๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 06:18:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " ตะลอนกางเต็นท์ " ข้อมูลและรูป อช.ตากสินมหาราช.  (อ่าน 25817 ครั้ง)
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2006, 02:40:20 PM »

ดอยตุงก็ไปมาครับคนเยอะเหมือนหนอนกว่าจะถ่ายได้แต่ละรูป ต้องบอกว่าไม่เป็นไรครับเชิญ จนเหนื่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่เห็นอาคารสีทองนั้น ส้วมครับ ที่ยืนยิ้มนั่น ผบ.ทบ.ครับ

Winkไม่เห็นท้องเลย....ที่คลอด...ใช่ ผบ.คนนี้หร่อเปล่าครับ..... Wink

Grinวางระเบิดไว้แล้ว.......ก็.................................ชแว๊ปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป Grin

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2006, 02:46:28 PM »

คนเดียวกันค้าบบบบพี่เป้า    หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่เป้าทำมายทำกับโผมมมมอย่างนี้..................เอามีดมาแทงผมให้ตายไปเลยครับ        หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2006, 08:56:39 AM »

นาย โชเวียตหนีไปเที่ยวไม่ชวนเหมือนกัน สงสัยไปแก้บน ที่ได้ลูกละมั้ง...ช่ายมั้ย..

ดูรูปต่อครับ ต้นกระบากยักษ์ เห็นแล้วตะลึง อึ้งจริงๆ เทียบกับตัวเราแล้วกระจิ๊ดเดียว

อยู่มากี่พันปีแล้วนี่ เส้นรอบวงวัดได้สิบหกเมตร สูงห้าสิบเมตร แต่เดินป่ามาต้นหากระบากยักษ์

คนเดียวนี่ มันก็สุดๆ ในอารมณ์ เหมือนกัน เอ้า ใครอยากลองเดินป่าคนเดียวบ้าง ลองที่นี่ก่อนครับ

เส้นทางเดินป่า อันแสนสบาย แต่มันวังเวงนะจ๊ะ  ผมไม่ใช่ระพินท์ ไพรวัลย์ อะไรตกดังแกร๊ก ตรู..วิ่งก่อนละกัน

อะไรมันจะใหญ่ปานนี้  อยู่มาได้ไง..

มาคนเดียวเจอกลุ่มนักเที่ยวข้างหน้า เขาลงมาอีกทาง ( ทางรถยนต์ ) ส่วนผมเอาหนุกๆ เดินมาคนเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2006, 09:02:20 AM โดย rattra » บันทึกการเข้า

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2006, 09:20:27 AM »

อะอะ ..... ใครเห็นหน้าตาเข้มคงนึกในใจว่าไม่ควรมาพบเล้ยยยย

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2006, 05:40:38 PM »

อช.ตากสินมหาราช ผมไปนอนพัก 1 คืนช่วงต้นธันวาคมเมื่อปลายปีที่แล้ว ก่อนขึ้นเหนือไปเที่ยวเชียงใหม่ เชียงราย

บรรยากาศดี คนไม่มากเท่าไร เพราะไปช่วงหลังวันที่ 5 ธันวา

ประทับใจห้องน้ำ สะอาดมาก ไม่เจลล้างมือของคิมเบอร์ลี่ไว้ให้บริการด้วย

คุณรัตน์ไป ไม่รู้ว่าพบเจ้าพวกกระต่ายที่วิ่งเล่นกันอยู่ที่ลานหญ้าหน้ากรงเจ้าธันวาหรือเปล่า

ตอนผมไปยังมีวิ่งเล่นกันอยู่เกือบ 10 ตัว

ไม่แน่ปลายปีอาจมีรายการย้อนรอยครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์