๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 01:13:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 145 146 147 [148] 149 150 151 ... 224
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนเล่นพระเครื่อง.......(นอกเรื่องปืนนะครับ)  (อ่าน 554763 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #2205 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 09:19:47 AM »

มีพระปิดตาสายชลบุรีมาให้ชม และวิจารย์กันครับ องค์นี่พี่เมียให้มา Cheesy

ไหว้ ปิดตาหลังแบบองค์นี้สวยนะครับท่านเลขาฯ
ขอบคุณครับพี่ ไหว้

เขาให้รึจิ๊กมา...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
wiched
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 137

« ตอบ #2206 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 09:30:15 AM »

เพชรเก๊ครับ พี่กวาง หัวเราะร่าน้ำตาริน

เรียนคุณWICHED ผมใช้กล้อง CANNON 350D ของพี่เมียครับ ผมอยากได้กล้องแบบนี้ แกก็เลยให้เอามาใช้
เพราะแกมีอีกตัวหนึ่งครับ
ที่ผมถ่ายก็จำได้แค่ว่าปรับไปที่โหมดมาโคร แล้วก็ปรับมั่วมั่ว เพราะผมเองก็ถ่ายไม่ค่อยเป็นครับ

องค์นี้ญาติผู้ใหญ่พึ่งให้มาครับ

อยากทราบเกี่ยวกับเทคนิคการถ่ายภาพครับ

ผมว่าชัดดีครับ เดี๋ยวถ่ายได้สวยเมื่อไรจะมาลงบ้าง ไหว้
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #2207 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 10:10:16 AM »

เพชรเก๊ครับ พี่กวาง หัวเราะร่าน้ำตาริน

เรียนคุณWICHED ผมใช้กล้อง CANNON 350D ของพี่เมียครับ ผมอยากได้กล้องแบบนี้ แกก็เลยให้เอามาใช้
ที่ผมถ่ายก็จำได้แค่ว่าปรับไปที่โหมดมาโคร แล้วก็ปรับมั่วมั่ว เพราะผมเองก็ถ่ายไม่ค่อยเป็นครับ

องค์นี้ญาติผู้ใหญ่พึ่งให้มาครับ

อยากทราบเกี่ยวกับเทคนิคการถ่ายภาพครับ

ผมว่าชัดดีครับ เดี๋ยวถ่ายได้สวยเมื่อไรจะมาลงบ้าง ไหว้
   ตอนนี้ ผมก็มีอุปกรณ์ในการถ่ายภาพให้นิ่งยิ่งขึ้น ลองใช้แล้ว พอไดัครับ
เอาพระวางบนกระติกcolemanที่รองด้วยผ้าอีกที Grin เยี่ยม ไหว้

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #2208 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 10:21:48 AM »

เอาพระองค์โตเกินจะแขวน ที่เจ้าของเดิม ทำกรอบพลาสติคไว้แล้ว
ช่วงจตุคามฮิต คงแขวนได้ ไม่น่าเกลียด แต่ตอนนี้ ท่าจะเกินพิกัดไป
หน่อย ไม่รู้ใช่พระวัดไผ่โรงวัวหรือเปล่า ตานรินทร์บอกด้วย Grin ไหว้

wiched
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 137

« ตอบ #2209 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 10:43:13 AM »

ตอนนี้ ผมก็มีอุปกรณ์ในการถ่ายภาพให้นิ่งยิ่งขึ้น ลองใช้แล้ว พอไดัครับ
เอาพระวางบนกระติกcolemanที่รองด้วยผ้าอีกที Grin เยี่ยม ไหว้

ขอบคุณพี่ตี๋ ที่ ชี้แนะ ครับ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #2210 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 11:26:25 AM »

มีพระปิดตาสายชลบุรีมาให้ชม และวิจารย์กันครับ องค์นี่พี่เมียให้มา Cheesy

ไหว้ ปิดตาหลังแบบองค์นี้สวยนะครับท่านเลขาฯ

พี่เมียเขายกให้เมีย เราก็ขอเมียมาพก  หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #2211 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 11:45:34 AM »

พี่เมียเขายกให้เมีย เราก็ขอเมียมาพก  หลงรัก
เยี่ยม ปล่อยหรือเปล่า?...อิ อิ

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #2212 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 12:47:24 PM »

ผมรู้สึกว่า ผมอาจถูกมองเป็น หน้าม้าประจำกระทู้ ไปเสียแล้ว เล่นลงรูปอยู่คนเดียว
เลยพักนี้ ไม่มีใครมาแจมบ้างเลยนะครับ ไหว้

เดี๋ยวผมได้กล้องกลับมาบ้านก่อน

จะมาลงเป็นเพื่อนครับอา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอชมพระมเหศวรกรุวัดพระธาตุหน่อยนะครับพี่นรินทร์  ไหว้

วัดอยู่ใกล้บ้านปากกับจมูกอย่างนี้แท้ชัวร์  เยี่ยม

พอมีอยู่องค์กับเขาบ้าง ไว้มีโอกาศจะถ่ายมาให้ชมครับ Grin Grin Grin Grin

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #2213 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 12:51:48 PM »

เอาพระองค์โตเกินจะแขวน ที่เจ้าของเดิม ทำกรอบพลาสติคไว้แล้ว
ช่วงจตุคามฮิต คงแขวนได้ ไม่น่าเกลียด แต่ตอนนี้ ท่าจะเกินพิกัดไป
หน่อย ไม่รู้ใช่พระวัดไผ่โรงวัวหรือเปล่า ตานรินทร์บอกด้วย Grin ไหว้

คิดว่าน่าจะใช้ครับอา

พิมพ์นี้เหมือนเคยเห็น แต่ถ้าองค์กลางนั้งบนโต๊ะมีปกโพธิ์นะ  อันนี้เคยเห็นหลวงพ่อขอมแน่นอน

แต่ดูเนื้อหาแล้วไม่น่าพลาดครับ เนื้อเหมือนกำแพงศอกเนื้อดินเขาเลย ทำเนื้อแนวหลวงพ่อโหน่งพระอาจารย์

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #2214 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 01:03:16 PM »

พระวัดพลับ องค์ที่ตานรินทร์ เคยบอกให้ลงรูป ถ่ายไว้จนลืม Grin

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #2215 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 01:03:49 PM »

เยี่ยม ปล่อยหรือเปล่า?...อิ อิ
ไม่กล้าครับ เพราะพี่เมียมีอีกหลายองค์ที่น่าสอยมาไว้ครอบครอง Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #2216 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 01:08:40 PM »

กริ่ง องค์นี้ เห็นแปลกดี มีโค้ตใต้ฐานด้วย Grin ไหว้

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #2217 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 01:09:52 PM »

ใช้พิมพ์ใหญ่หรือเปล่าครับ หรือพิมพ์กลาง

หลวงพ่อแก้วหรือเปล่าครับ

พิมพ์ไม่ค้นตาเลยครับไม่เคยเห็น

ใครเซียนพระปิดตามาชีชัดให้หน่อย ครับว่าพิมพ์อะไร

สุดยอดแห่งพระปิดตาเนือผงคลุกรัก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #2218 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 01:11:31 PM »

พระวัดพลับ องค์ที่ตานรินทร์ เคยบอกให้ลงรูป ถ่ายไว้จนลืม Grin

ตุ๊กตาเล็กใช้เปล่าอา

ทำไม่ไม่เอาออกมาจากกรอบด้วย

อย่างนี้จะดูเห็นได้ไงครับ Grin Grin Grin Grin

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #2219 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 01:13:33 PM »

ตุ๊กตาเล็กใช้เปล่าอา

ทำไม่ไม่เอาออกมาจากกรอบด้วย

อย่างนี้จะดูเห็นได้ไงครับ Grin Grin Grin Grin
   เห็นเจ้าของเดิมบอก ป่องเล็กครับ
ว่างๆ ค่อยถ่ายให้ดูใหม่ 2ด้านเลย วันนั้นรีบ Grin ไหว้
หน้า: 1 ... 145 146 147 [148] 149 150 151 ... 224
  พิมพ์