๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 08:17:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนขี่หลังเสือ- ภูเขา-หมอบ-ทัวริ่ง-พูดคุยฯลฯ  (อ่าน 48970 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #255 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 06:00:58 PM »

ไม่งงครับ..วัดไม่ได้แวะครับ..รู้สึกว่าจะเป็นวัดป่าด้วยมั๊ง..(ผมเข้าวัดไม่ได้ครับ..มันร้อน..)..

แต่เข้าไปซื้อของในหมู่บ้านม้งครับ..ผมพักอยู่ที่ "กื่อตี้" 4 วันครับ..แล้วจึงย้ายไปพักที่ อย.ภูหินร่องกล้าอีก 2 วันจึงกลับ กทม.ครับ..

ทับเบิก เขาค้อ รถธรรมดาไปได้ไหมครับหรือว่าต้อง 4X4 Grin Grin Grin ทางดีไหมครับ

ทั้ง ทับเบิก และ เขาค้อ รถธรรมดาก็ขึ้นได้ครับ..

แต่ที่ทับเบิกต้องระวังเรื่องหมอกให้มากครับ..เมฆ และ หมอกลงทีนึง..ระยะ 10 เมตรก็มองไม่เห็นทางแล้วครับ..

และให้ระวังเรื่องเหยียบคันเร่ง..อย่าเหยียบแรงมากครับ..เพราะล้อจะฟรี(ทางเปียกและลื่นเนื่องจากฝนและละอองหมอก)แล้วรถจะหมุนเพราะทางโค้งหักศอกระหว่างขึ้นเขา..ตรงนี้อันตรายมากนะครับ..

ถ้าไม่ชินทาง.กลางคืนไม่ควรขึ้น-ลงครับ..

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #256 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 06:05:05 PM »

อ่อ..มีอยู่ 1 คืนที่ผมลงจาก"ทับเบิก" ด้วยฤทธิ์ของ037..ไปพัก "ถึง" "ณัฐติรัตน์แกรนโฮเต็ล" ด้วยครับ.. คิก คิก
อันนี้เรียกว่าถึงจริงๆ...แถวบ้านผมเลยครับนั้น
037..นี่เหล้ารึเปล่าครับพี่

037 เป็นเครื่องดื่มผสมแอลกอฮอล์ชนิดหนึ่ง..ที่คนชั้นกลางอย่างผมพอจะหามาดวดดื่มได้อย่างพอเพียงครับ.. คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #257 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 06:05:46 PM »

ไม่งงครับ..วัดไม่ได้แวะครับ..รู้สึกว่าจะเป็นวัดป่าด้วยมั๊ง..(ผมเข้าวัดไม่ได้ครับ..มันร้อน..)..

แต่เข้าไปซื้อของในหมู่บ้านม้งครับ..ผมพักอยู่ที่ "กื่อตี้" 4 วันครับ..แล้วจึงย้ายไปพักที่ อย.ภูหินร่องกล้าอีก 2 วันจึงกลับ กทม.ครับ..

ทับเบิก เขาค้อ รถธรรมดาไปได้ไหมครับหรือว่าต้อง 4X4 Grin Grin Grin ทางดีไหมครับ

ทั้ง ทับเบิก และ เขาค้อ รถธรรมดาก็ขึ้นได้ครับ..

แต่ที่ทับเบิกต้องระวังเรื่องหมอกให้มากครับ..เมฆ และ หมอกลงทีนึง..ระยะ 10 เมตรก็มองไม่เห็นทางแล้วครับ..

และให้ระวังเรื่องเหยียบคันเร่ง..อย่าเหยียบแรงมากครับ..เพราะล้อจะฟรี(ทางเปียกและลื่นเนื่องจากฝนและละอองหมอก)แล้วรถจะหมุนเพราะทางโค้งหักศอกระหว่างขึ้นเขา..ตรงนี้อันตรายมากนะครับ..

ถ้าไม่ชินทาง.กลางคืนไม่ควรขึ้น-ลงครับ..

จริงครับ ไม่คุ้ม

[/url]
Full Member

คะแนน 142

« ตอบ #258 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 06:08:17 PM »

อ่อ..มีอยู่ 1 คืนที่ผมลงจาก"ทับเบิก" ด้วยฤทธิ์ของ037..ไปพัก "ถึง" "ณัฐติรัตน์แกรนโฮเต็ล" ด้วยครับ.. คิก คิก
อันนี้เรียกว่าถึงจริงๆ...แถวบ้านผมเลยครับนั้น

037 เป็นเครื่องดื่มผสมแอลกอฮอล์ชนิดหนึ่ง..ที่คนชั้นกลางอย่างผมพอจะหามาดวดดื่มได้อย่างพอเพียงครับ.. คิก คิก

รอบๆณัฐติรัตน์เป็นไงครับพี่ สังเกตุรึเปล่า เยี่ยม รึจัดไปแล้ว  แบร่ แบร่
ผมเคยโดนทีนึง ขำก๊าก ขำก๊าก

[/url]
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #259 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 06:09:59 PM »

จากทับเบิก-ภูหินร่องกล้า รถเก๋งหรือรถที่โหลดเตี้ยไม่ควรวิ่งครับ..

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #260 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 06:13:41 PM »

รอบๆณัฐติรัตน์เป็นไงครับพี่ สังเกตุรึเปล่า เยี่ยม รึจัดไปแล้ว  แบร่ แบร่

"จัด"ของแท้มาครับ..ถึงจะเมา..แต่เรดาห์ผมยังดีอยู่ครับ.. คิก คิก

Full Member

คะแนน 142

« ตอบ #261 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 06:24:28 PM »

"จัด"ของแท้มาครับ..ถึงจะเมา..แต่เรดาห์ผมยังดีอยู่ครับ.. คิก คิก
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ขอเล่าอีกนิ้ดนึงครับ ที่ผับหลังณัฐติรัตน์นี่แหละ เข้ามาหอมแก้มซ้ายที ขวาที ชมงั้นงี้ น้ำลายหก ผมก็เมาเป็นเอ๋อไปล่ะไงก็ดั้ย แบร่
ซักพัก กระซิบข้างหู "น้องอยากเป็นชู้กับเมียตำรวจมั้ยจ้ะ" ของถึงกับลง ตกใจ หายเมาเลย
เจ๊เล่นมากับกิ้ก คับแค้นมากวันนั้น งอน งอน

[/url]
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #262 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 06:40:41 PM »

รับทราบ Grin Grin Grin ผมไม่ขับเร็ว ขอบคุณครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #263 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 06:43:01 PM »

ซักพัก กระซิบข้างหู "น้องอยากเป็นชู้กับเมียตำรวจมั้ยจ้ะ" ของถึงกับลง ตกใจ หายเมาเลย
เจ๊เล่นมากับกิ้ก คับแค้นมากวันนั้น งอน งอน

นึกว่าเจอตุ๊ด Grin Grin Grin

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #264 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 10:20:13 AM »

มาร่วมไว้อาลัยเจ้าของกระทู้ เศร้า

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ วุธ  อ่ะ ฮา

ครูหมู  หมด  "สมรรถภาพ"   ทางเพศ  แล้วเหรอ  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายนึกแล้วเชียว  กะว่าจะบอก พวกขับ "จักรยาน"  อ่ะ
ในอเมริกา  "จิตแพทย์"  เขาออกคำเตือน พลเมืองอเมริกัน อ่ะ

การเอา "ไข่"  ไปวางไว้ในที่  แข็งๆ  บนอานจักรยานนาน ๆ
มันเป็นการ  "ทรมาน"  ไข่  โดยใช่เหตุ  มีผลต่อการผลิต "อสุจิ" อ่ะ

ในเคยนี้  ยายเชื่อสนิท  ว่าเป็น  "ความจริง"  อ่ะ ฮา

55555  ก็ดูสิ  ครูหมู  แกมี  "ทายาท" ที่ไหน อ่ะ  ฮา 55555555
        แป่ววววว เศร้า เศร้า เศร้า
        ช่วงนี้น้องฝนมาเยือน
พรุ่งนี้ยังตัดสินใจไม่ถูก การปั่นฝ่าสายฝน
ในระยะทาง เกือบ ๑๕๐ กม.นี่มันคงไม่สนุกเท่าไหร่ ครับ เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #265 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 10:24:22 AM »

ช่วงนี้น้องฝนมาเยือน
พรุ่งนี้ยังตัดสินใจไม่ถูก การปั่นฝ่าสายฝน
ในระยะทาง เกือบ ๑๕๐ กม.นี่มันคงไม่สนุกเท่าไหร่ ครับ เศร้า

ระวังลื่นครับ Grin Grin Grin

Full Member

คะแนน 142

« ตอบ #266 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 02:05:03 PM »

ไปไหนก็เจอครับ อันนี้.... ทำตาหวานใส่
แต่งตัวโทรมๆ ดูเหมือนยิ่งโดนแซว 

[/url]
Full Member

คะแนน 142

« ตอบ #267 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 04:51:51 PM »

[/quote]

PM ไม่ได้ครับพี่

[/url]
deang
Sr. Member

คะแนน 72

....

« ตอบ #268 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 01:17:47 PM »

FBook   prasop tongtawat
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #269 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 11:02:42 PM »

กิ๊วก๊าวคันนี้รอทริปอินทนนย์ 3ก.พ.56 ซุ่มซ้อมอยู่ กิ๊วก๊าว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2012, 11:06:03 PM โดย อิติปิโสธงชัย รักในหลวง » บันทึกการเข้า

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19
  พิมพ์