๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 05:28:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 156
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องม้าดัมเบลครับ...  (อ่าน 191190 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #810 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 08:54:47 AM »

ดูอีตาเจมส์บอนด์มันแต่งตัวไปห้างซิครับ มันแต่งแค่นี้เอง... แล้วมันก็เท่ห์...

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #811 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 08:59:01 AM »

เพราะว่า "ไหล่เท่าหัว" และ "แขนเท่าคอ"ตัวเองครับ... นี่คือสูตรลับหุ่นสง่าแบบผู้นำ...

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #812 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:04:10 AM »

ดูไหล่ให้ชัดๆ... แล้วมีเทียบข้างล่างว่าหากสวมเสื้อเชิร์ต(ที่ไม่ใช่เสื้อยืด) กล้ามมันหายไปครับ แปลว่ายังสุภาพในออฟฟิสได้(ไม่ต้องกลัวคนมองว่าเป็นกรรมกร)...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2013, 09:15:36 AM โดย นายสมชาย(ฮา) - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #813 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:07:09 AM »

ไหล่กว้าง อกแน่นใหญ่แซงพุง  หน้าแขนหลังแขนใหญ่ ใส่เสื้อยืดแล้วเท่ห์ครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #814 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:14:47 AM »

หุ่นแบบนี้ใส่เสื้อเชิ๊ตทำงานออฟฟิต มันดูเท่ห์ไม่หยอกเลยครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #815 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:15:11 AM »

ครับ... กล้ามท้อง 6 Packs ไม่ต้องเห็นก็ไหวแล้วครับ, 1) เอาแค่ไหล่เท่าหัว 2) แขนเท่าคอ และ 3) หน้าอกยื่นแซงพุง ...

แค่นี้ก็ไหวครับ... แต่ถ้าจะให้สวมกางเกงยืนส์สวย ต้องกล้ามหน้าขาโต และน่องเป็นลูกครับ... หากได้ครบตามสูตรนี้ รับรองว่าชีวิตสงบครับ จิ๊กโก๋ไม่ค่อยกีนตวนใส่ ตำรวจไม่ค่อยค้นอาวุธ(เพราะนึกว่าเป็นพวกเดียวกัน)...

มิจฉาชีพ"ส่วนใหญ่"กล้ามเนื้อไม่สวยงามครับ เพราะมิจฉาชีพมีพื้นฐานเป็นคนวินัยต่ำ ถึงได้ไหลลงสู่ที่ต่ำ(เริ่มต้นที่อบายมุข 6 ก่อนเลย)... ยกเว้นมิจฉาชีพอีกระดับนึง(เช่นวิคเตอร์ บูท) พวกนี้วินัยสูง เลยเป็นอาชญากรตัวเอ้!!!...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2013, 09:16:42 AM โดย นายสมชาย(ฮา) - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #816 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:18:04 AM »

ผมว่าแปลกนะ โปรกอล์ฟ ระดับโลก หาคนหุ่นดีๆ กล้ามสวยๆยาก โปรกอล์ฟชาย ส่วนใหญ่ไม่แก่ ก็ลงพุง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ส่วนโปรกอล์ฟหญิง หุ่นมักจะเจ้าเนื้อ แต่ก็มีคนนึง ต้องยกให้เธอ Michelle Wie แรกๆเธอฮอทมาก ตอนหลังมาก้นชักจะย้อย เอวเริ่มหนา  คิก คิก คิก คิก

ปล. คนซ้ายนางแบบ คนขวามิเชล วี นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2013, 09:37:03 AM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #817 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:19:54 AM »

ของผมไหล่เริ่มมา แขนเริ่มมา อกเริ่มมา แต่พุงก็ยังไม่ไปซักทีครับ...

ตอนนี้ก้าวผ่านด่านแรกได้แล้วครับ งดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ได้นานที่สุดในชีวิต 8 วันแล้วครับ ฮา.. คิก คิก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #818 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:20:48 AM »

เอารูปวายร้ายมาให้เปรียบเทียบดูตอนมันโดนจับ(Before) กับตอนมันเดินออกจากคุกเมืองไทยไปขึ้นศาลที่ US. ครับ(After)... จะเห็นว่าหุ่นมันเปลี่ยนไปเลย, แสดงว่าไอ้นี่มันวินัยสูงมาก...

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #819 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:26:31 AM »

ของผมไหล่เริ่มมา แขนเริ่มมา อกเริ่มมา แต่พุงก็ยังไม่ไปซักทีครับ...

ตอนนี้ก้าวผ่านด่านแรกได้แล้วครับ งดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ได้นานที่สุดในชีวิต 8 วันแล้วครับ ฮา.. คิก คิก

น้าตั๊วมาทำงานกับผมเลยครับ อดมาสามสิบวันแล้วครับที่ทำงานห้ามเด็ดขาด ไม่มีให้ดื่มเลยครับ คือเหตุผลที่ผมเลือกมาทำงานที่ห่างไกลครับ  แต่ยังไงก็จะยังไม่ดื่มจนกว่าจะออกพรรษาครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #820 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:27:23 AM »

เอารูปวายร้ายมาให้เปรียบเทียบดูตอนมันโดนจับ(Before) กับตอนมันเดินออกจากคุกเมืองไทยไปขึ้นศาลที่ US. ครับ(After)... จะเห็นว่าหุ่นมันเปลี่ยนไปเลย, แสดงว่าไอ้นี่มันวินัยสูงมาก...

ขออนุญาตแย้งนิดนึงครับ ผมว่าเป็นเพราะอาหารมากกว่าครับ เลยทำให้ผอมลงมากครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #821 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:27:39 AM »

ผมว่าแปลกนะ โปรกอล์ฟ ระดับโลก หาคนหุ่นดีๆ กล้ามสวยๆยาก โปรกอล์ฟชาย ส่วนใหญ่ไม่แก่ ก็ลงพุง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ส่วนโปรกอล์ฟหญิง หุ่นมักจะเจ้าเนื้อ แต่ก็มีคนนึง ต้องยกให้เธอ Michelle Wie แรกๆเธอฮอทมาก ตอนหลังมาก้นชักจะย้อย เอวเริ่มหนา  คิก คิก คิก คิก

ยกเหวทนี่ช่วยเรื่องเล่นกอล์ฟแยะครับ... แรงแยะกว่าเดิมทำให้ไม่ต้องเข่นไม้ ตีวงสวิงกลมๆธรรมดาด้วยไดรเวอร์นี่หลุมพาร์ 3 ไปตกแถวขอบกรีนปรกติเลยครับ...

ก่อนยกเหวทมีเผลอเข่นไม้+ขย่มตัว แล้วลูกมันไปไม่ค่อยตรงทิศ วิ่งสะเปะสะปะ เพราะหน้าไม้กระทบลูกตอนปิดมั่งเปิดมั่ง เลยเฉซ้ายเฉขวาลงทราย ลงดงไม้ ลงน้ำเป็นประจำ... แต่เดี๋ยวนี้ใช้หัวกระเทยเคาะๆ ยังไหวเลยครับ(หลุมพาร์ 3 สั้นๆ)...
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #822 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:33:31 AM »

หากไหล่เต็ม แขนใหญ่ หน้าอกตัน พุงไม่โต... จะแต่งตัวง่าย ออกจากบ้านไปไหนแค่สวมเสื้อยืดกางเกงยีนส์ รองเท้าผ้าใบก์ใช้ได้แล้วครับ...

ข้างล่างนี่ Before & After หลังจากโดนท่านมุ้ยสั่งเพาะกายก่อนเข้ากล้อง...

พี่สมชายครับ

เห็นคนไทยแบบนี้แล้วมีแรงฮึดครับ  พี่สมชายพอจะมีตารางการฝึกของผู้พันไหมครับจะได้ลองปรับแต่งดูครับ

ขอบคุณครับ

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #823 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:34:48 AM »

น้าตั๊วมาทำงานกับผมเลยครับ อดมาสามสิบวันแล้วครับที่ทำงานห้ามเด็ดขาด ไม่มีให้ดื่มเลยครับ คือเหตุผลที่ผมเลือกมาทำงานที่ห่างไกลครับ  แต่ยังไงก็จะยังไม่ดื่มจนกว่าจะออกพรรษาครับ

ผมได้โปรเจคนึงครับ อยู่กลางทะเลเลย แต่ไม่รู้จะหนักกว่าเดิมหรือเปล่า งานอยู่บนเกาะเสม็ดครับ... หลงรัก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #824 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 09:38:47 AM »

น้าตั๊วมาทำงานกับผมเลยครับ อดมาสามสิบวันแล้วครับที่ทำงานห้ามเด็ดขาด ไม่มีให้ดื่มเลยครับ คือเหตุผลที่ผมเลือกมาทำงานที่ห่างไกลครับ  แต่ยังไงก็จะยังไม่ดื่มจนกว่าจะออกพรรษาครับ

ผมได้โปรเจคนึงครับ อยู่กลางทะเลเลย แต่ไม่รู้จะหนักกว่าเดิมหรือเปล่า งานอยู่บนเกาะเสม็ดครับ... หลงรัก

ครับ แต่ผมว่าแอลกอฮอล์ไม่เท่าไหร่ครับ ผมหนักกับกินข้าวนี่แหละครับ ขนาดอดข้าวมา ๒ อาทิตย์แล้ว น้ำหนักไม่ลด พุงไม่ยุบ กลุ้มครับ

หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 156
  พิมพ์