๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:25:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือปืนอกหัก  (อ่าน 28571 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 10:12:46 AM »

แก่แล้วไม่เจียมบอดี้ ไม่รู้ว่าจะสงสารหรือจะสมน้ำหน้าตัวเองดี

จุดพลุ..ปล่อยลูกโป่งฉลองที่เป็นโสดเลยครับ.....แล้วพรุ่งนี้ออกไปหาคนใหม่มาแทนดีกว่า...ฮ่า...

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
MP 436
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 04:51:56 PM »

ยังไงก็อย่าทำร้ายตัวเองนะครับ.   หลงรัก Cry
พรุ่งนี้ต้องดีกว่าวันนี้. และฟ้าหลังฝน จะสวยงามเสมอ.  Cheesy เยี่ยม ไหว้
เมียหลวงสั่งถอย เมียน้อยสั่งลุย
Sr. Member

คะแนน 53

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 04:55:38 PM »

อกหักปรึกษาผมได้ครับ
Middle
หัวใจมีใว้เพื่อสร้างสรรค์
Sr. Member

คะแนน 58

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 05:05:24 PM »

ไปอาบอบนวดที่บริการเจ๋ง ๆ สักแห่ง ประเดี๋ยวก็เดินตัวลอยลืมเธอเองแหละครับ.... หลงรัก

ชีวิตคือการเดินทาง

http://www.youtube.com/watch?v=eosAyUE29u0
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 09:20:07 PM »

ทุกท่านจำหน้าหวานๆนี่ไว้นะครับ ประเดี๋ยวจะลบทิ้งแล้ว ไม่อยากเอาไว้ให้กระเทือนจิตใจ
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 09:34:54 PM »

หาเอาใหม่สิครับ ผู้หญิงไม่ใช่มีคนเดียวในโลก เยี่ยม
คนเรา กว่าจะพบเจอคนที่ถูกใจ เข้าใจไม่ใช่ง่ายๆ แต่อย่างว่า คนดีๆเค้าก็คงไม่มาตีสนิทกับคนที่มีครอบครัวเหมือนเราหรอก
เปิดใจตนเองครับ.....เวลาผ่านไปอะไรๆก็จะดีขื้นครับ

จะพยายามครับ แต่ตอนนี้อยู่ชมรมคนนอนดึกครับ (นอนไม่หลับ)คิดมาก เสียดายเวลาที่ผ่านไป
หาใหม่    เอาที่เป็นเพื่อนกิ๊กนะ
จะลองพยายามใหม่ครับ
Grin ลองสูตร Mr.ฮวน ดูสิครับ Grin
ยังไงครับท่าน
เรื่องจริงหรือปล่าวครับ   ฮือๆๆๆๆ ขอแสดงความเสียใจด้วย 
ครั้งที่1ก็แพ้..ครั้งที่2ก็พ่าย...ครั้งที่3น่าเสียดาย ความรักเหมือนยาขม
......รักครั้งต่อไปคงต้องรู้จักการให้เหยื่อ...อย่าให้ขาด แต่อย่าให้หมด  สร้างวิมานดินหรือสร้างฝันให้เด็กหวังอนาคตได้บ้าง
แบงค์ย่อยในบ้านของเมีย เอามารวมแลกเป็นแบงค์ใหญ่พกไว้ ดูให้เหมือนมีตังค์..ฮิๆๆ  แนะนำคนอื่นรู้สึกกระดากว่ะ
...รูปสมบัติ   คุณสมบัติ และทรัพย์สมบัติ ควรมีติดตัวให้เหมาะกับวัย...อยู่ให้เด็กอิจฉา ดีกว่าอยู่ให้เด็กสังเวช
ดูแววตาเด็กบ้าง  ถ้าเด็กรู้สึกว่าอยู่กับลุงต่อไปคงลำบาก...หลังจากนั้นถ้าไม่ปรับปรุงตัวก็เตรียมแต่งกลอนใหม่ได้เลย
...........โฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมเก็บความรู้สึกไม่อยู่เพราะๆๆๆๆผมก็ถูกทิ้งเหมือนกันโฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                                      หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
นี่ก็น่าจะเป็นปัจจัยหนึ่งที่เด็กมาเล่นกับเราครับ ส่วนเรื่องจิ๊กเงินเมีย เลิกคิดครับ วันก่อนเก็บเงินไว้จะเอาไว้ซื้อกระสุน แม่ค้นเจอ เก็บเรียบ พูดไม่ออกเลย ดีที่เรื่องนี้หล่อนไม่ทราบ
อกหักดีกว่ารักไม่เป็นครับ
ลองทำใจร่มๆแล้วคิดเสียว่า ถ้าเขาเป็นเนื้อคู้เราแล้ว เขาต้องเป็นของเรา ต้องมาอยู่กับเรา
แต่หากเป็นเพียงคู่เวรคู่กรรม ก็อาจเจอแล้วเพื่อจาก  ครับ

จะพยายามคิดเช่นนั้นครับ
ผู้หญิงสมัยนี้เห็นผู้ชายเหมือนของเล่น ไอ้เราก็รักจริง รัก รัก รัก ...
ตอนคบกันใหม่ๆ หล่อนบอกว่า ชอบเห็นน้ำตาผู้ชาย ไอ้เราก็ไม่ได้เอะใจ
แก่แล้วไม่เจียมบอดี้ ไม่รู้ว่าจะสงสารหรือจะสมน้ำหน้าตัวเองดี

บู่        คิก คิก

1. วันนี้ คุณมีกี่กิ๊ก

2. กี่กิ๊กจึงจะพอ

3. หลาย ๆ กิ๊ก ปวดหัวไหม

4. คนที่มีหลาย ๆ กิ๊ก บริหารจัดการกันอย่างไร
อย่าคิดมากน่าทำท่าเหงาๆ   แล้วหามาเพิ่มดีกว่า
ฉากเสี่ยงตาย มันน่าลุ้นนะครับ มันเหมือนท้าทายความสามารถ ความจริงก็ไม่ได้ตั้งใจจะเป็นกิ๊กหรอก ไปไป มามา ไม่รู้พลาดท่าไหน
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 09:40:19 PM »

อย่าไปคิดอะไรมากค่ะในเมื่อเราไม่ได้ถูกสร้างมาคู่กัน...ปลอยเธอไปตามทางของเธอ

แล้วเราก็เดินตามทางของเรา....ดำรงชีวิตให้เป็นปกติที่สุดอาจจะเศร้าบ้างในบางวัน

อาจจะเหงาบ้างในบางเวลาไม่มีใครที่มีชีวิตรักที่ดีพร้อมต้องมีสักเรื่องที่ไม่เข้าใจกัน

และไม่ต้องพยายามวิ่งตามหารักใหม่เพราะมันจะทำให้เราเหนื่อยท้อไปมากกว่าเดิม

หากเจอความรักที่ไม่ใช่...คนที่ไม่ใช่อยู่นิ่งๆสักพักดูแลตัวเองหาอะไรทำไม่ให้คิดมาก

สักวันเราอาจจะได้เจอรักใหม่ที่ใช่และดีกว่าความรักเก่าๆที่เราเคยพบเจอมาก็ได้....ใครจะไปรู้
กิ๊วก๊าว

...--*
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 09:42:50 PM »

อย่าไปคิดอะไรมากค่ะในเมื่อเราไม่ได้ถูกสร้างมาคู่กัน...ปลอยเธอไปตามทางของเธอ

แล้วเราก็เดินตามทางของเรา....ดำรงชีวิตให้เป็นปกติที่สุดอาจจะเศร้าบ้างในบางวัน

อาจจะเหงาบ้างในบางเวลาไม่มีใครที่มีชีวิตรักที่ดีพร้อมต้องมีสักเรื่องที่ไม่เข้าใจกัน

และไม่ต้องพยายามวิ่งตามหารักใหม่เพราะมันจะทำให้เราเหนื่อยท้อไปมากกว่าเดิม

หากเจอความรักที่ไม่ใช่...คนที่ไม่ใช่อยู่นิ่งๆสักพักดูแลตัวเองหาอะไรทำไม่ให้คิดมาก

สักวันเราอาจจะได้เจอรักใหม่ที่ใช่และดีกว่าความรักเก่าๆที่เราเคยพบเจอมาก็ได้....ใครจะไปรู้
กิ๊วก๊าว

ผู้มีประสบการณ์โดนหัก ..... มาให้ความเห็นแล้ว   กิ๊วก๊าว   กิ๊วก๊าว

renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 09:47:20 PM »

กิ๊วก๊าว
ได้ฟังความคิดเห็น คำแนะนำ จากสุภาพสตรีแล้วมีกำลังใจต่อสู้ครับ(นึกว่าจะซ้ำเติม)
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 09:47:41 PM »

Smiley อย่าไปเครียดเลยครับ เอาเวลามาดูแลครอบครัวดีกว่า ที่แล้วมาคิดว่าเป็นประสบการณ์ชีวิต อีกประเด็นหนึ่งผมไม่เห็นด้วยกับการมีคนที่สาม เพราะไม่ใช่ว่าคุณกับเขาเท่านั้นที่เสียหาย แต่ครอบครัวของคุณจะเสียหายไปด้วยนะครับ ลองนึกตรึกตรองดูให้ดี...

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 09:51:00 PM »

กิ๊วก๊าว

ผู้มีประสบการณ์โดนหัก ..... มาให้ความเห็นแล้ว   กิ๊วก๊าว   กิ๊วก๊าว

อิอิ...ลุงปูก็ว่าไป....อกหักดีกว่ารักไม่เป็นเคยได้ยินป่าวค่ะ... กิ๊วก๊าว

...--*
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 09:55:28 PM »

อิอิ...ลุงปูก็ว่าไป....อกหักดีกว่ารักไม่เป็นเคยได้ยินป่าวค่ะ... กิ๊วก๊าว

จร้า ....... ขอให้ได้พลขับไวๆนะยะ  คิก คิก คิก คิก

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 09:57:04 PM »

กิ๊วก๊าว
ได้ฟังความคิดเห็น คำแนะนำ จากสุภาพสตรีแล้วมีกำลังใจต่อสู้ครับ(นึกว่าจะซ้ำเติม)

จะไปซ้ำเติมทำไมค่ะได้มีประโยชน์อะไรสู้ให้กำลังใจกันดีกว่า...ที่สำคัณอย่าไปโกรธแค้นเค้านะค่ะเลิกกันแล้วก็เฉยไว้เป็นคนรักไม่ได้เป็นพี่ชายที่เป็นหว่งน้องสาวอยู่ห่างๆดีกว่าค่ะ.... กิ๊วก๊าว

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 09:58:47 PM »

จร้า ....... ขอให้ได้พลขับไวๆนะยะ  คิก คิก คิก คิก

ยังไม่มีใครมาสมัครเลยค่ะ...รออยู่เหมือนกันสักวันคงมีมาเองค่ะ... ไหว้

...--*
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 10:00:35 PM »

ขอบคุณอาจารย์วัฒน์ที่แนะนำ คุณJOKE คุณหมอ RUTE และทุกๆท่านด้วยครับ ก็คงจะมีแต่อวป.เท่านั้นที่เป็นที่พึ่งได้(ไม่ได้คิดจะยิงตัวตายนะครับ) มาอ่านตรงนี้ต่อดีกว่า หล่อนบอกว่า
ไม่ได้หวังชนะใคร หรือหยิ่งใส่ ไม่ได้ใช้อารมณ์ตัดสิน...หากความรู้สึกดีดีกำลังจะหมด ขอให้ความช้ำ ความคิดถึง ความรักหมดไปกะข้อความฉบับนี้...พอสักที เศร้า เศร้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2009, 11:36:54 PM โดย renold » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 20
  พิมพ์