๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 03:35:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 55 56 57 [58] 59 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าผู้หญิงใน อวป.นี้ใครสวยที่สุดครับ  (อ่าน 92158 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #855 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:14:09 PM »

เดี๋ยวตั้งกระทู้คนเมาสุดในเวบดีกั่ว....

อิอิ
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #856 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:27:11 PM »

เดี๋ยวตั้งกระทู้คนเมาสุดในเวบดีกั่ว....

ไม่ดีค่ะ ตั้งกระทู้คนดำสุดในเวบดีก๋าาา...

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #857 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:32:39 PM »

ไม่ดีค่ะ ตั้งกระทู้คนดำสุดในเวบดีก๋าาา...

อจึ๊ยยยยยย Grin Grin Grin พอจะเห็นที่หนึ่งครับ แม้จะมองไม่ค่อยเห็นในความมืด

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #858 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:34:21 PM »

แต่คนอ้วนที่สุดผมว่าผมพอจะเดาได้แล้วแหล่ะ  ว่าคนนั้นคือใคร[/b][/color]

อ้วนสุดนี่ผมว่าคงแข่งกันเข้มข้น Grin Grin Grin  หลายท่าน

ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #859 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:36:27 PM »

อจึ๊ยยยยยย Grin Grin Grin พอจะเห็นที่หนึ่งครับ แม้จะมองไม่ค่อยเห็นในความมืด

คิก คิก คิก คิก   สวัสดีครับ ป๋าคาร์

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #860 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:46:12 PM »

ผมว่าเป็นการตั้งกระทู้ที่ล็อคสเป็คมากเกินไปป่าวครับ กลัวผู้พลาดตำแหน่งจะประท้วงอ่ะครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #861 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:51:17 PM »

ไม่ต้องกลัวหรอกค่ะ ว่าจะได้สิ่งดีๆ ไปน่ะ

ผมว่าเป็นการตั้งกระทู้ที่ล็อคสเป็คมากเกินไปป่าวครับ กลัวผู้พลาดตำแหน่งจะประท้วงอ่ะครับ

ไม่ต้องกลัวนะคะ ว่าจะได้สิ่งที่ดีๆ ไปน่ะ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2008, 04:56:05 PM โดย ดาว » บันทึกการเข้า

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #862 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 05:42:40 PM »

คิก คิก คิก คิก   สวัสดีครับ ป๋าคาร์

หวัดดีครับท่าน Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #863 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 05:43:33 PM »

ไม่ต้องกลัวนะคะ ว่าจะได้สิ่งที่ดีๆ ไปน่ะ Grin

รางวัลก็คือ............... ได้รับการนวดหน้าด้วยตรีนนนนน Grin Grin Grin

เค้าล้อเล่นน๊ะ....... จุ๊บ จุ๊บ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #864 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:43:22 PM »

ขอโทษนะครับ...ที่ใช้คำพูดน่ากลัวจนเกินไป...... ไหว้  เศร้า

ไม่เลยค่ะพี่ เฉยๆ...ชิลๆ คิก คิก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ตกลงแล้วหาเจอยังครับคนที่สวยที่สุด   แต่คนอ้วนที่สุดผมว่าผมพอจะเดาได้แล้วแหล่ะ  ว่าคนนั้นคือใคร

เจ๊โอแน่แน่เลย  เพราะเจ๊แกลดไม่ลง  คิก คิก คิก คิก

ครายๆๆๆ กันแน่ แลบลิ้น

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #865 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 10:50:46 AM »

แหะ แหะ แหะ วันนี้ มีเวลาว่าง เลยเจาะเวลาหาอดีต
ตั้งแต่หน้าแรกของกระทู้นี้ ไม่ทัน ถึงหน้า15ก็ชักงงๆ
เหมือนอะไร จะขาดหายไป ไม่แน่ใจว่ามอเตอร์ไซด์ทำหล่นรึป่าวเอ่ยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2008, 11:01:15 AM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #866 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 10:57:30 AM »

เดี๋ยวผมหาคนสวยๆมาสมัครสมาชิกเวบนี้ดีกว่าเรื่องจะได้จบๆ  จะได้เหลือแต่เรื่องแข่งกันลดน้ำหนักระหว่างหมอบอยกับเจ้โอ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #867 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 11:01:59 AM »

รางวัลก็คือ............... ได้รับการนวดหน้าด้วยตรีนนนนน Grin Grin Grin

เค้าล้อเล่นน๊ะ....... จุ๊บ จุ๊บ

ฮึ....งอนแว้ว..ว.ว..

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #868 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 11:10:48 AM »

เดี๋ยวผมหาคนสวยๆมาสมัครสมาชิกเวบนี้ดีกว่าเรื่องจะได้จบๆ  จะได้เหลือแต่เรื่องแข่งกันลดน้ำหนักระหว่างหมอบอยกับเจ้โอ

อย่าลืมนะคะ กดวี1 หากเชียร์โอ หรือ กดวี2 หากเชียร์คุณบอย ค่ะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #869 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 11:12:20 AM »

อย่าลืมนะคะ กดวี1 หากเชียร์โอ หรือ กดวี2 หากเชียร์คุณบอย ค่ะ คิก คิก

v2 ชัวร์ป้าบ.....v2...สู้ๆ.... ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 ... 55 56 57 [58] 59 60
  พิมพ์