๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 09, 2024, 07:23:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บ่น...  (อ่าน 9108 ครั้ง)
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 01:54:46 AM »

ท่าทางแกจะสนใจเรื่องปืนผาหน้าไม้เหมือนคุณพ่อ ดีกว่าแกไปอ่านหนังสือแฟชั่นนะครับ Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 12:21:14 PM »

........... Grin..ผมเวลาซื้อ อวป. จะเลือกดูเล่มที่กาวเยอะและดูแนนหนาที่สุดในแผง เลยไม่เจอปัญหานี้ครับ   แต่เรื่องหนังสือหลุดนี้จำได้ว่าเมื่อสองสาม ปีที่แล้วหนังสือ อวป. เปิดปุ๊ปก็หลุกปั๊ปเลยครับ   

ปล. สองสามวันที่แล้วไปบ้านคุณ กันชัย  ก็บอกว่าหนังสือ อวป.หลุดเหมือนกันครับ

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 12:39:09 PM »

5555 รูปน่ารักจริงๆครับพี่ sergeant ขออนุญาตเอาไปทำ wallpaper ซะเลย  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2004, 12:49:11 PM โดย ผองพัฒ » บันทึกการเข้า
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 01:21:16 PM »

ผมเองไม่ค่อยได้เจอ ครับเรื่องหน้าหนังสือหลุด แต่ผมเจอปัญหาเดียว กับพี่ sergeant ครับ
เจอเจ้าตัวเล็กแย่งดูตั้งแต่หัดเดิน จนตอนนี้ เป็นเจ้าตัวใหญ่ ก็ยังไม่เลิกแย่งผมอ่าน แรกๆผมก็
แก้ปัญหา โดยการ ซื้อ แคทตาล็อก ของ marui  เป็นรูปภาพ ของ บีบี กัน ให้ดู
   หลังๆ  พอโตชักไม่ได้ผล เพราะพลิกไปพลิกมาดูรูปซ้ำๆ จนจำได้ Grin
     แต่ปัญหาที่ใหญ่หลวงของผมคือได้หนังสือช้าครับ เพิ่งจะได้  ตะกี้นี้ เอง เห็นวางตามแผง
หนังสือตั้งแต่วันที่ 4 แล้ว   ผมเป็นสมาชิกรายปีครับ มันทรมานกว่าครับ แบบว่า เห็นของขาย
แล้วแต่ของเรายังไม่มา  Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 06:17:35 PM »

ครับ เห็นด้วยกับคุณ RUGER  ครับ Cheesy ว่าหนังสือช้าไปหน่อยครับสำหรับสมาชิก
ผมเดินในตลาดวันที่ 2 มีวางแล้ว แต่ผมเป็นสมาชิกเพิ่งได้อ่าน วันที่ 5 นี้เอง
ผมว่าน่าส่งให้สมาชิกซักวันที่ 28-29 หรืออย่างน้อยก็พร้อมๆกับร้านค้าก็น่าจะดีนะครับ Wink
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2004, 12:28:35 AM »

Grin ลูกคุณ sergeant นี่รัก อวป.ปานจะกลืนกินจริงๆเลยนะคับ... Grin
Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

อิ่มเดียว หลับเดียว

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 11:50:10 PM »

ท่าทางแกจะสนใจเรื่องปืนผาหน้าไม้เหมือนคุณพ่อ ดีกว่าแกไปอ่านหนังสือแฟชั่นนะครับ Grin
Grin ลูกคุณ sergeant นี่รัก อวป.ปานจะกลืนกินจริงๆเลยนะคับ... Grin

Grinคุณหมอบรรยายได้น่ารักดีครับ อิอิ Grin

ขอบคุณทุกๆท่านครับ ผมดูรูปลูกผมทีไรทั้งขำทั้งน้ำตาจะไหล ก็ได้แต่หวังว่าโตขึ้นลูกจะชอบปืนเหมือนพ่อ และเป็นคนดีของสังคม แค่นี้ก็ภูมิใจแล้วครับ Smiley
5555 รูปน่ารักจริงๆครับพี่ sergeant ขออนุญาตเอาไปทำ wallpaper ซะเลย  Grin Grin Grin

ยินดีครับ Wink

เป็นคนต้องมีน้ำใจ  เป็นคนไทยต้องรักชาติ  มีอำนาจต้องเป็นธรรม
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์