๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 04:09:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 156
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องม้าดัมเบลครับ...  (อ่าน 191177 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #285 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 01:32:42 AM »

หลงรัก ผลจากความตั้งใจในการออกกำลังกายครับ

http://fb.kapook.com/health-66445.html

หัวเราะร่าน้ำตาริน เหมือนได้เมียใหม่กันเลยทีเดียวครับ....

ตาทำ...

จมูกทำ...

โหนกแก้มฉีด...

คางไม่แน่ใจ...

อกคาดว่าทำ...ฮา... คิก คิก
murphywu943
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #286 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 04:16:13 AM »

The old style model cheap oakley sungl. dies challenging ( space ) thankfully!! It seems the classic All-American glimpse of the 50's, ??70s and also ??80s are invariably accepted. This vintage model signifies an long lasting, typical think reminiscent of tiffany jewelry Fred Dean in those traditional black or white flicks with the ??50s. Ray fake oakley sungl. Ban is often thanked for keeping the actual popular movement all around. The isabel marant sneakers actual typical Wayfarer product is a brand staple for the partner from the one hundred year, and the important shape will be resembled by way of range regarding some other brands. As well as let??s be realistic, the particular Aviator type are invariably on-trend. Developed in a Nineteen thirties to supply pilots assistance from sun-protection while hurtling, the particular Aviator contains a vintage glimpse around the globe Showdown A pair of times. Common designs include slim, line support frames using a teardrop condition in addition to reflected contacts, even so the search might still always be updated with some modernizations. Use a double-bridged figure, curved or squared out of contacts, or even isabel marant sneakers a wider figure in a dazzling coloration pertaining to summertime.
Large
This huge craze provides increasingly gained fake ray bans popularity over the past ten years thanks to popular culture. Celebrities, musicians, and also simple ray ban uk fact TV superstars are now being frequently shot displaying enormous, heavy casings for a big part of these face. In case you??re a fan of this look, come across a person's intrinsic star and safeguard the eye area with the ?°paparazzi?± furthermore suitable for shielding you against dangerous sun light in the sunlight.
Dense Frames
Stepping out of the particular okay sent support frames in the ??90s and also first 2000s, the form mindful opting for chunkier, thick-framed sun gl..
The sturdiness from the plastic-type means they significantly less susceptible to everyday damage as well as fake ray bans perfect for outside things to isabel marant do. From time to time generally known as ?°geek trendy,?± the actual huge form of this particular type will be much less ?°geeky?± nowadays, hence use them with assurance.
Imprinted
Whilst black, turtle cover, and material eyeglass frames are generally safe and sound methods of year-round seems, summer are the best months to feature somewhat rut for your costume. Vivid colors and also branded components became seriously popular. This season want to purchase spectacles that are strongly coloured or perhaps branded sun shades this is a great way to supplment your seem without the need of discussing the highest.  You??ll make sure you find an wonderful list of eyegl. on the net.
HuhHuh?:

http://bbs.ganbaobao.com.cn/forum.php?mod=viewthread&tid=31956&pid=3635300&page=4&extra=page=1#pid3635300

http://61.155.238.11/sc/forum.php?mod=viewthread&tid=8999809&pid=9395271&page=1&extra=page=1#pid9395271
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #287 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 06:27:30 AM »

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับ.....กับสถานีช่อง 69 ฟิตเนสบ้านทุ่ง

วันนี้จอร์ช กับ ซาร่า มีงานแต่เช้า มาชมหนังสั้นแนวสารคดี กับกบนอกกะลาครับ สรุปได้คอนเซ็บง่ายๆ สำหรับคนที่จะเพาะกล้าม นึกถึงเมื่อสิบกว่าปีที่แล้ว สมัยนั้นยังไม่มีเช็กโปรตีน

รุ่นพี่ต้องเอาเนื้ออกไก่มาปั่น ยกซดเป็นแก้ว ไข่ขาวกินกันจนอ๊วก... คิก คิก คิก คิก ปัญหาของผมคือ เรื่องอาหารการกิน ในชีวิตประจำวันผมทำไม่ได้ กล้ามก็เลยไม่มาเท่าไหร่

ก็เลยมาลงตัวที่ fit and slim ตอนนี้ก็จะเน้นออกไปทาง flex and strength  เยี่ยม กิ๊วก๊าว ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=YWsw2sjKAcI

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2013, 06:31:43 AM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #288 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 07:34:02 AM »

ยิ่งสมัย40ปีก่อน บรู๊ซลี ก็ไม่มีโปรตินเสริม กล้ามแกขึ้นไม่สวยแต่แกร่ง ปีกหลังแทบจะบินได้

ใครอยากได้เมียใหม่ก็ลองวิธี บรู๊ซลี ได้ครับ...ซ้อมเมีย 555

อเสวนา จะ พาลานัง
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #289 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 08:37:21 AM »

หลงรัก ผลจากความตั้งใจในการออกกำลังกายครับ

http://fb.kapook.com/health-66445.html

หัวเราะร่าน้ำตาริน เหมือนได้เมียใหม่กันเลยทีเดียวครับ....

ตาทำ...

จมูกทำ...

โหนกแก้มฉีด...

คางไม่แน่ใจ...

อกคาดว่าทำ...ฮา... คิก คิก

เรื่องหน้าตานมนี่มันทำได้ครับ แต่รูปร่าง กล้ามเนื้อเธอ กว่าจะได้มานี่ ผมว่าไม่ง่ายเลยนะครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #290 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 08:59:20 AM »

หุ่นเธอดีจริงครับ... สวยแบบมีกล้ามเนื้อนี่สวยกว่าสวยไขมันครับ เพราะอย่างหลังนี่มีได้เฉพาะยังเป็นสาวผิวยังตึง ดึงรั้งให้รูปร่างสวย...

แต่ผู้หญิงถ้าอายุมากหน่อยผิวไม่ตึงแล้ว ดังนั้นหากอยากจะสวยแบบ"กลมกลึง"นี่เป็นไปไม่ได้แล้วครับ(มันจะเผละผละ) ต้องใช้วิธีให้กล้ามเนื้อดึงรั้งผิวหนังให้ขึ้นรูปสวย... แต่ส่วนของร่างกายที่ไม่สามารถใช้กล้ามเนื้อดึงรั้งขึ้นรูปได้(เช่นหน้าอก จมูก ตา โหนกแก้ม ฯลฯ), อย่างนี้ต้องพึ่งมีดหมอแล้วครับ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #291 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 09:01:44 AM »

คนไทยชมสาวสวย ชมว่าสวยเพราะแขนขา"กลมกลึง" แต่ฝรั่งทั้งหญิงและชายเมื่อเกิน 30 ขึ้นไปแล้วมันย่นทั้งตัวครับ หน้าย่น แขนขาย่นไปหมด... ไฟต์บังคับให้พวกนี้ต้องออกกำลังกายสถานเดียวครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #292 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 12:23:01 PM »

น้าสมชายครับ มีคำแนะนำการออกกำลังกายสำหรับหญิงหลังคลอดบุตรบ้างไหมครับ
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #293 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 03:11:31 PM »

ยิ่งสมัย40ปีก่อน บรู๊ซลี ก็ไม่มีโปรตินเสริม กล้ามแกขึ้นไม่สวยแต่แกร่ง ปีกหลังแทบจะบินได้

ใครอยากได้เมียใหม่ก็ลองวิธี บรู๊ซลี ได้ครับ...ซ้อมเมีย 555

เมื่อเช้ากำลัง search เรื่อง เวย์โปรตีนพอดีเลยครับ..^^!

เดี๋ยวกลับถึงบ้านก่อน ขอความรู้พี่ด้วยครับ... ไหว้

bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #294 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 03:37:47 PM »

เมื่อเช้ากำลัง search เรื่อง เวย์โปรตีนพอดีเลยครับ..^^!

เดี๋ยวกลับถึงบ้านก่อน ขอความรู้พี่ด้วยครับ... ไหว้

ผมเคยทาน ยี่ห้อ GNC แค่กระป๋องเดียวซักเกือบสิบปีแล้วครับ โดยฝากเพื่อนที่เป็นสมาชิกเขาซื้อได้ส่วนลด
ร้านมีอยู่ตามห้างสรรพสินค้าใหญ่ๆ เช่นเซ็นทรัล
ลองดูรายละเอียด http://www.gnc.co.th/w/307-whey-protein-.html   

หากถามว่าจำเป็นมัย คงจะเป็นแค่ช่วงแรกที่เร่งสร้างกล้ามเนื้อ ส่วนระยะต่อไปน่าเลือกทานอาหารที่มีประโยชน์
เองดีกว่าพึ่งโปรตีนตลอด   อย่าซื้อโปรตีนตามเวป หรือไม่มีสินค้าที่ไม่การรับรอง อย เพราะอาจจะมีการผสม
สารสเตอรอย์  ซึ่งอาจจะมีผลข้างเคียงให้ร่างกายมีปัญหาในอนาคตครับ

http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%AA%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%AD%E0%B8%A3%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%94%E0%B9%8C

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 04:07:20 PM »

น้าสมชายครับ มีคำแนะนำการออกกำลังกายสำหรับหญิงหลังคลอดบุตรบ้างไหมครับ

โอ้... ไม่ทราบเลยครับ... แฮ่ๆ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #296 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 04:29:46 PM »

ยกเหวทแล้วน้าา... Grin

bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #297 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 04:39:30 PM »

ยกเหวทแล้วน้าา... Grin

กำลังจะตามไปเหมือนกัน 555  วันนี้ หลัง แขน ขา sit-up

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #298 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 05:32:49 PM »

ผมเคยทาน ยี่ห้อ GNC แค่กระป๋องเดียวซักเกือบสิบปีแล้วครับ โดยฝากเพื่อนที่เป็นสมาชิกเขาซื้อได้ส่วนลด
ร้านมีอยู่ตามห้างสรรพสินค้าใหญ่ๆ เช่นเซ็นทรัล
ลองดูรายละเอียด http://www.gnc.co.th/w/307-whey-protein-.html   

หากถามว่าจำเป็นมัย คงจะเป็นแค่ช่วงแรกที่เร่งสร้างกล้ามเนื้อ ส่วนระยะต่อไปน่าเลือกทานอาหารที่มีประโยชน์
เองดีกว่าพึ่งโปรตีนตลอด   อย่าซื้อโปรตีนตามเวป หรือไม่มีสินค้าที่ไม่การรับรอง อย เพราะอาจจะมีการผสม
สารสเตอรอย์  ซึ่งอาจจะมีผลข้างเคียงให้ร่างกายมีปัญหาในอนาคตครับ

http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%AA%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%AD%E0%B8%A3%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%94%E0%B9%8C

อย่างนี้หมายความว่าเราสามารถทานเนื้อสเต๊กติดมันได้เต็มที่เลยสิครับพี่... หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

« ตอบ #299 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 05:37:38 PM »

อย่างนี้หมายความว่าเราสามารถทานเนื้อสเต๊กติดมันได้เต็มที่เลยสิครับพี่... หลงรัก

ในความคิดผมนะ ผมว่าเราสามารถกินได้ตามปกติ เพียงแค่ระมัดระวังเรื่องของมันของทอดไม่ให้หนักข้อ
สังเกตได้ว่าที่อ้วนๆกัน เพราะเราเลือกอาหารการกินกันไม่ได้
โดยมากอาหารตามสั่งมันก็มีแต่ของมัน ของทอดเสียส่วนใหญ่
ผมว่าถ้าเราเลือกกินให้เหมาะสม ออกกำลังกายเป็นประจำ
การดูแลรูปร่างก็น่าจะสามารถทำได้โดยไม่ลำบากเกินไปนะครับ
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 156
  พิมพ์