๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 12:41:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนเป็นสิวต้องอ่าน วิธีรักษาสิวให้หาย  (อ่าน 6767 ครั้ง)
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 10:44:35 AM »

กวนๆ แบบนี้ขอนัดเจอที่ร้าน จุดเลี้ยว
อยู่ใกล้ ๆ เซ็นทรัลลาดพร้าว หน่อยนะค่ะ.. Grin

อย่าเลยครับ...เดี๋ยวจะเป็นข่าวซุบซิบ...หลังแนวยิง หุหุ

ไม่หรอกค่ะ..เพราะไม่มีอะไรเป็นข่าวแล้วค่ะ..ปลอดภัย
เพราะมันหลุดไปแล้ว..... Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
จันทร์เจ้า
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 11:53:59 AM »

กวนๆ แบบนี้ขอนัดเจอที่ร้าน จุดเลี้ยว
อยู่ใกล้ ๆ เซ็นทรัลลาดพร้าว หน่อยนะค่ะ.. Grin

มุกนี้ทั้งกวนทั้งน่ารักค่ะ..คุณดาว  Grin

...จะเก็บดาวมาร้อยมาลา...เก็บจันทรามาให้เจ้าชม....
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 12:30:12 PM »

แห๋ม....ว่าจะนำไปลองซะหน่อย.....แป่วซะแล้ว
ตังเม
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 01:19:08 PM »

อย่าเลยครับ...เดี๋ยวจะเป็นข่าวซุบซิบ...หลังแนวยิง หุหุ

ไม่หรอกค่ะ..เพราะไม่มีอะไรเป็นข่าวแล้วค่ะ..ปลอดภัย
เพราะมันหลุดไปแล้ว..... Grin

ร้านจุดเลี้ยว  มีจริงๆ ค่ะ  อิอิอิ...  ซอยข้างหอวังหรือเปล่าค่ะ.. Grin Grin Grin
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 01:43:03 PM »

มุกนี้ทั้งกวนทั้งน่ารักค่ะ..คุณดาว  Grin

ดาว..ก็ตอบกวนๆ แบบน่ารัก น่ารักเหมือนกันค่ะ... Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 01:44:26 PM »

ร้านจุดเลี้ยว  มีจริงๆ ค่ะ อิอิอิ...  ซอยข้างหอวังหรือเปล่าค่ะ.. Grin Grin Grin

แสดงว่าเคยไปใช่ไหมค่ะ..

ตังเม
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 01:48:31 PM »

ร้านจุดเลี้ยว  มีจริงๆ ค่ะ อิอิอิ...  ซอยข้างหอวังหรือเปล่าค่ะ.. Grin Grin Grin

แสดงว่าเคยไปใช่ไหมค่ะ..

ไม่เคยไป แต่ทราบค่ะ. เพราะเพื่อนๆ เล่าให้ฟังค่ะ.
กะเเด่ว
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 01:49:50 PM »

ผมไม่เคยไปครับ แต่ก็ยังไม่อยาก จุดเลี้ยว สักเท่าไหร่  Grin

บางครั้งมิตรภาพในอินเตอร์เนท มันก็ยั่งยืนมากกว่าในมิตรภาพในโลกความจริง
ing เด็ก ส.จ.
Hero Member

คะแนน 13

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 04:34:31 PM »

ผมไม่เคยไปครับ แต่ก็ยังไม่อยาก จุดเลี้ยว สักเท่าไหร่ Grin

Huh Huh Huh งงงงงงงงงงงงงงงงงงง
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 07:06:45 PM »

ผมไม่เคยไปครับ แต่ก็ยังไม่อยาก จุดเลี้ยว สักเท่าไหร่ Grin

อ้าว..ตอนแรกบอกว่าไม่อยากไปเพราะไม่อยากเป็นข่าว
มาตอนนี้ไม่อยากไปเพราะกลัวชื่อร้าน.... Grin

บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 07:36:36 PM »

ไอ้เรา..ก็นึกว่าจะได้สูตรเด็ด   

จะหลอขึ้ก้อคราวนี้แหละ   

พอมาเจอ  วรรคสุดท้าย.......อ๊ะจ๊าก...........   Grin Grin

terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 09:02:30 PM »

เข้ามาโดนครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน กำลังเป็นสิวพอดี  หัวเราะร่าน้ำตาริน

sigsax
Hero Member

คะแนน 206

ขึ้นลำแล้วลดนก

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 09:09:46 PM »

มิน่าสิวผมถึงไม่หาย     เพราะว่าสายๆมันไม่ค่อยหิวนี่เอง  Grin Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์