๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 11:01:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล BB GUN  (อ่าน 43530 ครั้ง)
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #255 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 04:40:12 PM »

BB Gun เป็นเรื่องไร้สาระ ย้ำว่ามากๆ
เหอๆ แล้วสิ่งที่มีสาระของท่านคืออะไรครับ ไม่ทราบว่าที่ออกมา นี่ผายลม หรือคำพูดกันแน่
ความชอบคนเราไม่เหมือนกันนะครับ อย่าเอาตัวเอง ความคิดตัวเอง ไปตัดสินความชอบของคนอื่นสิ
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
anasnarak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #256 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 04:48:00 PM »

BB Gun เป็นเรื่องไร้สาระ ย้ำว่ามากๆ
เหอๆ แล้วสิ่งที่มีสาระของท่านคืออะไรครับ ไม่ทราบว่าที่ออกมา นี่ผายลม หรือคำพูดกันแน่
ความชอบคนเราไม่เหมือนกันนะครับ อย่าเอาตัวเอง ความคิดตัวเอง ไปตัดสินความชอบของคนอื่นสิ

ถูกใจตรงผายลมครับ +1 ให้      ขำก๊าก
sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #257 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 07:23:57 PM »

Undecided คำพูดแบบนี้หาเรื่องครับ Undecided

Grin คิดมากครับพี่ใหม่...ส่วนตัวผมเห็นว่าเล่นBB GUN ไม่ได้หนัก...หรือเหยียบหัวใครเล่น...เช่นนั้นจึงเล่นต่อไป.... Grin คิก คิก

ส่วนเรื่องไร้สาระนั้นผมก็ไม่ยักรู้ว่ามันไร้สาระ.....    เลยสงสัยว่า    ...โง่-โง่มากหรือแกล้งโง่กันแน่    คิก คิก คิก คิก คิก คิก   ครับ  Grin
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #258 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 02:30:44 AM »

เมื่อไม่นานมานี่ก็ไปเห็น M4 สองกระบอก แต่งได้ใจสุดๆ มีอะไรพวกใส่หมด เอามาขายมือ2 อยู่ที่3-4พัน

โอ้ยยยยย  ใจจะขาดแล้วเอ๊ยยยย น้ำลายหก

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #259 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 01:33:17 PM »

Undecided คำพูดแบบนี้หาเรื่องครับ Undecided

Grin คิดมากครับพี่ใหม่...ส่วนตัวผมเห็นว่าเล่นBB GUN ไม่ได้หนัก...หรือเหยียบหัวใครเล่น...เช่นนั้นจึงเล่นต่อไป.... Grin คิก คิก

ส่วนเรื่องไร้สาระนั้นผมก็ไม่ยักรู้ว่ามันไร้สาระ.....    เลยสงสัยว่า    ...โง่-โง่มากหรือแกล้งโง่กันแน่    คิก คิก คิก คิก คิก คิก   ครับ  Grin

Undecided ไม่ได้คิดมากครับตาสิน แค่จะบอกว่า คำพูดแบบนี้ ถึงจะเจตนาหรือไม่เจตนา มันอาจทำให้เกิดเรื่องเอาง่าย ๆ เพราะฉนั้นจะพูด (หรือพิมพ์) อะไรมา ควรไตร่ตรองก่อน Undecided

Grin ว่าแต่หายหน้าไปเลยนะ ไม่โผล่ไปห้องนกฮูกเลย Grin

ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #260 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 02:43:26 PM »

ถูกใจตรงผายลมครับ +1 ให้      ขำก๊าก
ตกใจ ตกใจ++ อีก 1 ครับ ถูกใจ อิอิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #261 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:11:13 PM »

ขอบคุณครับ แต่ทีหลังไม่ต้อง

ผมเล่นเงินผมเอง เล่นในที่ๆสมควร ไม่ได้ใช้เงินบุพการีใครหรือเงินใครเล่น และไม่ได้เล่นบนหัวบุพการีใครหรือบนหัวใคร ไม่ต้องมาเดือดร้อนครับ

อายุ 27 เป็นข้าราชการ เป็นครูบาอาจารย์ แล้วน่าจะคิดอะไรได้ดีมากกว่านี้นะครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #262 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:14:52 PM »

ผมยังไม่มีให้เล่น  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากเลยไม่รู้ว่าไร้สาระ BB นี่แบล็คเบอรี่ป่าวที่ว่าไร้สาระ  คิก คิก คิก คิก

สมองมีไว้คิด ปากมีไว้พูดปากพูดแต่สมองไม่คิดก็จงหุบปากให้มิดเสียดีกว่า  ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #263 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 08:28:02 PM »

Undecided ไม่ได้คิดมากครับตาสิน แค่จะบอกว่า คำพูดแบบนี้ ถึงจะเจตนาหรือไม่เจตนา มันอาจทำให้เกิดเรื่องเอาง่าย ๆ เพราะฉนั้นจะพูด (หรือพิมพ์) อะไรมา ควรไตร่ตรองก่อน Undecided

Grin ว่าแต่หายหน้าไปเลยนะ ไม่โผล่ไปห้องนกฮูกเลย Grin

ผมไม่ได้ตั่งใจว่าพี่ใหม่คิดมากหรอกครับ.... Wink     คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเน้ตมาเล่นน่ะครับพี่.....นานๆจะแว็มมาได้สักทีครับ... Grin
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #264 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 08:29:22 PM »

ผมไม่ได้ตั่งใจว่าพี่ใหม่คิดมากหรอกครับ.... Wink     คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเน้ตมาเล่นน่ะครับพี่.....นานๆจะแว็มมาได้สักทีครับ... Grin

คิดถึงน้องคนนั้น หลานพี่เปิ้ล

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #265 เมื่อ: มีนาคม 15, 2010, 08:24:24 PM »

โหนะคนบ่นว่าไร้สาระนี้โดนเล่นกันเป็นชุดยกใหญ่เลยครับ  ผมว่าพี่เขาคงสำนึกเเล้วแหละ กลับมาคุยเรื่อง BB กันต่อเถอะครับ
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #266 เมื่อ: มีนาคม 15, 2010, 09:42:20 PM »

ดีครับ

วันก่อนผมขึ้นรถไฟฟ้า แม่เจ้าเห็นสาวเซ็กซี่สองคนพก BB กันคนละอัน กดถี่ยิบเลย

อุ๊บ ... นึกว่าหมายถึงมือถือครับ

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #267 เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 12:37:44 PM »

ดีครับ

วันก่อนผมขึ้นรถไฟฟ้า แม่เจ้าเห็นสาวเซ็กซี่สองคนพก BB กันคนละอัน กดถี่ยิบเลย

อุ๊บ ... นึกว่าหมายถึงมือถือครับ
BB คนละอันหรือคนละเครื่องครับ  Grin Grin
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #268 เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 12:39:46 PM »

ดีครับ

ฟูลออโต้สินะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
BIGFISH
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

กระบี่หวั่นไหว คนใช้ไร้คม

« ตอบ #269 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 07:40:25 PM »

วันนี้ ลุงไปเล่นกับหลานๆ

ดาบของชาติเล่มนี้   คือชีวิตเรา
ถึงจะคมอยู่ดี            ลับไว้
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19
  พิมพ์