๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:23:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่แถวปากช่อง เขาใหญ่ นครราชสีมา บ้างครับ  (อ่าน 48041 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 07:06:08 PM »

รูปเพิ่งล้อมรั้วเสร็จ เขาส่งรูปมาเก็บสตางค์นะครับที่เขาใหญ่ตามกระทู้นะครับ

ทางเข้าฝั่งไกลของรูปใช่มั้ยครับ  Grin Grin Grin

ที่ดินสวยครับ
หากเอาไว้พักผ่อนตั้งเต๊นท์ อย่าลืมสร้างห้องน้ำห้องส้วมไว้ด้วยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 07:10:27 PM »

ซับพลู   กับ  วังกะทะ

ขอสมัครเป็นคนสวนได้ไหมครับท่านรองฯ  เงินเดือนไม่เอาขอเหล้ากับข้าวพอครับ คิก คิก 

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 07:11:07 PM »

ซับพลู   กับ  วังกะทะ

ขอสมัครเป็นคนสวนได้ไหมครับท่านรองฯ  เงินเดือนไม่เอาขอเหล้ากับข้าวพอครับ คิก คิก 

รองบอก งั้นเอาเงินเดือนดีกว่าล่ะพี่ จ่ายเบากว่าตั้งเยอะ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 07:24:24 PM »

รองบอก งั้นเอาเงินเดือนดีกว่าล่ะพี่ จ่ายเบากว่าตั้งเยอะ...

จ่ายเป็นเหล้านายจ้างก็กินด้วยอยู่ดีแหละน้าซับ  จ่ายเป็นเงินผมซื้อเหล้าเสือแล้วนายจ้างจะอด ขำก๊าก

ว่าแต่ว่าวิวสวยดีนะครับ  เป็นอะไรที่ใฝ่ฝันมากกับบรรยากาศแบบนี้  พูดแล้วคิดถึงที่พ่อที่พิษณุโลก  พ่อผมแกยกให้คนอื่นหมดซะแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2009, 07:40:45 PM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 07:37:31 PM »

หลงรัก
ครับ
ที่สวยครับ
ราคาเท่าไหร่ครับ
พอดีกำลังมองอยู่ครับ
ถ้าเพื่อนสมาชิกมีที่สวยๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ
 หลงรัก

ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 07:54:21 PM »

ผมซื้อ ตารางวาละ 4000 ครับซื้ออย่างต่ำ 1 ไร่ครับ หาเพื่อนมาแบ่ง 200 ตารางวาก็ประมาณ 8 แสนนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 07:56:32 PM »

ตกงานละสี่แสน  น้าซับไปซื้อไว้เป็นที่กินเหล้าได้เลย  ผมจะไปช่วยกิน คิก คิก

ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 07:59:22 PM »

ผมซื้อ ตารางวาละ 4000 ครับซื้ออย่างต่ำ 1 ไร่ครับ หาเพื่อนมาแบ่ง 200 ตารางวาก็ประมาณ 8 แสนนะครับ
รูปเพิ่งล้อมรั้วเสร็จ เขาส่งรูปมาเก็บสตางค์นะครับที่เขาใหญ่ตามกระทู้นะครับ

ทางเข้าฝั่งไกลของรูปใช่มั้ยครับ  Grin Grin Grin

ที่ดินสวยครับ
หากเอาไว้พักผ่อนตั้งเต๊นท์ อย่าลืมสร้างห้องน้ำห้องส้วมไว้ด้วยครับ
ครับเก็บ สตางค์สร้างบ้านครับ ซื้อที่กับเทกระเป๋าทำรั้วคาวบอยหมดแล้วครับ ถ้าตั้งเต๊นโครงการมีห้องน้ำให้บริการอยู่แล้วครับถ้าจะมาเที่ยวเชิญเลยครับ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:27:43 PM »

แหม... น่าเสียดายครับ... ลุงอาร์ทซื้อช้าไปซะแล้ว... เพราะถ้าเป็นเมื่อซักประมาณ ๖ ปีที่แล้ว... ผมทำงานอยู่สีคิ้ว... ยังโสดซะด้วย... ไปไหนมาไหนสะดวก... ปากช่องกับสีคิ้วใกล้แค่นี้เอง... ขับรถแป๊บเดียวครับ... ตอนอยู่ที่โน่นผมไปเขาใหญ่แทบจะทุกอาทิตย์เลยครับ... Grin Grin Grin

...ถ้าย้อนเวลาได้... รับรองผมจะไปขอกางเต๊นท์นอนเฝ้าที่ดินให้เลยครับ...

นายฉาบฉวย
หนูจะเอา Baer
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 72

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 12:15:28 AM »

ยินดีต้อนรับเพื่อนบ้านใหม่ครับ....

ใครสนใจที่ก็ติดต่อได้เลย หาค่านายหน้าซื้อ เบเออร์สักกระบอก...

ที่ปากช่องเดี๋ยวนี้แพงมากๆ ผมขายที่ปากช่อง 1 ไร่ ไปซื้อที่อุบลได้ 70 ไร่...

ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 03:38:19 AM »

ยินดีต้อนรับเพื่อนบ้านใหม่ครับ....

ใครสนใจที่ก็ติดต่อได้เลย หาค่านายหน้าซื้อ เบเออร์สักกระบอก...

ที่ปากช่องเดี๋ยวนี้แพงมากๆ ผมขายที่ปากช่อง 1 ไร่ ไปซื้อที่อุบลได้ 70 ไร่...
ญาติผมที่อยู่ที่สุขุมวิท เสาร์อาทิตย์อยู่ที่นี่หมดแล้วครับ อยู่ กรุงเทพฯ แต่วันทำงานนะครับ

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 05:05:46 AM »

มันน่าสนใจตรงที่มีโฉนดโอนได้นี่เเหละครับ

เคยมีหลายครั้งที่มีคนมาเเนะนำเเต่มันไม่มีเอกสารสิทธิ์   มีเเต่ที่จับจองเลยไม่เอากลัวเจอคนอื่นมาจับจองซ้ำซ้อนครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 05:14:04 AM »

แพงจริงเหรอครับ....แม่ยายให้ไว้20ไร่  แต่เป็น สปก. เห็นบอกว่าที่สวยเหมือนกัน
เนื่องจากที่แถวบ้านผมมีทะเล ก็เลยไม่ได้สนใจ ไม่เคยไปดูด้วย...อยูแถวบ้านซับน้อยครับ
แถวนั้นดินดี อากาศก็ดี ไม่ไกลสีคิ้ว.....อย่างนี้ต้องขี้นไปกินสเต้กซะแล้ว

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 08:23:17 AM »

มันน่าสนใจตรงที่มีโฉนดโอนได้นี่เเหละครับ

เคยมีหลายครั้งที่มีคนมาเเนะนำเเต่มันไม่มีเอกสารสิทธิ์   มีเเต่ที่จับจองเลยไม่เอากลัวเจอคนอื่นมาจับจองซ้ำซ้อนครับ

มีโฉนดไปโอนที่ ที่ดิน ปากช่องเลยครับ กอดโฉนดกลับบ้านแล้วครับ แถวนั้นบางแห่งเป็น ภบท.อยู่เลย

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 08:42:05 AM »

..ยังมีเหลืออยู่ไหมครับ จะขอแบ่งสักแปลงไว้เป็นที่อาศัยยามเกษียณ...

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 20
  พิมพ์