๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 04:04:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือปืนอกหัก  (อ่าน 28572 ครั้ง)
Middle
หัวใจมีใว้เพื่อสร้างสรรค์
Sr. Member

คะแนน 58

« ตอบ #285 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 02:14:55 PM »

สำหรับผมนะผัวเดียวเมียเดียวประเสริฐสุด  หลงรัก

ชีวิตคือการเดินทาง

http://www.youtube.com/watch?v=eosAyUE29u0
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #286 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 01:13:44 PM »

รายงานความคืบหน้า บทสรุปคือ แฟนน้องเค้าที่อยู่ ตจว.กลับมาง้อ น้องเค้าก็โอเค เราก็ดีใจด้วย ขอให้เขาสมหวังกับความรัก สำหรับผู้หญิงขี้เหงา
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2009, 09:45:13 PM »

สำหรับเรา แฟนบอกว่าเป็นคนดี คนเดิมแล้ว จะออก HONDA CITY ให้ขี่ บอกว่าจะแกะสติ๊กเกอร์ติดกระจกหลังว่า "รางวัลสำหรับคนดี"
พี่ๆคอยติดตามภาคต่อไปนะครับ มีเรื่องจะมารบกวนอีกใหม่
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #288 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2009, 12:07:09 AM »

รายงานความคืบหน้า บทสรุปคือ แฟนน้องเค้าที่อยู่ ตจว.กลับมาง้อ น้องเค้าก็โอเค เราก็ดีใจด้วย ขอให้เขาสมหวังกับความรัก สำหรับผู้หญิงขี้เหงา
[/color]

ไปว่าน้องเค้าขี้เหงาอีก...ถ้าพี่ไม่เล่นด้วยเรื่องวุ่นๆก็ไม่เกิดขึ้นถ้าผิดมันก็ผิดทั้ง 2 คนเลยไม่ได้ผิดคนเดียว.....ด้วยความเคารพค่ะ.. ไหว้

สำหรับเรา แฟนบอกว่าเป็นคนดี คนเดิมแล้ว จะออก HONDA CITY ให้ขี่ บอกว่าจะแกะสติ๊กเกอร์ติดกระจกหลังว่า "รางวัลสำหรับคนดี"
พี่ๆคอยติดตามภาคต่อไปนะครับ มีเรื่องจะมารบกวนอีกใหม่

เป็นออยล์นะจะไม่มีทางซื้อให้แน่ๆ...รถเก่ายังมีกิ๊ก 1 มีรถให้จะมีอีกกี่คน  ( อย่ามายิงน้องนะความเห็นของผู้หญิงคนนึงค่ะ ) ด้วยยความเคารพ.... ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2009, 12:12:42 AM โดย salinee19 » บันทึกการเข้า

...--*
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #289 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2009, 08:10:10 AM »

สาวสวยย่อมมีหนุ่มมารุมจีบ หนุ่มหล่อก็เช่นกัน แต่ที่ร้ายที่สุดคือพวกเงินดีคารมถึงครับนี้จากประสบการณ์ตรงครับ ฮ่าๆ

สวัสดีตอนเช้าวันเสาว์สมาชิกทุกท่านครับ
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #290 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 10:51:23 AM »

[/color]

ไปว่าน้องเค้าขี้เหงาอีก...ถ้าพี่ไม่เล่นด้วยเรื่องวุ่นๆก็ไม่เกิดขึ้นถ้าผิดมันก็ผิดทั้ง 2 คนเลยไม่ได้ผิดคนเดียว.....ด้วยความเคารพค่ะ.. ไหว้

เป็นออยล์นะจะไม่มีทางซื้อให้แน่ๆ...รถเก่ายังมีกิ๊ก 1 มีรถให้จะมีอีกกี่คน  ( อย่ามายิงน้องนะความเห็นของผู้หญิงคนนึงค่ะ ) ด้วยยความเคารพ.... ไหว้
จริงจริงนะคุณออยล์ ไม่ได้ใส่ร้ายน้องเค้าเลย ช่วงนั้นถ้าน้องเค้าไม่เหงา เรื่องคงไม่ถลำลึกขนาดนี้ คงแค่คุยกันธรรมดา(เสนอแล้วไม่สนอง) คงเคยได้ยินนะครับ
ยามรักน้ำต้มผักก็ว่าหวาน หลงรัก ยามชังน้ำตาลก็ว่าขม  เศร้าตอนนั้นเราพูดอะไรๆมันก็ดีไปซะหมด ผิดกับตอนนี้พูดอะไรมันขัดหูไปซะหมด ตอนนั้นบอก คิดถึงเค้าใช่มั๊ยถึงโทรมาหรือไม่ก็  ต้องให้บอกด้วยหรือว่ารัก หลงรัก เดี๋ยวนี้ โทรมามีธุระอะไร?  เศร้าและหรือพี่เนี่ยตอนหนุ่มๆคงหล่อไม่เบาและปากหวานน่าดูนะ ขนาดตอนนี้ดูรูปที่ สนง.ยังหล่อเลย คิก คิก เดี๋ยวนี้ หน้าตายังกะโจร อ๋อย มันจะไม่น่าน้อยใจได้ยังไง
ไอ้ที่ซื้อรถให้หนะ แฟนบอกว่ากิ๊กเก่าคงจะกรี๊ดน่าดู ว่างั้น แต่ถ้าเอาตุ๊กตาตัวอื่นขึ้นรถอีก โดนยึดทั้งสองคันแน่ๆว่างั้น บู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2009, 10:58:37 AM โดย renold » บันทึกการเข้า
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #291 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:53:25 AM »

อ่านแล้วเพลินดีครับ Smiley

renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #292 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 04:22:04 PM »

เอาไว้เป็นอุทาหรสอนใจเด้อ
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20]
  พิมพ์