๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 10:36:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใบปลิว"ทีมเสือดำ"ขู่จัดการโจ๋เกเร  (อ่าน 5820 ครั้ง)
M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2006, 09:15:19 PM »

ถ้าของจริง ทำจริง จริงใจ ไม่มั่ว แยกแยะชั่วดีได้จริง ขอสนับสนุนเต็มร้อยครับผม
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2006, 09:32:12 PM »

...... หลากหลายมุมมอง  แต่ที่สุดก็คงจะไปสร้างความเดือดร้อนให้กับชาวประชาเขาพอสมควร  จะอะไรก็แล้วแต่  การเชือดไก่ตัวใหญ่ให้ตัวอะไรดู  บางทีก็ใช้ได้เหมือนกันนะครับ .......

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2006, 10:40:49 PM »

ถ้างานแถวนั้นเสร็จ อย่าลืมมาที่ร้อยเอ็ดบ้างนะครับ
T-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 140

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2006, 08:46:20 PM »

ที่หมู่บ้านผม ( ดูภาพประกอบ ) จะเป็นแหล่งมั่วสุมยามค่ำคืน เป็นทั้งมุมจีบกัน และกินเหล้า เสร็จแล้วขว้างขวดกระจายพื้น

เช้ามาไม่มีใครรับว่าทำ ผมก็ต้องกวาดเก็บเศษแก้วเศษขวดเป็นประจำ เวลาไอ้พวกเห้นี้มันมาสิงสถิตย์ หมามันก็เห่าอยู่ตลอด

ไม่ได้หลับได้นอนกัน ไอ้โมจิของผมเห่าตลอด  ด้วยความรำคาญเหลืออด เลยเอาจารบีมาทาที่ตรงมันนั่งซะเลย ผลปรากฏว่า

ผมโดนเจ้าของตึก ( ปล่อยเช่าไม่ได้อยู่เอง )ในรูปมาด่าผมซะอีกว่ามาทำให้บ้านเขาเลอะ ผมเลยบอกว่านั่นมันขอบปูนที่เป็นสาธารณะ

ไม่ใช่เขตบ้านของคุณ เขาก็เถียงผมว่าเป็นเขตของเขา  ผมก็เลยไปถามตำรวจที่ท้องที่ สน.เพชรเกษม ท่านสารวัตรที่นั่นเห็นด้วย

กับการกระทำของผม ท่านบอกว่าถ้าเจ้าของบ้านมาแจ้งความท่านจะชี้แจงให้เอง  ใครดูรูปแล้วมีความเห็นว่าอย่างไรบ้างครับ

รูปตอนมืดผนังตึกด้านซ้ายล่างเป็นที่นั่งมั่วสุม ปกติจะไม่ค่อยเปิดไฟฟ้า ทั้งที่ผมได้ปีนเสาไฟฟ้าต่อไฟฟ้าให้เขาเอง

มองจากทางเข้าจะเห็นจุดที่ใช้นั่งมั่วสุมชัดเจน

อันนี้เห็นจารบี ที่ได้ทาไว้ หนาประมาณ สองเซ็นติเมตรครับ

Smiley
เข้าใจความรู้สึก ท่านเลยครับ
ของท่านยังดีไม่มีกลิ่น ของผมมันทิ้งกลิ่นและชิ้นไว้ด้วย
(ได้แต่แช่งให้ มันท้องเสีย 7 วันเลย)
 Smiley
ENOLA GAY
Hope for the Best, Prepare for the Worst
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 140

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2006, 03:40:46 AM »

"ทีมเสือดำ" ทำให้นึกถึงเรื่อง Death Note กับ Eye For An Eye ขึ้นมาเลย  Grin ก็ดีครับ ถ้าไม่ผิดตัว
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์