ทนายความกับปืนสวัสดิการ

<< < (15/18) > >>

TA881:
ผมไม่ก้าวล่วงวิชาชีพใคร แต่ทราบว่าวิศวกรที่ตกที่นั่งพายเรือให้โจรนั่ง โครงการใหญ่ๆที่เกียวพันนักการเมือง หากพูดความจริง ทำงานตรงไปตรงมา จะได้สิทธิตายก่อน 

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับๆๆๆๆๆๆๆๆ ;D   

icu.45:
ใครมีโอกาศซื้อก็ซื้อครับ จะถูก จะแพง จะโครงการ ไม่โครงการ มีตังก็ซื้อ ::011:: ไม่มีตังก็รอและเก็บ ::004::ผมว่าเรามาแชร์ความคิดกันว่า กระบอกนี้ดี ไม่ดี กันดีกว่า สิทธิมีกันทุกคน อยู่ที่ว่าจะใช้กันแบบไหน เสมอภาคในทางความคิด หรือเสมอภาคในการกระทำ มันอยู่ที่จิตใจ และน้ำใจครับ ::014:: ::014:: ::014::

aehtopgun:
อ้างจาก: TA881 ที่ กันยายน 16, 2011, 11:20:52 AM

ผมไม่ก้าวล่วงวิชาชีพใคร แต่ทราบว่าวิศวกรที่ตกที่นั่งพายเรือให้โจรนั่ง โครงการใหญ่ๆที่เกียวพันนักการเมือง หากพูดความจริง ทำงานตรงไปตรงมา จะได้สิทธิตายก่อน 

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับๆๆๆๆๆๆๆๆ ;D   

อืม ครับ สมควร

vboaw1:
ผมยินดีด้วยกับทุกสาขาอาชีพที่มีสิทธิได้ สวัสดิการ  แต่ถ้ามีการจำกัดจำนวนการซื้อได้เท่าที่จำเป็นจริงๆก็น่าจะดี จะได้ไม่มีความรู้สึกไม่ดีอย่างหลายๆท่านแสดงความคิดเห็น(คห.ส่วนตัวครับ)   ส่วนท่านที่ต้องการมากกว่าที่กำหนดก็เป็นราคาร้านทั่วไป (แต่เป็นไปไม่ได้)ผมเองก็ยากได้แต่ไม่มีสิทธิ  หรือให้สิทธิประชาชน สำหรับกระบอกแรกเท่ากันกับสวัสดิการ ก็น่าจะดีไม่น้อย  :D~ :D~ :D~ส่วนกระบอกต่อๆไปแล้แต่ร้านจะกำหนด
 :'( :'( :'(

นาย ช้างยิ้ม:
ของสภาวิศวกร..เคยรใบรวมรายชื่อพร้อมทำหนังสือถึงท่านนายกสภาไปแล้วนะครับ
เรื่องตอนนี้เรื่องยังติดอยู่ที่สภา  เคยติดตาม(ทางโทรศัพท์)รับแจ้งว่าอยู่ระหว่างการพิจารณาครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว