๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 07:12:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 156
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องม้าดัมเบลครับ...  (อ่าน 191200 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #180 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 07:59:56 AM »

"มุ่งมั่นทำทุกวัน"  เยี่ยม   Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #181 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:09:45 AM »

ในนี้มีทั้งพี่เลี้ยง+เทรนเนอร์ เยอะแยะ จะช่วยกันอุ้มคุณตั้วไปให้ถึงจุดหมาย เล่นตามพี่สมชายไปเรื่อยๆ สู้ๆ    คิก คิก คิก คิก

อย่าลืมหละ...เดิมพันมันสูง แฟนขับรอ........ ถ้าแพ้รอบนี้ ก็ต้องเผาค่าย เยี่ยม เยี่ยม

ที่ตากผ้าครับ  บ่นให้น้องมันซื้อโน้นซื้อนี่มา  สุดท้ายตากผ้าทั้งหมด

เยี่ยม เห็นด้วยกับเฮียเล็กครับ....ผมเห็นมาอย่างงั้นจริงๆ มีแค่ไม่กี่คนที่ไปถึงเป้าหมายครับ  อ๋อย ไหว้

จะพยายามไม่ให้แฟนมาแย่งใช้ครับ... Grin

สัญญาลูกผู้ชายครับ... Wink

แฟนน่าจะดีใจและสนับสนุนนะ ที่จะได้สามีหุ่นบึกเร็วๆนี้ 555

เดี๋ยวนี้เดินสวนกันไม่ค่อยได้ครับพี่ แฟนจ้องลวนลาม 5555

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #182 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:22:24 AM »

ยกได้ไม่ครบ 3 เซ็ตแสดงว่าน้ำหนักเกินครับ...

พอดีต้องออกไปทำงานอีกรอบหลังฝนหยุดตก เพิ่งกลับบ้านครับ คุยต่อ... Grin

ท่า bench press ที่ต้องปรับเบาะเพื่อแบ่งกล้ามเนื้อที่ออกแรง โดยปกติคนทั่วไปจะปรับระดับเบาะเพื่อยก 3 เซต ในทุกระดับเบาะ ภายในช่วงเวลาการออกกำลังกายทุกครั้งหรือเปล่าครับพี่สมชาย...

หรือว่าแบ่งเป็นอกบน, กลาง, ล่าง คนละวันครับ... ไหว้

เล่นหน้าอกกลาง(นอนขนานพื้นไม่ต้องยกหัว)อย่างเดียวก่อนครับ... ให้หน้าอกขึ้นเต็มเสียก่อน(เกือบปี)แล้วค่อยนั่งหน้ากระจกว่าตรงไหนขาดเกินครับ...

คือสรีระบางคนไม่เหมือนกัน บางคนถึงขั้นต้องวิดบาร์เพื่อให้ขอบหน้าอกตัดเป็นเส้น...  แต่บางคนเมื่อหน้าอกขึ้นเต็มแล้วมันเต็มทั้งบนและล่างครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #183 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:24:49 AM »

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับ ขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่ติดตามทีวีดาวเทียมของเรา ช่อง 69 ฟิตเนสบ้านโคก  55555555555 Cheesy ไหว้

เช้านี้เสนอท่าบริหาร สำหรับเบิร์นไขมัน สำหรับคุณผู้หญิง ที่ต้องการลดสะโพกและต้นขา ทำง่ายๆแต่ได้ผล ใช้เวลา 5-10 นาที ก่อนอาบน้ำ แต่งตัวไปทำงานนะครับ (อย่าอ้างว่าไม่มีเวลา)

นางแบบของเราวันนี้ เปอร์เซ็นไขมันในร่างกายประมาณ 12-14 (ถ้าเปรียบเทียบกับผู้ชาย ก็ประมาณ 6-7) โอ่...มันยอดมากเลย....ซาร่า...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

http://www.youtube.com/watch?v=NMqeJdfboN4

อืมม์.... Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #184 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:26:20 AM »

ยกได้ไม่ครบ 3 เซ็ตแสดงว่าน้ำหนักเกินครับ...

พอดีต้องออกไปทำงานอีกรอบหลังฝนหยุดตก เพิ่งกลับบ้านครับ คุยต่อ... Grin

ท่า bench press ที่ต้องปรับเบาะเพื่อแบ่งกล้ามเนื้อที่ออกแรง โดยปกติคนทั่วไปจะปรับระดับเบาะเพื่อยก 3 เซต ในทุกระดับเบาะ ภายในช่วงเวลาการออกกำลังกายทุกครั้งหรือเปล่าครับพี่สมชาย...

หรือว่าแบ่งเป็นอกบน, กลาง, ล่าง คนละวันครับ... ไหว้

เล่นหน้าอกกลาง(นอนขนานพื้นไม่ต้องยกหัว)อย่างเดียวก่อนครับ... ให้หน้าอกขึ้นเต็มเสียก่อน(เกือบปี)แล้วค่อยนั่งหน้ากระจกว่าตรงไหนขาดเกินครับ...

คือสรีระบางคนไม่เหมือนกัน บางคนถึงขั้นต้องวิดบาร์เพื่อให้ขอบหน้าอกตัดเป็นเส้น...  แต่บางคนเมื่อหน้าอกขึ้นเต็มแล้วมันเต็มทั้งบนและล่างครับ...

ขอบคุณมากครับ... ไหว้

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #185 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:28:33 AM »

"มุ่งมั่นทำทุกวัน"  เยี่ยม   Grin Grin Grin

นี่คือคีย์เวิร์ดเลยครับ... ถึงกำหนดเวลาต้องออกกำลังกายแล้วต้องทำ, ดังนั้นใครกล้ามเนื้อสวยงามนี่เท่ากับประกาศให้โลกรู้ว่าฉันมีวินัยบังคับตัวเองได้, คนรอบข้างก็จะรู้ว่าฉันเป็นที่ไว้วางใจได้ว่ามีความรับผิดชอบดำเนินการตามเหตุและผล ไม่เอาแต่ใจตนเองครับ...

ก็ใครออกกำลังกายเป็นประจำจะรู้ว่ามันขี้เกียจอย่างมาก ก่อนออกกำลังกายทุกครั้ง โดยเฉพาะการยกเหวทนี่มันไม่สนุกเหมือนเล่นบอล เล่นแบดมินตั้นครับ เพราะยกเหวทมันย็อกแย็กอยู่กับที่ ยกขึ้นลงซ้ำๆ... ฮา...

แต่สิ่งที่ได้รับทุกครั้งคือเมื่อยกเสร็จ แล้วร่างกายหลั่งสารเอ็นโดรฟินมาให้เรารับเป็นความสุขครับ... ตั้งแต่เริ่มพักเหนื่อยนั่นแหละ นายสมชายมีความสุขมาก อาบน้ำอาบท่าเรียบร้อยแล้วสามารถหยิบเอางานที่ต้องการสมาธิสูงมานั่งทำ แล้วหัวสมองแล่นปรู๊ดปร๊าดที่สุดก็ช่วงนั้นครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #186 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:43:42 AM »

"มุ่งมั่นทำทุกวัน"  เยี่ยม   Grin Grin Grin

นี่คือคีย์เวิร์ดเลยครับ... ถึงกำหนดเวลาต้องออกกำลังกายแล้วต้องทำ, ดังนั้นใครกล้ามเนื้อสวยงามนี่เท่ากับประกาศให้โลกรู้ว่าฉันมีวินัยบังคับตัวเองได้, คนรอบข้างก็จะรู้ว่าฉันเป็นที่ไว้วางใจได้ว่ามีความรับผิดชอบดำเนินการตามเหตุและผล ไม่เอาแต่ใจตนเองครับ...

ก็ใครออกกำลังกายเป็นประจำจะรู้ว่ามันขี้เกียจอย่างมาก ก่อนออกกำลังกายทุกครั้ง โดยเฉพาะการยกเหวทนี่มันไม่สนุกเหมือนเล่นบอล เล่นแบดมินตั้นครับ เพราะยกเหวทมันย็อกแย็กอยู่กับที่ ยกขึ้นลงซ้ำๆ... ฮา...

แต่สิ่งที่ได้รับทุกครั้งคือเมื่อยกเสร็จ แล้วร่างกายหลั่งสารเอ็นโดรฟินมาให้เรารับเป็นความสุขครับ... ตั้งแต่เริ่มพักเหนื่อยนั่นแหละ นายสมชายมีความสุขมาก อาบน้ำอาบท่าเรียบร้อยแล้วสามารถหยิบเอางานที่ต้องการสมาธิสูงมานั่งทำ แล้วหัวสมองแล่นปรู๊ดปร๊าดที่สุดก็ช่วงนั้นครับ...

เรื่องสารเอ็นโดรฟิน ผมรู้สึกได้จริงๆ แต่เกรงว่าใครจะหาว่าเราเว่อร์ครับ เนื่องจากเพิ่งเริ่มต้น...

การยกเหวทที่ผมสังเกตได้คือเรียกความเหนื่อยได้มาก และเรียกเหงื่อได้เยอะจริงๆ ความสุขเกิดขึ้นทุกครั้งที่พักซักครู่หลังยกเสร็จ...

แถมได้เป็นตัวอย่างที่ดีแก่ลูกๆด้วย หลังจากที่เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีมานานมากๆครับ... Smiley

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #187 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:51:55 AM »

เป้าหมายต้องเอาชนะรุ่นน้องผมให้ได้ครับ... โดนชก

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #188 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:55:18 AM »

ไอ้ง่อยซ่อนตัวเข้ามาอีกแล้ว หลงรัก หลงรัก ขำก๊าก ขำก๊าก
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #189 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 09:04:07 AM »

เป้าหมายต้องเอาชนะรุ่นน้องผมให้ได้ครับ... โดนชก

โห... นายสมชายยอมแพ้ครับ, คนอายุ 50 ไม่มีทางไปได้ถึงขนาดนี้... ฮา...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #190 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 09:56:11 AM »

ใหญ่ใช่เล่นครับ Grin Grin Grin บวกหน้าโหดดี

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #191 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 09:57:25 AM »

โดยเฉพาะการยกเหวทนี่มันไม่สนุกเหมือนเล่นบอล เล่นแบดมินตั้นครับ เพราะยกเหวทมันย็อกแย็กอยู่กับที่ ยกขึ้นลงซ้ำๆ... ฮา...

มันเหมือนการออกกำลังกายเดี่ยว Grin Grin Grin หาเพื่อนอาจช่วยได้ครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #192 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 07:16:25 PM »

ใหญ่ใช่เล่นครับ Grin Grin Grin บวกหน้าโหดดี

หน้าอย่างนี้ ฝรั่ง ญี่ปุ่น ติดกันตรึมเลยครับ.. คิก คิก

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #193 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:27:09 PM »

หน้าอย่างนี้ ฝรั่ง ญี่ปุ่น ติดกันตรึมเลยครับ.

เยี่ยม เยี่ยม หุ่นหน้าตาอย่างงี้ สเป๊กสาวยุ่นเลยครับ ถ้าเป็นผมจะไปทำงานเป็นบริกร ตามชายหาดแหล่งที่มีสาวยุ่นอยู่ ผมละอิจฉา... กิ๊วก๊าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2013, 08:34:02 PM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #194 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 09:59:03 PM »

หน้าอย่างนี้ ฝรั่ง ญี่ปุ่น ติดกันตรึมเลยครับ.

เยี่ยม เยี่ยม หุ่นหน้าตาอย่างงี้ สเป๊กสาวยุ่นเลยครับ ถ้าเป็นผมจะไปทำงานเป็นบริกร ตามชายหาดแหล่งที่มีสาวยุ่นอยู่ ผมละอิจฉา... กิ๊วก๊าว

ตกใจ จริงเหรอครับงั้นผมต้องเล่นเพาะกล้ามบ้างเเล้วล่ะ อิอิอิ น้ำลายหก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 156
  พิมพ์