๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 05:59:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 95 96 97 [98] 99 100 101 ... 156
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องม้าดัมเบลครับ...  (อ่าน 191197 ครั้ง)
chonthai-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 353

4152

« ตอบ #1455 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 07:24:59 PM »

วันนี้จ๊อกกิ้ง เบรินหน้าท้องครับ
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #1456 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 07:27:20 PM »

anabolic steroid สารกระตุ้นกลุ่ม androgen (andro = ผู้ชาย, gen = ทำให้เกิด)  Cry อ๋อย

zamphol
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

« ตอบ #1457 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 07:30:37 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม แนะนำวิ่งเอาความเหนื่อยครับ ไม่ต้องวิ่งเอาระยะทาง วิ่งช้าสลับเร็วไปเรื่อยๆจนหมดแรง วิธีนี้จะเบิร์นไขมันได้ดีที่สุดครับ  เยี่ยม

วันนี้จ๊อกกิ้ง เบรินหน้าท้องครับ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1458 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 09:16:37 PM »

พิ่งจะรับทราบว่ามี อาการหินปูนเกาะกล้าม เคยแต่ได้ยิน หินปูเกาะกระดูกตามข้อกระดูก เช่น นิ้ว คอ
มีเพื่อนผมคนหนึ่ง หินปูนเกาะคอ จนหันหัวไม่ได้  สาเหตุน่าจะเกิดจากร่างกายแต่ละคนมีระดับ
การเก็บสะสม หรือปรับสมดุลของแคลเซี่่ยมไม่เท่ากันครับ และไม่ได้ค่อยเคลื่อนไหวส่วนข้อหรือกระดูดนั้นบ่อยๆ
คุณตั็วไม่น่าจะเป็นห่วง แต่หากมีโอกาสตรวจมวลกระดูกก็ดี จะได้รู้ว่าจำเป็นต้องให้แคลเซี่ยมมากน้อยเท่าไร

กรณีคุณกระจงก็คงต้องพักก่อน แล้วค่อยปรับโปรแกรม และน้ำหนักใหม่ครับ ขอให้หายไวไวครับ
ถ้าตามข้อมูลจากเว็บหมอชาวบ้านเป็นจริง... ก็แปลว่าที่คุณกระจงยกเหวทมานั้น"หนักเกิน"ครับ, ต้องค่อยเป็นค่อยไป...
ขอให้คุณจงอาการดีขึ้นและหายเร็วๆน๊ะครับ เอาใจช่วย
จริงๆแล้วผมก็มีอาการขัดๆที่กระดูกไหล่ขวาเหมือนกันครับ แต่ไม่ถึงกับเจ็บ เลยดื่มนมที่แคลเซี่ยมสูงๆเพราะคิดว่า แคลเซี่ยม น่าจะช่วยซ่อมแซมส่วนที่สึกหรอได้ครับ...
พิ่งจะรับทราบว่ามี อาการหินปูนเกาะกล้าม เคยแต่ได้ยิน หินปูเกาะกระดูกตามข้อกระดูก เช่น นิ้ว คอ
มีเพื่อนผมคนหนึ่ง หินปูนเกาะคอ จนหันหัวไม่ได้  สาเหตุน่าจะเกิดจากร่างกายแต่ละคนมีระดับ
การเก็บสะสม หรือปรับสมดุลของแคลเซี่่ยมไม่เท่ากันครับ และไม่ได้ค่อยเคลื่อนไหวส่วนข้อหรือกระดูดนั้นบ่อยๆ
คุณตั็วไม่น่าจะเป็นห่วง แต่หากมีโอกาสตรวจมวลกระดูกก็ดี จะได้รู้ว่าจำเป็นต้องให้แคลเซี่ยมมากน้อยเท่าไร

กรณีคุณกระจงก็คงต้องพักก่อน แล้วค่อยปรับโปรแกรม และน้ำหนักใหม่ครับ ขอให้หายไวไวครับ
ไปกันยังครับ ได้เวลาแล้ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เรื่อยๆ อึดๆ ครับ อย่าหักโหม ผมเคยโดนเพื่อนด่า เล่นแล้วบาดเจ็บ มึงจะเล่นไปทำไม เออ...ใช่ถูกของมัน  เศร้า อ๋อย อ๋อย
วันนี้ขอหยุดหนึ่งวันครับ แถมตอนบ่าย ไปดื่มขวดเขียวมา แฮ่ๆ ออกพรรษาขอหน่อย 55

ขอบคุณครับพี่ๆทุกคน ตอนนี้เลยขอพักครับ เลยพาเด็กๆมาเที่ยวก่อนเปิดเทอมครับ กินเต็มที่แบบไม่กังวลเรื่องอะไรครับ ออกพรรษาแล้วเลยขอดื่มสักสองกระป๋องครับ

อาทิตย์หน้าเริ่มใหม่ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #1459 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 03:38:12 PM »

เตรียมตัวไปสลายแอลกอฮอลตกค้างเมื่อวานครับ 555

อเสวนา จะ พาลานัง
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1460 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 09:32:56 PM »

เตรียมตัวไปสลายแอลกอฮอลตกค้างเมื่อวานครับ 555

วันนี้ขับรถรวดเดียวจากประจวบถึงบ้าน เจ็ดร้อยกว่ากิโลเมตร กินกาแฟไป ๑ กระป่อง เลยต้องกินแอลกอฮอล์เข้าไปล้างพิษกาแฟครับ โควต้า ๒ กระป่องครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

zamphol
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

« ตอบ #1461 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 09:35:15 PM »

เจ็ดร้อยกว่ากิโลเมตร

โห..จากไหนถึงไหนเหรอครับ  ตกใจ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1462 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 09:48:53 PM »

เจ็ดร้อยกว่ากิโลเมตร

โห..จากไหนถึงไหนเหรอครับ  ตกใจ

หัวหินถึงตรังครับ พาเด็กๆมาเที่ยวปิดเทอมครับพี่

bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #1463 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 06:47:51 AM »

วันนี้ขับรถรวดเดียวจากประจวบถึงบ้าน เจ็ดร้อยกว่ากิโลเมตร กินกาแฟไป ๑ กระป่อง เลยต้องกินแอลกอฮอล์เข้าไปล้างพิษกาแฟครับ โควต้า ๒ กระป่องครับ

สงสัยหมอไม่ได้ให้ยาคลายกล้ามเนื้อมาด้วย  เลยต้องคลายและถอนด้วยแอลกอฮอล์ 555

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #1464 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 11:13:12 PM »

ยังคงออกกำลังกายเหมือนเดิมนะครับ. Grin

เมื่อวานจ่ายค่าแรงคนงาน พอตอนตีสี่คนงานโดนปล้น แสดงตัวเป็นตำรวจตรวจบัตร ใจถึงมากมากัน 10 คน แต่ลูกน้องหน้างานมีอยู่ 40 กว่าคน แถมเตะลูกน้องผมปากแตกไปหลายคนอยู่.. พอมีบัตรมันค้นตัวแล้วปล้นเงิน+ มือถือ... รู้วันจ่ายค่าแรงซะด้วยทั้งที่ผมจ่ายไม่ค่อยตรงนิดๆ.. คิก คิก

วันนี้ไม่ได้ออกกำลังกายครัับ มาเป็นกำลังใจให้ลูกน้อง... หลงรัก

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1465 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 10:27:27 PM »

ยังคงออกกำลังกายเหมือนเดิมนะครับ. Grin

เมื่อวานจ่ายค่าแรงคนงาน พอตอนตีสี่คนงานโดนปล้น แสดงตัวเป็นตำรวจตรวจบัตร ใจถึงมากมากัน 10 คน แต่ลูกน้องหน้างานมีอยู่ 40 กว่าคน แถมเตะลูกน้องผมปากแตกไปหลายคนอยู่.. พอมีบัตรมันค้นตัวแล้วปล้นเงิน+ มือถือ... รู้วันจ่ายค่าแรงซะด้วยทั้งที่ผมจ่ายไม่ค่อยตรงนิดๆ.. คิก คิก

วันนี้ไม่ได้ออกกำลังกายครัับ มาเป็นกำลังใจให้ลูกน้อง... หลงรัก
แบบนี้มันไม่ใช่ตำรวจแล้วละครับโจรชัดๆ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1466 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 10:30:40 PM »

วันนี้ลูกชายแซวว่า พ่อไม่ต้องเล่นหรอกเล่นยังไงก็ไม่เห็นมีกล้าม ถ้าพ่ออยากมีกล้ามเอาวิธีง่ายๆเลยไปซื้อหัวอาหารไก่พันธ์เนื้อมากิน  ขำก๊าก ขำก๊ากสงสัยพอกินไปครบสามเดือนมันคงจะเอาพ่อมันไปเชือดขายครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #1467 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 08:54:46 PM »

กล้ามไม่ใหญ่เป็นคิงคอง แต่ยังกะไม่มีไขมันในร่างกายเหลือเลย...

<a href="http://www.youtube.com/v/RFPsvF3UOdo" target="_blank">http://www.youtube.com/v/RFPsvF3UOdo</a>

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1468 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 09:42:04 PM »

สงสัยหมอไม่ได้ให้ยาคลายกล้ามเนื้อมาด้วย  เลยต้องคลายและถอนด้วยแอลกอฮอล์ 555

อาการปวดใหล่เริ่มดีขึ้น แต่วันนี้ก็ไม่ได้ไปออกกำลังกายครับ เพราะโดนหมากัดไปฉีดวัคซีนแล้วเจ็บแขนทั้งสองข้างครับ รอบนี้โดนแค่สองเข็ม แต่รอบก่อนโดนห้าเข็มครับ พรุ่งนี้หากดีขึ้นไม่ปวดมากคงเริ่มออกกำลังกายอีกครั้งครับ หลังจากหยุดมา ๑ อาทิตย์แล้วครับ

bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #1469 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 07:20:15 AM »

อาการปวดใหล่เริ่มดีขึ้น แต่วันนี้ก็ไม่ได้ไปออกกำลังกายครับ เพราะโดนหมากัดไปฉีดวัคซีนแล้วเจ็บแขนทั้งสองข้างครับ รอบนี้โดนแค่สองเข็ม แต่รอบก่อนโดนห้าเข็มครับ พรุ่งนี้หากดีขึ้นไม่ปวดมากคงเริ่มออกกำลังกายอีกครั้งครับ หลังจากหยุดมา ๑ อาทิตย์แล้วครับ

หากยังไม่ดีขึ้นก็พักไว้ก่อนครับ  จะปั่นจักรยาน หรือ situp เตรียมร่างกายกับกล้ามเนื้อก่อน
แปลกจัง โดนหมากัดบ่อยรึครับ  ขอให้หายไวไวครับ

หน้า: 1 ... 95 96 97 [98] 99 100 101 ... 156
  พิมพ์