๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 04:48:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...สำหรับท่านที่ชอบตกปลา...มีบ่อตกปลารามอินทรามาแนะนำครับ....  (อ่าน 14903 ครั้ง)
halls13
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2006, 09:28:27 PM »

Grin Grin Grinสำหรับท่านที่ชอบตกปลา...ทริปเบาๆยามว่าง...แถมได้ปลาไปทำกับข้าว.... Grin Grin Grin

Shocked Shockedบ่อรามอินทรา 121  Shockedค่าคันเบ็ด  100บาทเอาปลาเกร็ดออกได้ 3 โล Shocked Shocked

Grin Grinบรรยากาศเงียบๆ(วันธรรมดา) Grin Grin

Grin Grinเหมาะสำหรับพักผ่อนวันเบาๆ Grin Grin

Grin Grinปลาที่ได้..เอาไปแกงที่บ้าน... Grin Grinนายแบบ..พี่วัชระพงษ์ Shocked Grin Grin

Grin Grinเนี้อปลา...อร่อยไม่เหม็นเหมือนปลาซื้อ Grin Grin

Grin Grinปลาที่เกิน  3 โลคิดโลละ 40บาท Grin Grin

Grin Grinเหยื่อมีขายที่บ่อ...สุราต้องแอบเหน็บไปนะ..ในนั้นแพงงง Shocked Grin Grin

Grin Grinทางไปก็ง่ายๆ....เลยแฟชั่นไปแล้วก็หาซอยเอา...ซ. รามอินทรา 121 Grin Grin

บ่อเปิดทุกวัน....วันหยุดคนค่อนข้างเยอะ..พี่ๆท่านใดว่างๆลองแวะไปใช้บริการดูนะครับ
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2006, 09:46:42 PM »

บ่อนี้ ไปมาแว้ว ครับ บรรยากาศดีครับ  แถม ตีเหยื่อปลอม ได้ด้วยนะครับ  แต่ผมไม่เคยได้หรอก อิ อิ Grin

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
halls13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2006, 09:57:55 PM »

Grin Grinเคยตีเหมือนกันครับ...ได้ปลาช่อนขนาดสองโล....ตีด้วยกระดี่เหล็กสีเขียวครับ...ปลาช่อนซื้อออกครับ...โลละ 50บาทครับ Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2006, 10:01:47 PM »

น่าสนใจแต่ขาดเวลาครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2006, 01:20:23 AM »

ตกปลา ไม่ค่อยสน(เพราะตกไม่เป็น)ครับ สนแต่ปลา.....ทำกับแกล้มท่าจะทานได้ทั้งคืน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
บ่อปิดกี่โมงครับเนี่ย
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2006, 01:38:04 AM »

สมัยก่อนเคยไปบึงสำราญค่ะ แต่เดี๋ยวนี้งดแล้ว Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
halls13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2006, 09:39:51 AM »

ตกปลา ไม่ค่อยสน(เพราะตกไม่เป็น)ครับ สนแต่ปลา.....ทำกับแกล้มท่าจะทานได้ทั้งคืน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin Grinปิดหนึ่งทุ่มครับ...... Grin Grinเสียดายบ้านใกล้ๆ...แวะมาเอาปลาได้..อิ อิ... Grin Grin
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2006, 10:35:52 AM »

ชอบอยู่หรอกครับ แต่ผบ.ทบ.ท้องก็เลยห้าม  อดเลย      หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2006, 10:59:04 AM »

Grin Grinปิดหนึ่งทุ่มครับ...... Grin Grinเสียดายบ้านใกล้ๆ...แวะมาเอาปลาได้..อิ อิ... Grin Grin
อ่อ ขอบพระคุณครับ
ผมนึกว่าปิดดึกๆ จะได้นั่งก๊งยาวๆได้ครับ Grin Grin Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2006, 11:33:23 AM »

แถวรัชดาไงจ๊ะ ปิดดึก....
ตู้ปิดเที่ยงคืน....คริ คริ  ปิ๊...ก ชอบ
หน้า: [1]
  พิมพ์