ใครเคยฟังเพลงนี้เวลาอกหัก...สารภาพมาซะดีๆ (มารวมแพลงที่ฟังตอนเศร้าด้วยกันครับ)

<< < (2/53) > >>

Sig228-kolok:
อ้างจาก: วัฒน์ ที่ มกราคม 26, 2008, 09:59:08 PM

อ้างจาก: Sig228-kolok ที่ มกราคม 26, 2008, 07:16:21 PM

คุ้นๆ ครับพี่ .. แต่ผมไม่ค่อยเพลงประกิตครับ ...  ;D

อีกอย่างผมไม่ค่อยอกหักนะครับ ...  ::008:: ...

แต่ถ้าอกหักจริงคงฟังเพลงประมาณนี้ครับสมวัยผมหน่อยครับ ...  ::008::

ทิ้งไว้ในใจ - Big Ass  ::005:: ... http://imusic.teenee.com/2/frame/1887.php

:D พี่แพะฟังเพลงกระชากวัยมาก

ลงวัฒน์ ครับ ช่วงนี้ผมอยู่ในวัยนี้ครับ ...  ::008::

rute - รักในหลวง:
ไม่รู้เรื่องครับ...

ฟังภาษาปะกิตไม่รู้เรื่องครับ...:~)

RroamD:
อ้างจาก: rute ที่ มกราคม 26, 2008, 11:41:14 PM

ไม่รู้เรื่องครับ...

ฟังภาษาปะกิตไม่รู้เรื่องครับ...:~)

สวัสดีครับ

Oh, ผมคิดว่าพี่หมอต้องฟัง Foolish Beat ในเวอร์ชั่น Tour de France สิครับ :D

สหายเล็กน้อย:
 :D :D :D ... ฟังเพลงนี้ ... ต้องแอบ ... จิบเหล้า ... เหงา ๆ ... คนเดียว ... อยู่ในซอกหลืบ ... ที่มืดมิด ... ซ่อนเร้น ... จากสายตา ... ของผู้คน ... ด้วยกลัวว่า ... น้ำตาจะ ... หลั่งไหล ... ออกมา ... แบบไม่รู้ตัว  ... ครับ ...    :~) :~) :~)

... ขอบคุณมาก ๆ ครับ ... ไม่ได้ฟังมานานแล้ว ... หวลคิดถึงอดีต ... ที่แสนจะขมขื่น ...  ;D ;D ;D

Ramsjai:
ไม่เคยฟังค่ะ  ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว