๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 03:29:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 119 120 121 [122] 123 124 125 ... 156
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องม้าดัมเบลครับ...  (อ่าน 191273 ครั้ง)
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #1815 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 07:20:34 PM »

วันนี้เล่นปีก ไตรเซ็บ หลัง แล้วก็ท้องครับ เมาคลื่นด้วย แท่นโยก ไม่ค่อยไหวครับ

แปลกช่วงนี้มีคลื่นลมแรงรึครับ แล้วมีความรู้สึกเปลียนแปลงกล้ามปีกหลังตึงๆบ้างรึยังครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1816 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 07:37:46 PM »

วันนี้เล่นปีก ไตรเซ็บ หลัง แล้วก็ท้องครับ เมาคลื่นด้วย แท่นโยก ไม่ค่อยไหวครับ

แปลกช่วงนี้มีคลื่นลมแรงรึครับ แล้วมีความรู้สึกเปลียนแปลงกล้ามปีกหลังตึงๆบ้างรึยังครับ

อาทิตย์นี้คลื่นลมกลางทะเลแรงครับ อีกอย่างตัวแท่นพื้นที่ราวๆสามไร่ กำลังพยายามถอนขาที่ปักไว้ขึ้นจากพื้นดินนะครับ เลยต้องทนโยกนะครับ ส่วนกล้ามปีกก้รู้สึกครับพอตึงๆ แต่คงอีกนานครับกว่าจะเห็นเป็นรูปครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #1817 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 07:57:54 PM »

อาทิตย์นี้คลื่นลมกลางทะเลแรงครับ อีกอย่างตัวแท่นพื้นที่ราวๆสามไร่ กำลังพยายามถอนขาที่ปักไว้ขึ้นจากพื้นดินนะครับ เลยต้องทนโยกนะครับ ส่วนกล้ามปีกก้รู้สึกครับพอตึงๆ แต่คงอีกนานครับกว่าจะเห็นเป็นรูปครับ

โยกบอยๆนานเข้าคงเวียนหัวเอาเรื่อง ส่วนปีกหลังต้องใช้เวลาแต่ลองโหนบารก็ดีครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1818 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 10:07:07 PM »

โยกบอยๆนานเข้าคงเวียนหัวเอาเรื่อง ส่วนปีกหลังต้องใช้เวลาแต่ลองโหนบารก็ดีครับ

โยกตั้งแต่เก้าโมงเช้าแล้วครับ ไม่รู้จะหลุดหรือเปล่าครับคืนนี้ แท่นไม่ได้ย้ายมาราวแปดเดือนแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1819 เมื่อ: มีนาคม 19, 2014, 06:43:54 PM »

ยังโยกอยู่ครับ พยายามถอนขึ้นมาได้ราว ๔ เมตร เหลืออีกราวสิบกว่าเมตรครับ

วันนี้เล่น บ่า ไหล่ ต้นขา ท้อง ครับ

bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #1820 เมื่อ: มีนาคม 19, 2014, 10:39:48 PM »

ยังโยกอยู่ครับ พยายามถอนขึ้นมาได้ราว ๔ เมตร เหลืออีกราวสิบกว่าเมตรครับ

วันนี้เล่น บ่า ไหล่ ต้นขา ท้อง ครับ

อย่าเล่นดับเบลระหว่างโยก เดี๋ยวพลาดหลุดมือครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1821 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 02:30:23 PM »

อย่าเล่นดับเบลระหว่างโยก เดี๋ยวพลาดหลุดมือครับ

ครับ วันนี้เริ่มนิ่งแล้วครับ เมื่อคืนถอนขาได้หมดราวสี่ทุ่ม ตอนนี้มาตั้งที่ใหม่แล้วครับ กำลังทดสอบความแข็งแรงของพื้นดินที่ตั้งฐานครับ ไม่โคลงแล้วครับ แต่วันนี้หยุดครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1822 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 10:22:03 PM »

ก่อนนอนทุกคืนจะพยายามกินไข่ไมโครเวฟ ๒ ฟอง กับ นม ๑ แก้ว ครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1823 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 02:47:42 AM »

คืนนี้ได้นอนสองชั่วโมงครับ เมื่อตอนเย็นเล่น หน้าอก กับ หน้าแขน ท้อง ครับ

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #1824 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 12:09:05 PM »

มาตอบกระทู้เป็นครั้งแรก ด้วยการประจานความสะเหร่อของตัวเองครับ  อ๋อย

วานซืนไปซื้อดรัมเบลมากะเติมให้ครบคู่ ท่องมาจากบ้านว่าจะเอาลูก8กิโลๆๆ

ไปถึงร้านถึงได้รู้ตัว ว่าใช้ขนาด12กิโลฯมาตลอดสิบกว่าปี.......พนง.ขายมองหน้าเลย ว่าหมอนี่โง่จริงหรือกวนตรี*  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #1825 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 12:16:28 PM »

ผมไม่เคยใช้อุปกรณ์เป็นเรื่องเป็นราวนะครับ อาศัยบริหารมือเปล่ากับดรัมเบลลูกเดียวแค่พอรักษาสภาพมาตลอด

พอดีจะกลับไปเรียนมวย+ดาบเอาตอนแก่เลยต้องกลับลำมาวิ่งและหาดรัมเบลมาเพิ่มให้ครบคู่.....จะวิ่งในสวน-บนลู่ก็กลัวข้อต่อจะรับไม่ไหวเลยไปวิ่งบนทรายมาหลายสัปดาห์แล้ว

หาดยาวแค่2กม.นิดๆ สัปดาห์แรกๆยังมีปัญญาวิ่งไหวแค่ขาไปขากลับต้องค่อยๆเดินเอา วันแรกๆขากลับผมแทบคลานร่ำๆจะโบกมอเตอร์ไซค์รับจ้างให้รู้แล้วรู้รอด ทุเรศตัวเองอิ๊บ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

What man is a man , who does not make the world better?
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1826 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 12:22:54 PM »

มาตอบกระทู้เป็นครั้งแรก ด้วยการประจานความสะเหร่อของตัวเองครับ  อ๋อย

วานซืนไปซื้อดรัมเบลมากะเติมให้ครบคู่ ท่องมาจากบ้านว่าจะเอาลูก8กิโลๆๆ

ไปถึงร้านถึงได้รู้ตัว ว่าใช้ขนาด12กิโลฯมาตลอดสิบกว่าปี.......พนง.ขายมองหน้าเลย ว่าหมอนี่โง่จริงหรือกวนตรี*  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มาออกกำลังกายด้วยกันครับพี่

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1827 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 01:03:49 PM »

ผมไม่เคยใช้อุปกรณ์เป็นเรื่องเป็นราวนะครับ อาศัยบริหารมือเปล่ากับดรัมเบลลูกเดียวแค่พอรักษาสภาพมาตลอด

พอดีจะกลับไปเรียนมวย+ดาบเอาตอนแก่เลยต้องกลับลำมาวิ่งและหาดรัมเบลมาเพิ่มให้ครบคู่.....จะวิ่งในสวน-บนลู่ก็กลัวข้อต่อจะรับไม่ไหวเลยไปวิ่งบนทรายมาหลายสัปดาห์แล้ว

หาดยาวแค่2กม.นิดๆ สัปดาห์แรกๆยังมีปัญญาวิ่งไหวแค่ขาไปขากลับต้องค่อยๆเดินเอา วันแรกๆขากลับผมแทบคลานร่ำๆจะโบกมอเตอร์ไซค์รับจ้างให้รู้แล้วรู้รอด ทุเรศตัวเองอิ๊บ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยากเรียนมวยไทย ฟันดาบด้วยครับ แต่แถวที่บ้านไม่เห็นมีค่ายหรือสำนักไหนเปิดเลยครับ เท่าที่เห็นมีแต่ค่ยของ พุฒิ ล้อเหล็ก เปิดยิมอยู่แถวทางไปสำนักงานขนส่งครับ

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #1828 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 10:58:52 AM »

Grin Grin Grin   74 กก. กล้ามแบบบวมๆ นะเรานะ ลงให้เหลือ 72 กก.ด่วน!   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1829 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 01:07:14 PM »

มาออกกำลังกายด้วยกันครับพี่

ฝากชวนน้าเบิ้มด้วยครับ... ออกกำลังกายแล้วสมองปลอดโปร่ง จะได้คิดออกว่าจะซื้อรถยนต์รุ่นใหม่คันไหนดีครับ...

แล้วเอารถยนต์คันใหม่ไปหลอกล่อสาวๆ ที่ออกกำลังกายด้วยกัน... น้าเบิ้มจะได้มีเมียเป็นสาวสุขภาพดีซะทีไงครับ... ฮา...
หน้า: 1 ... 119 120 121 [122] 123 124 125 ... 156
  พิมพ์