๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 04:06:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 118 119 120 [121] 122 123 124 ... 156
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องม้าดัมเบลครับ...  (อ่าน 191177 ครั้ง)
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #1800 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 06:49:16 PM »

ช่วงนี้เฝ้าแคมป์ครับ อดยกเหวทเลย...

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #1801 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 07:02:26 PM »

ช่วงนี้เฝ้าแคมป์ครับ อดยกเหวทเลย...

วิดพื้น กับ sit up ไปพลางก่อน อย่างน้อยวอร์มกล้ามเนื้อบางส่วนจะได้ fit& firm
เดี๋ยวเจอหัวขโมยแล้วจะสู้มันได้ครับ555

อเสวนา จะ พาลานัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #1802 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 07:26:11 PM »

วิดพื้น กับ sit up ไปพลางก่อน อย่างน้อยวอร์มกล้ามเนื้อบางส่วนจะได้ fit& firm
เดี๋ยวเจอหัวขโมยแล้วจะสู้มันได้ครับ555

พี่เชื่อไหมครับ ลูกน้อง 15 คนออนไซท์  โจรมา 4 คน พวกนั้นนอนนิ่งในห้อง ไม่กล้าออกเสียงซักแอะเพื่อไล่โจร..
ผมด่านิดเดียวเพราะการดึงสายไฟออกจากท่อร้อยสาย 6 จาก 7 ห้อง  ใช้เวลาไม่ต่ำกว่า  ชม. แค่โทรมาก็ได้ จะได้เรียกตำรวจจัดการ..

มันบอกไม่กล้าโทร กลัวโจรได้ยินเสียง ผมเลยด่ากราดไป..

เมื่อคืนผมวิ่งกลับจากกรุงเทพ ยังไม่ถึงบ้านเลย มันโทรมาให้ผมมาเฝ้าแคมป์ พวกมันจะกลับบ้าน..

ผมเลยเลี้ยวรถรีบไปดู ไซท์ร้างเรียบร้อย เดือดมากครับ..

วันนี้มี mossberg เป็นเพื่อนอีกหนึ่งหน่วย เพราะเมื่อคืนมีกล๊อคกระบอกเดียว...

ปิดตายแคมป์ทุกด้าน กระชากลูกเลื่อนลูกซองแก้ความเงียบเป็นระยะๆครับ...

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #1803 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 07:38:10 PM »

เอาใจช่วยครับคุณตั้ว พี่สาวเมียผมทำคอนโด4ชั้น เดินไฟร้อยสายเสร็จ มันเข้าคืนนั้นเลย เก็บเกลี้ยงทุกอย่าง ติดตั้งใหม่หมดไปสี่แสนกว่า

พวกช่างไฟแหละตัวดี กลางวันเป็นช่างดูช่องทาง กลางคืนกลายร่างเป็นโจร  อ๋อย อ๋อย อ๋อย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #1804 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 07:46:14 PM »

ที่ผมทำงานที่นี่ อ๊อฟฟิสโดนงัดไป 3 ครั้ง ครั้งสุดท้ายไม่มีอะไรให้เอา มันยังขโมยรถโมเดลที่ประกอบฉากโมเดลบ้านไปเลยครับ
ตำรวจทำอะไรไม่ได้ บอกให้ป้องกันๆเอง... โดนชก

zamphol
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

« ตอบ #1805 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 07:51:41 PM »

มันอยู่แถวนั้นแหละ รัศมีไม่เกินกิโล วางยาเบื่อซิ ตายแบบเนียนๆ ไม่ต้องยิงให้เสียปืน โจรที่ไหนมันจะกล้าไปแจ้งตำรวจ  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

ที่ผมทำงานที่นี่ อ๊อฟฟิสโดนงัดไป 3 ครั้ง ครั้งสุดท้ายไม่มีอะไรให้เอา มันยังขโมยรถโมเดลที่ประกอบฉากโมเดลบ้านไปเลยครับ
ตำรวจทำอะไรไม่ได้ บอกให้ป้องกันๆเอง... โดนชก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2014, 07:55:02 PM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #1806 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 08:05:08 PM »

พี่เชื่อไหมครับ ลูกน้อง 15 คนออนไซท์  โจรมา 4 คน พวกนั้นนอนนิ่งในห้อง ไม่กล้าออกเสียงซักแอะเพื่อไล่โจร..
ผมด่านิดเดียวเพราะการดึงสายไฟออกจากท่อร้อยสาย 6 จาก 7 ห้อง  ใช้เวลาไม่ต่ำกว่า  ชม. แค่โทรมาก็ได้ จะได้เรียกตำรวจจัดการ..

มันบอกไม่กล้าโทร กลัวโจรได้ยินเสียง ผมเลยด่ากราดไป..

เมื่อคืนผมวิ่งกลับจากกรุงเทพ ยังไม่ถึงบ้านเลย มันโทรมาให้ผมมาเฝ้าแคมป์ พวกมันจะกลับบ้าน..

ผมเลยเลี้ยวรถรีบไปดู ไซท์ร้างเรียบร้อย เดือดมากครับ..

วันนี้มี mossberg เป็นเพื่อนอีกหนึ่งหน่วย เพราะเมื่อคืนมีกล๊อคกระบอกเดียว...

ปิดตายแคมป์ทุกด้าน กระชากลูกเลื่อนลูกซองแก้ความเงียบเป็นระยะๆครับ...

มีลูกน้องแบบนี้แล้ว เหนื่อยกับกลุ้มใจแทน มันกลัวโจรทั้งทีมีมากกว่า
แถมไม่กล้าแม้กระทั้งโทรแจ้งเจ้านาย แบบนี้น่าจะหักเงินด้วยมันจะได้รู้สึกมีส่วนร่วมด้วย
ขอเอาใจช่วยคุณตั๊ว ขอให้ใช้สติและระวังตัวด้วยครับ

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1807 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 08:25:22 PM »

เอาแลนเน็ตละลายน้ำแล้วใส่ในอาหารครับ, มันไม่ตายคาที่หรอก แต่จะไปปวดหัวปวดท้อง ท้องเสีย อาเจียรตายหลังจากนั้นเกือบ ชม. ครับ... แต่ถ้าไม่อยากจะวางยาเบื่อ ให่ไปซื้อกันขโมยแบบตรวจจับการเคลื่อนไหวแยกต่างหากจากตัวส่งเสียงร้อง แล้ววางดักเอาไว้แบบไม่ให้มันเห็นก่อน เช่นพ้นเหลี่ยมเสา/ขึ้นบันไดฯ ก็จ๊ะเอ๋ระยะใกล้ๆ...

กันขโมยร้องแล้วจะทำอะไรก็พิจารณาเองครับ แต่บอกก่อนว่าเวลามันเล่นงานเรา มันเอาถึงตายนะครับ... ยังก็ปรึกษาพี่ Ro@d เรื่องเงื่อนแง่กฎหมายเอาไว้ก่อนครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #1808 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 11:00:54 PM »

ขอบคุณมากครับพี่สมชาย.. ไหว้

ผมคิดอย่างเดียวครับ ก่อนจะหลับ จะกลับบ้านก่อน.. กลัวว่าจะได้ทำอะไร กลายเป็นว่ามันมาได้มากกว่าของที่เราปกป้อง ปืนก็กลายเป็นของพวกมัน..

เป็นคนเลวนี่ได้เปรียบจริงๆนะครับ อยากทำอะไรตอนไหนก็ได้  เฝ้าระวังยังไง ก็ไม่รอดครับ... ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #1809 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 11:34:05 PM »

พี่เชื่อไหมครับ ลูกน้อง 15 คนออนไซท์  โจรมา 4 คน พวกนั้นนอนนิ่งในห้อง ไม่กล้าออกเสียงซักแอะเพื่อไล่โจร..
ผมด่านิดเดียวเพราะการดึงสายไฟออกจากท่อร้อยสาย 6 จาก 7 ห้อง  ใช้เวลาไม่ต่ำกว่า  ชม. แค่โทรมาก็ได้ จะได้เรียกตำรวจจัดการ..

มีลูกน้องแบบนี้แล้ว เหนื่อยกับกลุ้มใจแทน มันกลัวโจรทั้งทีมีมากกว่า
แถมไม่กล้าแม้กระทั้งโทรแจ้งเจ้านาย แบบนี้น่าจะหักเงินด้วยมันจะได้รู้สึกมีส่วนร่วมด้วย
ขอเอาใจช่วยคุณตั๊ว ขอให้ใช้สติและระวังตัวด้วยครับ

เหมือนเสื้อแดงมารวมตัวครับ มันน่ารังเกียจ ไม่อยากแตะต้อง...

แต่ต้องสู้ เพื่อปกป้องบ้านเรา..

bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #1810 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 07:46:19 AM »

ได้เวลาทีออฟแล้วครับ  เยี่ยม คิก คิก Grin

<a href="http://www.youtube.com/v/7hST3Jxky1w" target="_blank">http://www.youtube.com/v/7hST3Jxky1w</a>

เป็นเรื่องแล้ว คุณzamphol
ดูข่าวเช้านี้ นางแบบก้นช้ำ บอกว่าจะฟ้องเรียกค่าเสียหาย 15 ล้านบาท
แบบนี้ไม่น่าจะได้เพราะยินยอมเอง  โถ เอายามาเดี๋ยวนวดให้เอง 555

zamphol
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

« ตอบ #1811 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 08:09:31 AM »

ก้นช่ำดูแล้วน่ากลัว เด๋วก็หายครับ นึกถึงสมัยโดนครูหวดด้วยไม้เรียว อาการเดียวกัน  คิก คิก คิก คิก

นางแบบ นายแบบ บางคนเขามีประกันครับ ประกันแขน ขา นิ้ว มือ หน้า จู๋ จิ๋ม....ฯลฯ ฝรั่งมันจับทำประกันหมด  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

น้องคนนี้คงไม่มีประกัน จะฟ้องก็ลำบาก เพราะเป็นภาคสมัครใจ พลาดแล้วหละเธอ.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2014, 08:23:10 AM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #1812 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 08:17:00 AM »

เอาแลนเน็ตละลายน้ำแล้วใส่ในอาหารครับ,

มันไม่ตายคาที่หรอก แต่จะไปปวดหัวปวดท้อง ท้องเสีย อาเจียรตายหลังจากนั้นเกือบ ชม. ครับ...

แต่ถ้าไม่อยากจะวางยาเบื่อ ให่ไปซื้อกันขโมยแบบตรวจจับการเคลื่อนไหวแยกต่างหากจากตัวส่งเสียงร้อง
แล้ววางดักเอาไว้แบบไม่ให้มันเห็นก่อน เช่นพ้นเหลี่ยมเสา/ขึ้นบันไดฯ ก็จ๊ะเอ๋ระยะใกล้ๆ...

กันขโมยร้องแล้วจะทำอะไรก็พิจารณาเองครับ

แต่บอกก่อนว่าเวลามันเล่นงานเรา มันเอาถึงตายนะครับ...
ยังก็ปรึกษาพี่ Ro@d เรื่องเงื่อนแง่กฎหมายเอาไว้ก่อนครับ...

55555  ยายฮา จานโฉมชาย (ฮา)  ประธาน " แวมไพร์ "  อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  Smiley

การวางยาเบื่อ  เจตนาให้กิน แล้ว " เล็งเห็นผล"  เจตนาจะให้ตาย หรือ บาดเจ็บเนี่ยะ ฮา  Lips Sealed
มันก็เหมือนกับการ  ลาก สายไฟ  ไปวางดัก  " ขโมย "  กะว่าจะใ้ห้ซ๊อต นั่นแหละ อ่ะ ฮา  คิก คิก

55555 ถ้าทำตาม จานโฉมชาย (ฮา)  "ติดคุก"  ยันลูกบวช เล้ย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ยี๊

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1813 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 09:35:28 AM »

55555  ยายฮา จานโฉมชาย (ฮา)  ประธาน " แวมไพร์ "  อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  Smiley

การวางยาเบื่อ  เจตนาให้กิน แล้ว " เล็งเห็นผล"  เจตนาจะให้ตาย หรือ บาดเจ็บเนี่ยะ ฮา  Lips Sealed
มันก็เหมือนกับการ  ลาก สายไฟ  ไปวางดัก  " ขโมย "  กะว่าจะใ้ห้ซ๊อต นั่นแหละ อ่ะ ฮา  คิก คิก

55555 ถ้าทำตาม จานโฉมชาย (ฮา)  "ติดคุก"  ยันลูกบวช เล้ย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ยี๊

นี่แหละ ผลแห่งการเข้าเว็บคนโง่บ่อย สมองดีๆอย่างยายบ๊าบเลยโดนหลอกเอา หลอกเอา ด้วยมุขหลอกควาย... ยายบ๊าบไม่ใช่! แถมยังฉลาดด้วยก็อย่าไปเชื่อให้มันมากนัก เดี๋ยวก็ต้องรีบเผ่นจู๊ดดด แบบ"ไอ้ยิ้มตาสว่าง"ร๊อกส์... ฮา...

เจตนาน่ะ เล็งเห็นผลให้มันท้องร่วงตายตัวเหม็นๆ(อึ)นั่นแหละ แต่ไอ้ตัวที่มันตายมันก็บอกไม่ได้ว่ามันไปกินอะไรที่ไหนมา แล้วทำไมไปกินที่นั้นในเวลานั้น, ส่วนไอ้คนที่มันไปด้วยก็เงียบฉี่ไม่กล้าพูดไม่กล้าบอก แล้วแถมยังมีแนวโน้มสูงเสียด้วยว่ามันจะโง่จนไม่รู้ว่าทำไมมันถึง"อาหารเป็นพิษ"... เพราะสมองมันโง่ กินโน่นกินนี่สะเปะสะปะไปหมดจนไม่รู้ว่ามันไปโดนอะไรที่ไหน, แล้วยายบ๊าบจะให้มันขึ้นโรงพักแจ้งความให้ตำหนวดช่วยขบปัญหาเร๊อออ... ฮา...

ลองนึกถึงสภาพว่าไอ้หัวขโมยมันขึ้นโรงพักแจ้งความว่ามันโดนเจ้าทรัพย์"วางยาเบื่อ"... ตำหนวดช่วยไปจับที แล้วขอให้ตำหนวดกันตัวมันและพวกแยกออกมาเป็นพยานเสียด้วย... ฮา...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1814 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 07:03:16 PM »

วันนี้เล่นปีก ไตรเซ็บ หลัง แล้วก็ท้องครับ เมาคลื่นด้วย แท่นโยก ไม่ค่อยไหวครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 118 119 120 [121] 122 123 124 ... 156
  พิมพ์