๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 04:27:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 156
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องม้าดัมเบลครับ...  (อ่าน 191179 ครั้ง)
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #795 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 04:46:07 PM »

เปิดสัปดาห์ขอวิ่งสายพานซัก 2 กม เอาแคลลอรี่จากขวดเขียวออกก่อน
แล้วเริ่ม อก หลังแขน ขา และ sit up ครับ

รู้งี้ผมไปแย่งแคลลอรี่จากขวดเขียวของพี่ bigbang ดีกว่า.. คิก คิก

chonthai-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 353

4152

« ตอบ #796 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 06:28:13 PM »

ท่านใดเคยใช้เครื่อง elipticle บ้างครับ เทียบกับการใช้ ลู่วิ่งสายพานแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #797 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 06:32:05 PM »

หมดแรงครับ เติมพลังด้วย คอหมูย่าง ส้มตำ ไข่ ๓ ฟอง อกไก่งวง ๒ ชิ้น  ต้มยำทะเล ผัดผักบุ้ง กับน้ำส้มแก้วโตครับ

ซิ๊กแพ๊คยังไม่มา แต่บิ๊คแพ๊คโตขึ้นทุกวันครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #798 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 07:18:02 PM »

เปิดสัปดาห์ขอวิ่งสายพานซัก 2 กม เอาแคลลอรี่จากขวดเขียวออกก่อน
แล้วเริ่ม อก หลังแขน ขา และ sit up ครับ

รู้งี้ผมไปแย่งแคลลอรี่จากขวดเขียวของพี่ bigbang ดีกว่า.. คิก คิก

แย่งจากขวดไม่ให้ครับ แต่แย่งหรือ แบ่งจากพุงด้วยความยินดีครับ

หมดแรงครับ เติมพลังด้วย คอหมูย่าง ส้มตำ ไข่ ๓ ฟอง อกไก่งวง ๒ ชิ้น  ต้มยำทะเล ผัดผักบุ้ง กับน้ำส้มแก้วโตครับ

ซิ๊กแพ๊คยังไม่มา แต่บิ๊คแพ๊คโตขึ้นทุกวันครับ

ทานมากอย่างนี้ ต้องเพิ่มเล่น เช้ากับเย็น แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2013, 07:31:57 AM โดย bigbang » บันทึกการเข้า

อเสวนา จะ พาลานัง
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #799 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 08:08:50 PM »

แย่งจากขวดไม่ให้ครับ แต่แย่งหรือ แบ่งจากพุงด้วยความยินดีครับ

[quote author=นายกระจง link=topic=229482.msg4153998#msg4153998 date=1377516725
หมดแรงครับ เติมพลังด้วย คอหมูย่าง ส้มตำ ไข่ ๓ ฟอง อกไก่งวง ๒ ชิ้น  ต้มยำทะเล ผัดผักบุ้ง กับน้ำส้มแก้วโตครับ

ทานมากอย่างนี้ ต้องเพิ่มเล่น เช้ากับเย็น แล้วครับ
[/quote]

เช้ากับเย็นคงไม่ไหวครับ งานไม่เป็นเวลานะครับ เดี๋ยวเหมือนคืนนั้นอีกครับ เล่นเสร็จไม่ได้นอนเลย ได้นอนอีกก็เกือบสว่างครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #800 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 08:47:07 PM »

หมดแรงครับ เติมพลังด้วย คอหมูย่าง ส้มตำ ไข่ ๓ ฟอง อกไก่งวง ๒ ชิ้น ต้มยำทะเล ผัดผักบุ้ง กับน้ำส้มแก้วโตครับ

ไอ้ตัวแดงๆ ถ้ากินบ่อยๆบิ๊กแพ็คมาแน่ นอนมาเลยหละ  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #801 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 08:55:13 PM »

หมดแรงครับ เติมพลังด้วย คอหมูย่าง ส้มตำ ไข่ ๓ ฟอง อกไก่งวง ๒ ชิ้น ต้มยำทะเล ผัดผักบุ้ง กับน้ำส้มแก้วโตครับ

ไอ้ตัวแดงๆ ถ้ากินบ่อยๆบิ๊กแพ็คมาแน่ นอนมาเลยหละ  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ้าว ตกลงหมูกินไม่ได้หรือครับ ผมงดข้าว กินแต่หมูแบบต่างๆนะครับ งั้นปรับเมนูใหม่ครับ กินแต่ไข่ขาวกับผักผลไม้ น้ำผลไม้ ข้าวไม่กิน  เพื่อซิ๊กแพ๊คครับ ถ้าไม่โดนทีมงานเตะก่อนนะครับ เพราะพยายามเลี่ยงไม่จับค้อนกับยกอุปกรณ์ที่หนักๆครับ

zamphol
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

« ตอบ #802 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 09:01:06 PM »

ท่านใดเคยใช้เครื่อง elipticle บ้างครับ เทียบกับการใช้ ลู่วิ่งสายพานแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ

ไม่เคยใช้ครับ เข้าใจว่าเครื่องนี้น่าจะเน้น บริหารเพื่อเบิร์นไขมัน สำหรับคุณผู้หญิงโดยเฉพาะ ทำให้ก้น สะโพก แขนขา กระชับเข้ารูป

เห็นสาวๆชอบเล่นเครื่องนี้กัน เพื่อลดสะโพก พวกเธอบอกว่า ทำให้ก้นงอนสวย โค้งเว้าได้รูป แขนขากระชับ อกเต้าไม่หย่อน ถ้าผู้ชายเล่น ก็น่าจะให้ผลเช่นเดียวกัน เยี่ยม คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2013, 09:18:47 PM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
zamphol
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

« ตอบ #803 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 09:04:12 PM »

ไม่ใช่....หมายถึงว่ากินได้ แต่อย่ากินบ่อย ถ้างดได้ก็ดี ไม่ได้ห้าม แต่ถ้ากินของพวกนี้ แกล้มกับเบียร์บ่อยๆ บิ๊กแพ็คมาแน่ ใต้คาง คอ ขึ้นเป็นลอนเลยหละ

ไอ้ตัวแดงๆ ถ้ากินบ่อยๆบิ๊กแพ็คมาแน่ นอนมาเลยหละ  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ้าว ตกลงหมูกินไม่ได้หรือครับ ผมงดข้าว กินแต่หมูแบบต่างๆนะครับ งั้นปรับเมนูใหม่ครับ กินแต่ไข่ขาวกับผักผลไม้ น้ำผลไม้ ข้าวไม่กิน  เพื่อซิ๊กแพ๊คครับ ถ้าไม่โดนทีมงานเตะก่อนนะครับ เพราะพยายามเลี่ยงไม่จับค้อนกับยกอุปกรณ์ที่หนักๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2013, 09:23:48 PM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #804 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 07:09:14 AM »

เมื่อคืนเลิกงานถึงบ้าน 3 ทุ่ม กินข้าวพักครึ่ง ชม. ออกได้ ไหล่ อก หลังบน ท้อง ขาบน หน้าแขน...

วันนี้ตามเก็บ หลังล่าง หลังแขน น่อง ต่อครับ... อ๋อย

zamphol
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

« ตอบ #805 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 07:12:35 AM »

สู้ต่อไป  เยี่ยม เยี่ยม

เมื่อคืนเลิกงานถึงบ้าน 3 ทุ่ม กินข้าวพักครึ่ง ชม. ออกได้ ไหล่ อก หลังบน ท้อง ขาบน หน้าแขน...

วันนี้ตามเก็บ หลังล่าง หลังแขน น่อง ต่อครับ... อ๋อย
zamphol
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

« ตอบ #806 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 07:25:44 AM »

มาดูนักกีฬากล้ามสวยอีกคนครับ โปรกอล์ฟพีจีเออายุสามสิบ เป็นความภูมิใจของชาวโคเคนโคลัมเบีย ปัจจุบันได้ทุนเรียนต่ออยู่เมกา จัดว่าเป็นนักฟิตเนสและนักปั่นตัวยง เขามีฟิตเนสสวนตัว

กีฬากอล์ฟสปอนเซอร์เยอะ เงินรางวัลก็เยอะ แค่เอ่ยปาก สปอนเซอร์ก็จัดให้อยู่แล้ว ถือโอกาสโฆษณาสินค้าไปในตัว วินวิน ประโยคเด็ดของเขาก็คือ "Sacrifice or Regret.....You Choose"

กล้ามเนื้อคมชัดสวยงาม หุ่นสมส่วน

ท่าอันโด่งดังของเขา ท่าไอ้แมงมุมส่องรู ดูไลน์ ก่อนที่จะพัตต์ทำเบอร์ดี ลงไปอย่างสวยงาม

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #807 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 07:39:54 AM »

ไม่เคยใช้ครับ เข้าใจว่าเครื่องนี้น่าจะเน้น บริหารเพื่อเบิร์นไขมัน สำหรับคุณผู้หญิงโดยเฉพาะ ทำให้ก้น สะโพก แขนขา กระชับเข้ารูป

เห็นสาวๆชอบเล่นเครื่องนี้กัน เพื่อลดสะโพก พวกเธอบอกว่า ทำให้ก้นงอนสวย โค้งเว้าได้รูป แขนขากระชับ อกเต้าไม่หย่อน ถ้าผู้ชายเล่น ก็น่าจะให้ผลเช่นเดียวกัน เยี่ยม คิก คิก

คนสูงวัยอย่างผมก็ใช้บริหารสลับกับวิ่งสายพานเหมือนกันครับ
ใช้เบริ์นไขมันและแขนขาข้อได้ดี เหมือนที่ คุณzamphol กล่าว
ปลอดภัยจากการกระแทกหัวเข่า แล้วได้ใช้แขนขาออกแรงด้วยครับ
แต่ต้องบริหารนานกว่าวิ่ง ครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #808 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 08:49:09 AM »

นักกอล์ฟข้างบนนั่นไหล่ไม่เต็มครับ, หากไหล่ไม่เต็มจะแต่งตัวยาก เพราะมันไม่"ดันทะลุเสื้อผ้า"ครับ... หากไหล่เต็มจะได้อย่างผู้พันเบิร์ดฯ ผู้แสดงเป็นสมเด็จพระนเรศวรมหาราชฯ...

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #809 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 08:51:54 AM »

หากไหล่เต็ม แขนใหญ่ หน้าอกตัน พุงไม่โต... จะแต่งตัวง่าย ออกจากบ้านไปไหนแค่สวมเสื้อยืดกางเกงยีนส์ รองเท้าผ้าใบก์ใช้ได้แล้วครับ...

ข้างล่างนี่ Before & After หลังจากโดนท่านมุ้ยสั่งเพาะกายก่อนเข้ากล้อง...

หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 156
  พิมพ์