๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 08:25:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนโทรขู่  (อ่าน 4384 ครั้ง)
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 09:53:32 PM »

แจ้งความ ลงบันทึกไว้ก่อนครับ แล้วรอดู อย่างไม่ประมาทครับ  เป็นกําลังใจให้นะครับ

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2006, 11:29:22 PM »

แจ้งความไว้ก่อนดีกว่าค่ะ Wink

อ่ะ...จะเล่าเรื่องความผิดพลาดของคนหรือมือถือก็ไม่รู้(ขำๆ)เรื่องนึงให้อ่านค่ะ เรื่องมีอยู่ว่า...............
มีวันนึง มีเบอร์แปลกๆโชว์ขึ้นมาที่เครื่องโอ ก็รับสายไปตามปกติ ปลายสายเป็นเสียงผู้หญิง ถามว่าคุณเป็นใคร ชื่ออะไร โอก็เลยถามกลับไปว่า คุณจะโทรหาใครเหรอคะ ผู้หญิงคนนั้นยังคงถามกลับไปว่าคุณชื่ออะไร ถามไปถามมาอย่างงี้อยู่3-4รอบ เค้าก็ไม่ตอบ เราก็ไม่ตอบ จนทางนั้นเค้าบอกว่าเค้าได้เบอร์เรามาจากเครื่องมือถือสามีเค้า โอก็ถามว่าสามีชื่ออะไร เค้าบอกมาว่าชื่อ......(จำไม่ได้อ่ะค่ะ) เราก็บอกว่าชื่อนี้จำไม่ได้ว่าเป็นคนที่เรารู้จักรึเปล่า เค้าก็หาว่าเราโกหก จริงๆแล้วเธอเป็นเมียน้อยเค้าใช่มั๊ย โอถึงขั้นกุมขมับเลย บอกเค้าไปว่าขอโทษนะคะ ดิฉันมีหน้าที่การงานที่ดี อายุก็30กว่าแล้ว ไม่จำเป็นต้องทำแบบนั้นหรอกค่ะ ใจเย็นๆ ค่อยๆคิด แล้วก็ไม่ต้องโทรมาอีกนะคะ พอเค้าได้ยินดังนี้แล้วก็วางสายไป โดยไม่พูดอะไรอีกเลย Grin Grin Grin

โอว่านะเค้าคงสะดุดกับตัวเลขอายุที่โอบอกเค้าไปแน่ๆเลยค่ะ...อิอิ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
cheep
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 12:03:17 AM »

ปกติ เวลามีโทรศัพท์ประหลาดๆมา หรือ พวกขายประกัน ขายบัตรเครติด ถ้าคุยกันไม่รู้เรื่อง ผม จะไม่กดวางหูครับ แต่เอาใส่กระเป๋ากางเกงเลย ให้ เขาหรือเธอ คุยกะน้องชาย ผมแทน

แล้วเค้าคุยกับน้องชายคุณนานหรือเปล่าคับ 
wit crv
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 06:04:54 AM »

เพื่อนๆ  สมาชิกทีเคารพครับ  พอดีผมไปหาหมอเลยไม่ได้อ่าน  ขอโทษด้วย  ขอเพิ่มเติมนะครับ  ผมอยู่ต่างจังหวัด ลูกชายเรียนอยู่กรุงเทพ  ไม่ได้โทรผิดเบอร์หรอกครับ  เพราะเขาถามก่อนว่าใช่เบอร์คุณ.........ใช่      เขาไม่ได้โทรมาอีกครับ   ขอบพระคุณทุกท่านครับ
tra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

เป๊กแรก.....มันยากที่จะยอมรับ....

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 08:30:34 AM »

อ่ะ...จะเล่าเรื่องความผิดพลาดของคนหรือมือถือก็ไม่รู้(ขำๆ)เรื่องนึงให้อ่านค่ะ เรื่องมีอยู่ว่า...............
มีวันนึง มีเบอร์แปลกๆโชว์ขึ้นมาที่เครื่องโอ ก็รับสายไปตามปกติ ปลายสายเป็นเสียงผู้หญิง ถามว่าคุณเป็นใคร ชื่ออะไร โอก็เลยถามกลับไปว่า คุณจะโทรหาใครเหรอคะ ผู้หญิงคนนั้นยังคงถามกลับไปว่าคุณชื่ออะไร ถามไปถามมาอย่างงี้อยู่3-4รอบ เค้าก็ไม่ตอบ เราก็ไม่ตอบ จนทางนั้นเค้าบอกว่าเค้าได้เบอร์เรามาจากเครื่องมือถือสามีเค้า โอก็ถามว่าสามีชื่ออะไร เค้าบอกมาว่าชื่อ......(จำไม่ได้อ่ะค่ะ) เราก็บอกว่าชื่อนี้จำไม่ได้ว่าเป็นคนที่เรารู้จักรึเปล่า เค้าก็หาว่าเราโกหก จริงๆแล้วเธอเป็นเมียน้อยเค้าใช่มั๊ย โอถึงขั้นกุมขมับเลย บอกเค้าไปว่าขอโทษนะคะ ดิฉันมีหน้าที่การงานที่ดี อายุก็30กว่าแล้ว ไม่จำเป็นต้องทำแบบนั้นหรอกค่ะ ใจเย็นๆ ค่อยๆคิด แล้วก็ไม่ต้องโทรมาอีกนะคะ พอเค้าได้ยินดังนี้แล้วก็วางสายไป โดยไม่พูดอะไรอีกเลย Grin Grin Grin

โอว่านะเค้าคงสะดุดกับตัวเลขอายุที่โอบอกเค้าไปแน่ๆเลยค่ะ...อิอิ Grin

อ้าววว....เจ๊.......นึกอายุ 27 ซะอีก........อิอิ  Grin Grin Grin

Metallica Enter Sandman
http://fr.youtube.com/watch?v=1QP-SIW6iKY
กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง
http://fr.youtube.com/watch?v=B0cxpbvDWq8
วิท'ลัยหลายใจ
http://fr.youtube.com/watch?v=oxGPz0tTQeI
ไม่ใช่แฟน...ทำแทนไม่ได้
http://fr.youtube.com/watch?v=Wb8h1nRzm2E
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 10:36:57 AM »

เอ...เรื่องคงเกิดนานนับสิบปีแล้วเน๊อะ Grin Grin Grin :Smiley
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 10:44:45 AM »

ปกติ เวลามีโทรศัพท์ประหลาดๆมา หรือ พวกขายประกัน ขายบัตรเครติด ถ้าคุยกันไม่รู้เรื่อง ผม จะไม่กดวางหูครับ แต่เอาใส่กระเป๋ากางเกงเลย ให้ เขาหรือเธอ คุยกะน้องชาย ผมแทน

แล้วเค้าคุยกับน้องชายคุณนานหรือเปล่าคับ
สัญญานมือถือน่าจะมีผลต่อสุขภาพน้องชายนะครับ  เป็นผมถ้ามือถืออยู่ห่างจากน้องชายในรัศมี 1 ฟุต  ผมจะปิดเครื่องเลยครับ   เพราะขงเบ้งบอกว่า  พี่น้องเหมือนแขนขา  คนอื่นเหมือนเสื้อผ้า

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 03:51:04 PM »

อ้าววว....เจ๊.......นึกอายุ 27 ซะอีก........อิอิ Grin Grin Grin

จริงๆแล้ว23ย่ะเธอ Grin

เอ...เรื่องคงเกิดนานนับสิบปีแล้วเน๊อะ Grin Grin Grin :Smiley

โท่...พี่เอ๋อ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 04:06:18 PM »

ไม่น่าเชื่อเลยว่าคุณโออายุเลขสามอยู่หน้าแล้ว  ดูไม่ออกจริงๆทำไงให้หน้าเป็นเด็กวัยทีนเอจแบบนี้ได้บ้างนะ

bravo544
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 08:46:31 PM »

เห็นด้วยกับคุณ sting ครับ เข้มแข็งนะครับ เป็นกำลังใจให้
SAMURAI COP
Full Member

คะแนน 2

นักรบผู้ชาญฉลาดนั้น จะเป็นผู้มีสติปัญญาเป็นอาวุธ

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2006, 09:34:09 AM »

ปรึกษา  จนท.ตร.ครับ

คนที่เกิดมาเป็นนักรบนั้นเขาไม่สนใจหรอกว่าจะมีชีวิตบนโลกนี้ได้นานแค่ไหน แต่จะคิดเสมอว่าการตายของเขาจะให้อะไรกับชนรุ่นหลังบ้าง///  ก้านกล้วย
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์