๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 05:55:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33944 33945 33946 [33947] 33948 33949 33950 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25848658 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #509190 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:28:25 AM »

แอมป์ของพี่มาก หกหมื่นเท่านั้นเอง

ซื้อมาฝากนากสักตัวนะพี่มากข๊าาาาาาาา

http://noom-hifi.com/webboard/webboard_ans.php?id=175457
       เจ้าของร้าน
จิรพัฒน์ วูด ที่่ทาแค พัทลุง
อยู่ซ้ายมือ  ตรงหัวโค้ง แกใช้
แบรนด์นี้ทั้งปรี-เพาเวอร์ ตอนนี้แกเอาเปิด
ธรรมะของ ท่านพุทธทาส  ให้ลูกน้องฟัง....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
รายละเอียดของคนนี้  น่าสนใจ ว่าง ๆ ค่อยมาเล่า ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
paisal 1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #509191 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:33:57 AM »

แอมป์ของพี่มาก หกหมื่นเท่านั้นเอง

ซื้อมาฝากนากสักตัวนะพี่มากข๊าาาาาาาา

http://noom-hifi.com/webboard/webboard_ans.php?id=175457
        เจ้าของร้าน
อยู่ซ้ายมือ  ตรงหัวโค้ง แกใช้
แบรนด์นี้ทั้งปรี-เพาเวอร์ ตอนนี้แกเอาเปิด
ธรรมะของ ท่านพุทธทาส  ให้ลูกน้องฟัง....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
รายละเอียดของคนนี้  น่าสนใจ ว่าง ๆ ค่อยมาเล่า ครับ

พวกทรานซิสเตอร์ข้างในคงหลับกันเป็นแถวๆ   คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #509192 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:38:32 AM »

ว้า ... ลืมใส่ธูปไปด้วยซักดอกนึง  คิก คิก
น้องที่ ปณ. คุยด้วยว่า วันนี้ สงสัยหนังเยอะ ไม่ใส่ซองนะคะลุง ... เอ๊ะ  เรียกลุง  อ๋อย
ก็เลยอำด้วยมุกไปรษณีย์โกรธไปว่า วันนี้ ไม่ใช่หนังครับ แต่เป็น ไอ- โฟน ... แน่ะ  ทำเป็นหัวเราะกิ๊กกั๊ก  คิก คิก
เพราะฉะนั้น  ถ้า ... ยิ้มก่อนอ่าน ตาหวานก่อนเปิด ... พอเปิดมาแล้วเจอก้อนหิน  โวยเลยนะครับ  ขำก๊าก
แต่ถ้าเปิดเจอ ไอ -โฟน รบกวนส่งกลับคืนมาให้ผมด้วยนะ เพราะสงสัยว่า ผมอาจหยิบกล่องผิดส่งไปครับ  Grin
วันนี้วันศุกร์ วันเสาร์ - อาทิตย์ วันหยุด รถคงไม่ติดมาก วันจันทร์น่าจะถึงแล้ว  EL451913467TH  ก๊อปไว้ไปคอยตามได้เลยครับ  Cool

ไหว้ Grin
ขอบคุณน้ากันมากครับ...

มีเรื่องหาเหล้าควีกินแระ... คิก คิก

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #509193 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:40:33 AM »

แผ่นผมหรือเปล่าวุ๊ย  Huh  อ้อ ไม่ใช่ เพราะไม่มีลายเซ็นต์ผมที่ปก  Grin ตอนนั้น ให้เราแผ่นละ 100  อ๋อย  ตอนนี้ เค้าขายกัน 400 เยี่ยม

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #509194 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:42:52 AM »

ว้า ... ลืมใส่ธูปไปด้วยซักดอกนึง  คิก คิก
น้องที่ ปณ. คุยด้วยว่า วันนี้ สงสัยหนังเยอะ ไม่ใส่ซองนะคะลุง ... เอ๊ะ  เรียกลุง  อ๋อย
ก็เลยอำด้วยมุกไปรษณีย์โกรธไปว่า วันนี้ ไม่ใช่หนังครับ แต่เป็น ไอ- โฟน ... แน่ะ  ทำเป็นหัวเราะกิ๊กกั๊ก  คิก คิก
เพราะฉะนั้น  ถ้า ... ยิ้มก่อนอ่าน ตาหวานก่อนเปิด ... พอเปิดมาแล้วเจอก้อนหิน  โวยเลยนะครับ  ขำก๊าก
แต่ถ้าเปิดเจอ ไอ -โฟน รบกวนส่งกลับคืนมาให้ผมด้วยนะ เพราะสงสัยว่า ผมอาจหยิบกล่องผิดส่งไปครับ  Grin
วันนี้วันศุกร์ วันเสาร์ - อาทิตย์ วันหยุด รถคงไม่ติดมาก วันจันทร์น่าจะถึงแล้ว  EL451913467TH  ก๊อปไว้ไปคอยตามได้เลยครับ  Cool

ไหว้ Grin
มีเรื่องหาเหล้าควีกินแระ... คิก คิก
อย่าลืมธูปนะครับ ผมลืมใส่ไปให้ด้วย เดี๋ยวจะไม่ยอมจุดเรียกผม  คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #509195 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:45:06 AM »

เจ้าของร้าน
อยู่ซ้ายมือ  ตรงหัวโค้ง แกใช้
ธรรมะของ ท่านพุทธทาส  ให้ลูกน้องฟัง....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
รายละเอียดของคนนี้  น่าสนใจ ว่าง ๆ ค่อยมาเล่า ครับ

พวกทรานซิสเตอร์ข้างในคงหลับกันเป็นแถวๆ   คิก คิก
เครื่องเสียง มาร์ค เลวินสัน (Mark Levinson) มีที่มาค่อนข้างแปลกและน่าสนใจดีนะครับ
คือเจ้าของยี้ห้อนี้นาย มาร์ค เลวินสัน หาใช่เป็นคนมีความรู้ใดๆ ทางอีเลคทรอนิคส์แม้แต่น้อย
แล้วทำไมปรีแอมป์และเพาเวอร์แอมป์ของแกถึงเป็นเครื่องเสียงแนวหน้าอันดับต้นของโลกใครๆที่เล่น
เครื่องเสียงขึ้นไปถึงระดับท็อป ถึงอยากครอบครองเครื่องเสียงแกนัก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #509196 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:45:19 AM »

ไหว้ Grin
อย่าลืมธูปนะครับ ผมลืมใส่ไปให้ด้วย เดี๋ยวจะไม่ยอมจุดเรียกผม  คิก คิก

รับกับแกล้มอะไรดีครับ... Grin Grin

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #509197 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:48:14 AM »

ไหว้ Grin
รับกับแกล้มอะไรดีครับ... Grin Grin
ที่มีในวงนั่นแหละครับ ตักแบ่ง ๆ ใส่ถ้วยตะไลให้ผมซักอย่างละช้อนชาก็พออิ่มแล้วครับ  เยี่ยม

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #509198 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:50:48 AM »

ตามที่ทราบมาคร่าวๆว่า มาร์ค เลวินสัน เป็นคนที่มีความสามารถทางดนตรีและการฟังดนตรีที่ยอดเยี่ยม
หากแกฟังดนตรีแสดงสดที่ไหนมาแล้วหูและสมองของแกแกจะจดจำเสียงดนตรีที่ฟังมาได้อย่างกะเครื่องบันทึกเสียงชั้นยอด
และแกก็มีเพื่อนที่เก่งทางอีเลคทรอนิคส์ แกก็จะให้เพื่อนออกแบบเครื่องเสียงให้แกตามที่ได้รับฟังมาให้ได้
ถ้ายังไม่เหมือนแกก็สั่งให้ออกแบบใหม่แก้ใขจนแกพอใจนั่นแหละ
เพราะฉะนั้น เครื่องเสียงของแกจึงสุดยอดสามารถถ่ายทอดเสียงดนตรีตามเมมมอรี่ในสมองของแกออกมาได้อย่างสมจริงที่สุด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #509199 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:54:20 AM »

ว้า ... ลืมใส่ธูปไปด้วยซักดอกนึง  คิก คิก
น้องที่ ปณ. คุยด้วยว่า วันนี้ สงสัยหนังเยอะ ไม่ใส่ซองนะคะลุง ... เอ๊ะ  เรียกลุง  อ๋อย
ก็เลยอำด้วยมุกไปรษณีย์โกรธไปว่า วันนี้ ไม่ใช่หนังครับ แต่เป็น ไอ- โฟน ... แน่ะ  ทำเป็นหัวเราะกิ๊กกั๊ก  คิก คิก
เพราะฉะนั้น  ถ้า ... ยิ้มก่อนอ่าน ตาหวานก่อนเปิด ... พอเปิดมาแล้วเจอก้อนหิน  โวยเลยนะครับ  ขำก๊าก
แต่ถ้าเปิดเจอ ไอ -โฟน รบกวนส่งกลับคืนมาให้ผมด้วยนะ เพราะสงสัยว่า ผมอาจหยิบกล่องผิดส่งไปครับ  Grin
วันนี้วันศุกร์ วันเสาร์ - อาทิตย์ วันหยุด รถคงไม่ติดมาก วันจันทร์น่าจะถึงแล้ว  EL451913467TH  ก๊อปไว้ไปคอยตามได้เลยครับ  Cool

ไหว้ Grin
อย่าลืมธูปนะครับ ผมลืมใส่ไปให้ด้วย เดี๋ยวจะไม่ยอมจุดเรียกผม  คิก คิก
ที่มีในวงนั่นแหละครับ ตักแบ่ง ๆ ใส่ถ้วยตะไลให้ผมซักอย่างละช้อนชาก็พออิ่มแล้วครับ  เยี่ยม

บู่ ยี๊ ทำยังกะแมว.....                                                           กิน

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #509200 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:58:29 AM »

ขำก๊าก  กินผ่านธูป จะกินอะไรมากนักหนาครับ  ขำก๊าก

เห็นแผ่น แห้ง วิลเลียม ตะกี้นี้ นึกได้เลยว่า คืนนี้ถ้าไม่มีเรื่องเพื่อน หยิบเรื่อง Your Cheatin' Heart มานั่งดูดีกว่า
ฮิ ฮิ หนังไว้ทุกข์ เพราะยังเป็นหนังขาว- ดำอยู่เลย
 เยี่ยม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2014, 12:04:51 PM โดย GUNRUNNER » บันทึกการเข้า

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #509201 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 12:06:14 PM »

เที่ยงละ กินเตี๋ยวก่อนนะครับ เส้นหมี่ สด เปื่อย  เยี่ยม   อิ่มอร่อยกันทุกท่านนะครับ  Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #509202 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 12:08:43 PM »

กินแบบธรรมดาหรือจุดธูป คิก คิก

เที่ยงละ กินเตี๋ยวก่อนนะครับ เส้นหมี่ สด เปื่อย  เยี่ยม   อิ่มอร่อยกันทุกท่านนะครับ  Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #509203 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 12:17:17 PM »

ขำก๊าก  กินผ่านธูป จะกินอะไรมากนักหนาครับ  ขำก๊าก

เห็นแผ่น แห้ง วิลเลียม ตะกี้นี้ นึกได้เลยว่า คืนนี้ถ้าไม่มีเรื่องเพื่อน หยิบเรื่อง Your Cheatin' Heart มานั่งดูดีกว่า
ฮิ ฮิ หนังไว้ทุกข์ เพราะยังเป็นหนังขาว- ดำอยู่เลย
  เยี่ยม

เวลานั่งดู ต้องพนมมือด้วยไม๊ครับ.... บู่ บู่     คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #509204 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 12:22:00 PM »

นึกถึงพระฉันข้าวในวันพระ
จานอาหารคาวหวานรายรอบเต็มไปหมด แค่ตักจานละช้อน ก็อิ่มแล้ว คิก คิก

หน้า: 1 ... 33944 33945 33946 [33947] 33948 33949 33950 ... 35790
  พิมพ์