรา มีแววโดนยึดแล้ว  (อ่าน 17117 ครั้ง)
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 02:31:51 PM »

ลูกชายนายกมีตั้งหลายกระบอก   จะยอมให้ยึดหรือครับ.. Grin

สมมุติว่ายึดได้   ทักษิณจะอยู่ได้หรือครับ... Grin

อากาศก็ร้อน  น้ำมันก็แพง  เซ็งกว่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 02:37:41 PM »

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 02:38:55 PM »

หนุกหนานครับหนุกหนาน จะได้ไม่แก่

เห็นด้วยครับ อย่าคิดมาก  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 02:47:26 PM »

ที่ผม ต่อเอาไว้ 10 : 1 ยังไม่มีใครรองผมเลย

10 ต่อ 1 กินนิ่มอยู่แล้วครับ ถ้าต่อสัก 30 - 40 ต่อ 1

ผมจะรองครับ

ผมต่อแถว คุณเสือโฮก ด้วย.. กำหนดเวลา ก็ครบวาระ ของการเป็นรัฐบาล ครั้งหน้า.. ตกใจ
การพนันผิดกฏหมายครับ ยกเว้นรัฐบาลทรราชเป็นเจ้ามือเองถึงจะมีกฏหมายรับรองการจ่ายทรัพย์สินครับ
ถ้ากองสลากเป็นเจ้ามือแล้วเปิดอัตรารับแทง ผมจะแทงเดิมพันทั้งหมดเท่าที่หาได้เลยครับ

แต่แทงข้างไหนขอคิดดูก่อนครับ   Grin Grin Grin

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 04:39:47 PM »

จะยึดยังไง งงจริงครับ ทางราชการยังขายปืนสวัสดิการกันอยู่เลย........................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

suntipan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 05:32:38 PM »

NO!WAY
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 05:42:22 PM »

หากปล่อยให้เป็นนายกได้อีกรอบนึง...

อย่าว่าแต่ยึดปืนเลยครับ แม้แต่ที่เราว่าอยู่คู่สังคมไทยมานาน ก็ไม่แน่ครับ ว่าจะต้านทานอยู่หรือไม่... ลงว่าท้าชนให้เห็นหนึ่งครั้งแล้วนี่ครับ จะว่าไม่ใช่ฟ้าก็ไม่ออกปากบอกเสียทีว่าไม่ใช่ฟ้า... ให้ลิ่วล้อมาตีความ... หง่ะ

ดูคราวนี้ก็แล้วกันครับ... หากเปลี่ยนเป็นคนอื่นที่ไม่ใช่ป๋า คิดหรือครับว่าจะต้านทานอยู่... ตอนนี้ต้านอยู่หรือไม่อยู่ก็ยังไม่รู้เสียด้วยซิ ต้องรอเสียงประชาชนขานรับแม่ทัพภาค 3 ให้หนักแน่นกว่านี้ครับ...
มือปืน อีโบ๊ะ
" ขวัญใจ ลูกทุ่ง "
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

กูผู้ชนะ

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 06:07:58 PM »

หากปล่อยให้เป็นนายกได้อีกรอบนึง...

อย่าว่าแต่ยึดปืนเลยครับ แม้แต่ที่เราว่าอยู่คู่สังคมไทยมานาน ก็ไม่แน่ครับ ว่าจะต้านทานอยู่หรือไม่... ลงว่าท้าชนให้เห็นหนึ่งครั้งแล้วนี่ครับ จะว่าไม่ใช่ฟ้าก็ไม่ออกปากบอกเสียทีว่าไม่ใช่ฟ้า... ให้ลิ่วล้อมาตีความ... หง่ะ

ดูคราวนี้ก็แล้วกันครับ... หากเปลี่ยนเป็นคนอื่นที่ไม่ใช่ป๋า คิดหรือครับว่าจะต้านทานอยู่... ตอนนี้ต้านอยู่หรือไม่อยู่ก็ยังไม่รู้เสียด้วยซิ ต้องรอเสียงประชาชนขานรับแม่ทัพภาค 3 ให้หนักแน่นกว่านี้ครับ...
--ช้างสารเขากำลังลองเชิง "ตรวจสภาพความพร้อมรบ" ซึ่ง Gun และ Gun อยู่ เพราะว่าต่างคน ก็มี Gun และ Gun ด้วย Gun ทั้งคู่ หญ้าแพรกอย่างเราๆ เตรียมดูลู่ทางให้ดีก็แล้ว Gun  อย่าไปขวางทาง Gun ก็แล้ว Gun  5555 อย่างงนะครับ มันเป็นเรื่องจริง และไม่ต้องไปตีความคำพูดหรอก มันเป็น ภาษาของ "ช้าง" ที่สื่อถึง "ช้าง"ด้วยกันครับท่าน.

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 06:46:38 PM »

มาลงขันกันไหม !
เอ๊ะ..ไม่ใช่มาลงคะแนนกันดีกว่าว่ายึด หรือไม่ยึด Grin Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 07:50:32 PM »

ถ้าจะยึดจริงๆ ผมว่าคงมีคนแอบฝังดินแล้วอาบจาระบีแน่ๆเลยครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 08:42:12 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รักเธอ....ประเทศไทย
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 10:02:38 AM »

อย่ามัวเสียเวลาไปคิดให้ปวดหัวเลยครับ... ฮ่า ๆ
คนที่คิดจะเอาปืนที่ถูกต้องตามกฎหมายจากมือประชาชนที่สุจริต มีสิทธิ์จะปกป้องตนเอง และปกป้องประเทศชาติอันเป็นที่รักได้ คนที่คิดได้เช่นนั้นไม่ใช่ คน แล้วหละครับ คงเป็นเทวดา

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 12:18:30 PM »

คุณ รักกล๊อก ครับ

ตอนที่ทักษิณดำริแบบนั้นจนเหตุการณ์ดำเนินต่อมาตามที่เห็นๆ กัน เขาอยู่ "ขาขึ้น" นะครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 12:27:59 PM »

--ช้างสารเขากำลังลองเชิง "ตรวจสภาพความพร้อมรบ" ซึ่ง Gun และ Gun อยู่ เพราะว่าต่างคน ก็มี Gun และ Gun ด้วย Gun ทั้งคู่ หญ้าแพรกอย่างเราๆ เตรียมดูลู่ทางให้ดีก็แล้ว Gun  อย่าไปขวางทาง Gun ก็แล้ว Gun  5555 อย่างงนะครับ มันเป็นเรื่องจริง และไม่ต้องไปตีความคำพูดหรอก มันเป็น ภาษาของ "ช้าง" ที่สื่อถึง "ช้าง"ด้วยกันครับท่าน.
ทักษิณลองเชิงท่านประธานองคมนตรี มันหวังให้มีผลอะไรมากกว่านี้หรือเปล่า ที่สำคัญ ประธานองคมนตรี ตำแหน่งนี้มีหน้าที่อะไร ทำอย่างนี้ละเมิดมาตรา8 หรือไม่ คนไม่รู้จักที่ต่ำที่สูงอย่างมันสมควรตายมากๆครับ

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 02:14:38 PM »

Smiley.  มันเหิมเกริม สามารถคุมอำนาจรัฐ ..
      มันแน่และคิดว่าเป็นเบอร์หนึ่งในประเทศนี้แล้ว ..
      มันไม่พอใจที่ใครจะมาขวางความทะเยอทะยานอยาก..

อาจไม่ใช่ช้างสาร ทะเลาะกัน..
      เป็นเพียงการ .. ตัดตอน. ไม่ให้มันกล้าเหิมเกริมอีก..   ให้มันตระหนักว่า
      ทหารหาญ เป็นทหารของชาติ ในพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว..

ไม่ให้มันหวังจะ เอาฐานพวกพ้อง ที่พาข้ามหัว ข้ามประเพณีปฎิบติ มาเป็นหลังพิงให้..

อีกครั้ง และจะต่อซ้ำ อีกครั้ง.. คนคำนวณ ไม่เท่าฟ้าลิขิต.. 

หลายประสานเสียงนัก ว่า..  มันคงจะอยู่ได้อีกไม่นานนักหรอก..  Smiley

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์