๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 03:07:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "เฮ้อ! โลกเราอยู่ยากขึ้นทุกวัน"  (อ่าน 4713 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 09:30:54 PM »

Ha ha ha ฮา "ฮัั่นแน่" อ่ะ  ฮา

พี่ คา ยา บ้า  คงนึกว่า ตัวเองเป็น "แหนม สอ ขอนแก่น" ม๊างส์ ฮา

๕๕๕ อยากจะเจอ "บ้วย ป้า ย่น" อ่ะ ฮา

กระบะผมใช้ฮอทบิทไม่ได้ใช้คายาบ้าเสียหน่อย55555 Grin Grin Grin แต่ รู้ได้ไงว่าป้าแกมีบ๊วย หรือว่าเหมือนยายบ๊าบ เหลือเกินจริงๆ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 09:44:46 PM »

อยากฟังความคิดเห็นครูหมูบ้างครับ  หายไปไหน  ไม่เห็นเข้ามาเลย   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 11:46:43 PM »

ก่อนคิดจะจีบแนะนำให้ตรวจบัตรประชาชนก่อน คิก คิก

ขอโทษนะครับ..บัตรประชาชนมันก็ปลอมครับ..  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าปลอมแม้กระทั้งบัตรก็ยอมๆมันไปเถอะครับพี่

อึดใจเดียว กรึบ กรึบ อ๋อย

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 10:50:41 PM »

อยากฟังความคิดเห็นครูหมูบ้างครับ  หายไปไหน  ไม่เห็นเข้ามาเลย   Grin

สงสัยกำลังเข้าค่ายอบรม ผกก.นศท. ครับ... แต่ผมว่าฝึดเสร็จ... ครูหมูแกคงจะขออยู่เหล่าทหารสื่อสาร... เพราะทหารสื่อสารเวลาเดินสวนสนามเขาใช้ผ้าพันคอสีม่วงครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 01:57:28 PM »

ขออนุญาตขุดกระทู้ พอดีไปเจอรูปนี้มา นี้และหนาเขาว่า"ความรักไม่มีเหตุผล รักไม่มีข้อจำกัด รักออกแบบไม่ได้ แต่ก็สุขใจที่มีโอกาสได้รัก"เอาแล้วๆๆๆ ผู้ชายงานเข้าแล้ว เยสสสสวยทั้งคู้ด้วย โอ้ววววน่าเสียดาย ของดีๆไม่น่าเลย คริคริ Grin หลงรัก เยี่ยม คิก คิก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 02:58:15 PM »

ขออนุญาตขุดกระทู้ พอดีไปเจอรูปนี้มา นี้และหนาเขาว่า"ความรักไม่มีเหตุผล รักไม่มีข้อจำกัด รักออกแบบไม่ได้ แต่ก็สุขใจที่มีโอกาสได้รัก"เอาแล้วๆๆๆ ผู้ชายงานเข้าแล้ว เยสสสสวยทั้งคู้ด้วย โอ้ววววน่าเสียดาย ของดีๆไม่น่าเลย คริคริ Grin หลงรัก เยี่ยม คิก คิก

เป็นงานทีตะลึงมากครับ Grin Grin Grin ไม่นึก

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 05:18:37 PM »

โหย...อะไรกันนี่ ผู้ชายดีๆหาไม่มีแล้วหรือคร้าบบบ
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 05:28:35 PM »

อยากตายยยยยยยยยยยยยยยยย
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 04:53:35 PM »

โหย...อะไรกันนี่ ผู้ชายดีๆหาไม่มีแล้วหรือคร้าบบบ

Grin Grin Grin อาจเป็นอย่างงั้น

เขาว่ารักไม่มีพรหมแดนไม่ใช่รึ 555555

Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 07:40:20 PM »

Grin Grin Grin อาจเป็นอย่างงั้น

เขาว่ารักไม่มีพรหมแดนไม่ใช่รึ 555555
ยุคนี้มันโครตเสรีเลยครับ ชายแต่งชาย หญิงแต่งหญิง ไม่ใช่กระเทยหรือทอมอะไรนะ คือสภาพบุคลิกละเหมือนกันเลยหละ รู้สึกว่าไทยให้เปิดเสรีให้เพศทางเลือกมากที่สุดในเอเซียด้วย

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 09:30:42 PM »

ยุคนี้มันโครตเสรีเลยครับ ชายแต่งชาย หญิงแต่งหญิง ไม่ใช่กระเทยหรือทอมอะไรนะ คือสภาพบุคลิกละเหมือนกันเลยหละ รู้สึกว่าไทยให้เปิดเสรีให้เพศทางเลือกมากที่สุดในเอเซียด้วย

เด็กแถวบ้านผมยิ่งร้ายกว่า... เป็นกระเทยอยู่ดีๆ ไปทำทอมท้องซะงั้นครับ... เรื่องจริงนะครับ... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก 
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 09:46:01 PM »

เด็กแถวบ้านผมยิ่งร้ายกว่า... เป็นกระเทยอยู่ดีๆ ไปทำทอมท้องซะงั้นครับ... เรื่องจริงนะครับ... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก 

โอ้ย ตาย ๆๆๆ แล้วจะให้ใครเป็นพ่อเป็นแม่กันดีเนี่ย สงสัยต้องตกลงกันอีกนานเบย

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์