๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 04:11:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 129 130 131 [132] 133 134 135 ... 156
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องม้าดัมเบลครับ...  (อ่าน 191177 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1965 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 09:39:50 PM »

สำหรับผม วันนี้กับพรุ่งนี้วันพักครับ เริ่มอีกครั้งวันจันทร์ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1966 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 08:13:38 AM »

ตอนนี้ผมมีจุดมุ่งหมายในการเล่นแล้วละครับ จะเล่นให้กล้ามโตหน่อยหมัดจะได้หนักเอาไว้ไปต่อยแฟนน้องเมียครับ

อ้าว..!! ไหงอย่างนั้นล่ะ...

ถ้างั้นเล่นไหล่เยอะๆครับ หมัดจะได้หนัก555+
ไม่ต่อยได้ไงครับ แต่งไม่ถึงสองปีเลยมันซ้อมพ่อตาสามครั้งแล้วครับ

จัดการโดยไวเลยครับพี่ ไหว้
ตอนนี้ฟิตรอมันก่อนครับ เมื่อคืนน้าเมียโทรมาบอกว่าแม่ยายไล่ทั้งลูกสาวลูกเขยหนีแล้วครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #1967 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 09:47:53 AM »

ขนาดซ้อมพ่อตาได้
หมอนี่ไม่น่ารอดแล้วหล่ะ
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #1968 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 11:56:04 AM »

สวัสดีวันหยุดยาวครับพี่น้อง ใครลาหยุดวันพรุ่งนี้ก็ได้โบนัส หยุดห้าวันเลยทีเดียวเชียว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #1969 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 12:16:02 PM »

ตอนนี้ผมมีจุดมุ่งหมายในการเล่นแล้วละครับ จะเล่นให้กล้ามโตหน่อยหมัดจะได้หนักเอาไว้ไปต่อยแฟนน้องเมียครับ

ถ้างั้นเล่นไหล่เยอะๆครับ หมัดจะได้หนัก555+
ไม่ต่อยได้ไงครับ แต่งไม่ถึงสองปีเลยมันซ้อมพ่อตาสามครั้งแล้วครับ

ตอนนี้ฟิตรอมันก่อนครับ เมื่อคืนน้าเมียโทรมาบอกว่าแม่ยายไล่ทั้งลูกสาวลูกเขยหนีแล้วครับ

ต้องทำน้ำหนักด้วย กับบริหารขา เดี๋ยวเตะไม่มีแรงครับ 55

อเสวนา จะ พาลานัง
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1970 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 05:02:50 PM »

ต้องทำน้ำหนักด้วย กับบริหารขา เดี๋ยวเตะไม่มีแรงครับ 55
๕๕๕ นี่ถ้าอยู่ใกล้กันคงได้เล่นกันตั้งแต่ครั้งแรกแล้วครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1971 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 05:04:45 PM »

วันเมื่อคืนเข้าเวรชรบ.ออกเวรมาตีสามวันนี้รู้สึกเพลียๆคงเล่นเบาๆครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1972 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 08:33:18 PM »

วันนี้ของดครับ ตั้งแต่วันที่ ๑๐ มาได้พักผ่อนวันละสามถึงสี่ชั่วโมงครับ ขอยกยอดของวันนี้ไปไว้พรุ่งนี้ครับ พรุ่งนี้จะเล่นเช้าเย็นเลยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #1973 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 08:19:59 AM »

หลังเดี้ยงจนได้ครับ ยกปูนวางท้ายกระบะมาหลายวัน ประมาทไปหน่อยคิดว่าแรงถึง เมื่อวานยกลงลูกที่ 4 ก้ม ยก แล้วเบี่ยงวางไปทางด้านข้างลำตัว กระดูกสันหลังลั่น กร๊อบ..!!

นอนเดี้ยงอยู่ครับ ตอนนี้... เศร้า อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1974 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 10:06:56 AM »

หลังเดี้ยงจนได้ครับ ยกปูนวางท้ายกระบะมาหลายวัน ประมาทไปหน่อยคิดว่าแรงถึง เมื่อวานยกลงลูกที่ 4 ก้ม ยก แล้วเบี่ยงวางไปทางด้านข้างลำตัว กระดูกสันหลังลั่น กร๊อบ..!!

นอนเดี้ยงอยู่ครับ ตอนนี้... เศร้า อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

หายไวๆครับพี่

ตอนผมต่อเติมห้องครัวก็เหมือนกันครับ ไปซื้อปูนที่ร้านวัสดุก่อสร้าง ไม่มีคนยกให้ คนขายก็ผู้หญิงยกไม่ไหว เลยจัดการยกเองครับ แต่ถอยรถเข้าไปใกล้กับที่เขาวางไว้ แล้วแค่ยกลงใส่ท้ายรถกระบะครับ

วันนี้ตอนเช้า เอาตารางของเมื่อวานที่ค้างไว้มาเล่น ตอนเย็นต้องดูอีกครั้งว่าห้องยิมจะปิดหรือเปล่าครับ เพราะมีกฎออกมาใหม่ จะปิดให้บริการขณะทำการลากจูงครับ

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #1975 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 07:48:26 PM »

ขอให้หายไวๆครับ นอนพักแล้วดูอาการอีกที หากไม่ดีขึ้นก็ต้องหาหมอครับ
เพิ่งเตือนคุณกระจง เรื่องเชฟหลังเวลาทำงานยกของหนักไม่กี่วัน มาโดนก่อนเสียแล้ว 555

อเสวนา จะ พาลานัง
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1976 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 09:09:13 PM »

หายไวๆนะครับ  วันนี้ผมเล่นหน้าท้องกับขาครับ เผื่อโดนเข่า ขำก๊าก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1977 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 10:06:19 PM »

ตอนเย็นเล่นตารางของวันนี้มาเล่นครับ บ่า ไหล่ หลัง หลังแขน น่อง ครับ

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1978 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 10:11:23 PM »

เพิ่งเข้ามาเห็นครับ หาหมอโดยด่วนครับ เสียงดังกร๊อบน่ากลัวครับ...
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #1979 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 11:17:32 PM »

คุณตั้วมีอาการอย่างไรบ้างหลังจากหลังได้รับบาดเจ็บครับ...

มี ขาอ่อนแรง ขาชา หรือปวดร้าววิ่งลงไปขาไหมครับ...

ถ้าหากมีผมแนะนำให้ปรึกษาแพทย์ด้านกระดูกและข้อครับ...

จังหวัดที่คุณตั้วอยู่น่าจะหาได้ไม่ยาก...

หรือจะปรึกษาผมก็ได้ครับ(แต่ผมไม่ได้ชำนาญเป็นพิเศษนะครับ)...

ขอให้หายป่วยโดยไวครับ... Cheesy

หน้า: 1 ... 129 130 131 [132] 133 134 135 ... 156
  พิมพ์