๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 03:43:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญแข่งขัน มินิรณยุทธ ครั้งที่ 2 / 2554 วันที่ 29 พ.ค. 54 อุดรธานี  (อ่าน 61980 ครั้ง)
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #390 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 10:31:50 AM »

สงสัยอาทิตย์นี้ที่สนามฯ จะมี Shadow เพิ่มขึ้นอีกอย่างน้อย 2 กระบอก ยินดีด้วยนะครับ Grin

รับมาแล้วเรียบร้อยครับพี่ เอามาเผื่อน้องนิวด้วย (หนักรถมาก น้ำหนักเท่า ๆ  285 สัก 6 ขวดได้ครับ  คิก คิก  คิก คิก ได้ยินไหมน้องนิวมัน.....หนัก........    ขำก๊าก  ขำก๊าก  )
จริงไหมครับเฮีย  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ป๊าด น้ำลายหกบ่เข้าสนามแค่ 2 อาทิตย์พากันซุ่มซื้อแท้ เยี่ยม น้ำลายหก ชาโด้ เยี่ยม ซื้อกันเยอะๆนะคับท่านพี่ทั้งหลายผมรอยืมอยู่ อิอิ คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

เล่..เบิ่งลิงค์นี้...http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=98876.0    มีลุ้นเด้.. เยี่ยม.ไปนำบ่... Smiley.เดี๋ยวสิชวนหลายๆคนไปนำกัน.. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก...

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
จิ๊กโก๋มีกรรม
Jr. Member
**

คะแนน 8

ไม่มีใครสูงกว่าเราเกินวา ไม่มีใครหนากว่าเราเกินศอก

« ตอบ #391 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 10:42:50 AM »

สงสัยอาทิตย์นี้ที่สนามฯ จะมี Shadow เพิ่มขึ้นอีกอย่างน้อย 2 กระบอก ยินดีด้วยนะครับ Grin

รับมาแล้วเรียบร้อยครับพี่ เอามาเผื่อน้องนิวด้วย (หนักรถมาก น้ำหนักเท่า ๆ  285 สัก 6 ขวดได้ครับ  คิก คิก  คิก คิก ได้ยินไหมน้องนิวมัน.....หนัก........    ขำก๊าก  ขำก๊าก  )
จริงไหมครับเฮีย  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ป๊าด น้ำลายหกบ่เข้าสนามแค่ 2 อาทิตย์พากันซุ่มซื้อแท้ เยี่ยม น้ำลายหก ชาโด้ เยี่ยม ซื้อกันเยอะๆนะคับท่านพี่ทั้งหลายผมรอยืมอยู่ อิอิ คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

เล่..เบิ่งลิงค์นี้...http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=98876.0    มีลุ้นเด้.. เยี่ยม.ไปนำบ่... Smiley.เดี๋ยวสิชวนหลายๆคนไปนำกัน.. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก...

เป็นตาลุ้นอยู่คับเฮีย เยี่ยม
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #392 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 10:46:33 AM »

รับมาแล้วเรียบร้อยครับพี่ เอามาเผื่อน้องนิวด้วย (หนักรถมาก น้ำหนักเท่า ๆ  285 สัก 6 ขวดได้ครับ  คิก คิก  คิก คิก ได้ยินไหมน้องนิวมัน.....หนัก........    ขำก๊าก  ขำก๊าก  )
จริงไหมครับเฮีย  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

เล่..เบิ่งลิงค์นี้...http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=98876.0    มีลุ้นเด้.. เยี่ยม.ไปนำบ่... Smiley.เดี๋ยวสิชวนหลายๆคนไปนำกัน.. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก...

เป็นตาลุ้นอยู่คับเฮีย เยี่ยม

ไปนำกันเด้อ... เยี่ยม.เดี๋ยวสิชวนซุ่มชาโดว์ไปนำ.... ขำก๊าก...

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #393 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 11:10:26 AM »

เมื่อวานนี้ "แป๊ะหน่อย"....ไปแข่งสตีล...ปรากฎว่าคว้าอันดับ  1  มือใหม่  ศูนย์เปิดมาได้. เยี่ยม....แสดงความยินดีกับ"แป๊ะหน่อย" ด้วยครับ.... เยี่ยม. ไหว้.....

Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #394 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 11:57:26 AM »

เมื่อวานนี้ "แป๊ะหน่อย"....ไปแข่งสตีล...ปรากฎว่าคว้าอันดับ  1  มือใหม่  ศูนย์เปิดมาได้. เยี่ยม....แสดงความยินดีกับ"แป๊ะหน่อย" ด้วยครับ.... เยี่ยม. ไหว้.....

ขอแสดงความยินดีกับเฮียหน่อยด้วยคนครับ   เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม อีกบทพิสูจน์ที่ว่า " อายุเป็นเพียงตัวเลข "   ไหว้   Grin   เยี่ยม  ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
aauunngg
Newbie
*

คะแนน 4

« ตอบ #395 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 12:30:55 PM »

Grin Shocked Grin Shocked Grin ดีใจด้วยนะครับ (น้องอั๋น+น้องเอ๋ .22)
kongnawa**รักในหลวง**
Jr. Member
**

คะแนน 8

เกิดมาต้องตอบแทนบุญคุณแผ่นดิน

« ตอบ #396 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 01:49:48 PM »

ขอแสดงความยินดีกับเฮียหน่อยด้วยคนครับ    ไหว้ เยี่ยม

บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #397 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 02:12:39 PM »

เอามาอวดให้คนอยากได้เพิ่มขึ้นอีกครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เสี่ยพีระพล อย่าเพลอทำ  ชาโด้  หล่นในห้องน้ำ ( เหมือน Elite ) อีกนะครับ  เอาปืนเข้าไปทำอะไรในห้องน้ำ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
Jr. Member
**

คะแนน 8

ไม่มีใครสูงกว่าเราเกินวา ไม่มีใครหนากว่าเราเกินศอก

« ตอบ #398 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 03:13:09 PM »

เอามาอวดให้คนอยากได้เพิ่มขึ้นอีกครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เสี่ยพีระพล อย่าเพลอทำ  ชาโด้  หล่นในห้องน้ำ ( เหมือน Elite ) อีกนะครับ  เอาปืนเข้าไปทำอะไรในห้องน้ำ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

กระบอกนี้หละจะไปเอาถ้วย สัตหีบ เยี่ยม
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #399 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 03:17:14 PM »

เดี๋ยวจะเอา สองตัวนี้ไปขายยาที่ สัตหีบ เอิ๊ก ๆ ๆ ขำก๊าก คิก คิก เยี่ยม

<script src='http://img339.imageshack.us/shareable/?i=27311619729930699026610.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>

<script src='http://img232.imageshack.us/shareable/?i=27920419421875729832110.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2011, 03:21:53 PM โดย จิ๊กโก๋มีกรรม » บันทึกการเข้า
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #400 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 05:06:21 PM »

ยิงดีแท้.... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #401 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 12:46:51 AM »

เอามาอวดให้คนอยากได้เพิ่มขึ้นอีกครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เสี่ยพีระพล อย่าเพลอทำ  ชาโด้  หล่นในห้องน้ำ ( เหมือน Elite ) อีกนะครับ  เอาปืนเข้าไปทำอะไรในห้องน้ำ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

กระบอกนี้หละจะไปเอาถ้วย สัตหีบ เยี่ยม

จัดไป...อย่าให้เสียน้องเล่ จะเดินทางวันไหนบอกครับ พี่จะแพ็คไว้ให้อย่างดี  Grin
แต่ถ้าไม่ได้ถ้วยกลับมา มีเคลียร์นะ...จะบอกให้  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #402 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 12:50:36 AM »

ยิงดีแท้.... Grin

ไหว้  แหม....พี่ก็ ปืนเค้ามันดีนี่ครับ   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  ไอ้ผมน่ะ.....ฝีมือยังห่างชั้นจากพี่อีกเยอะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไหว้
ไอ้นี่น่ะลำยาวตั้ง 4.5 " เดี๋ยวมาดู คนบางคนยิงร้อย ที่ 10 เมตร กับปืนต่อสู้ ลำยาว 3.75 " กันครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #403 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 01:09:23 AM »

นี่ครับ คนนี้ที่ไม่ธรรมดาครับ กับฝีมือแบบนี้ ปืนเดิม ๆ ไม่ทันรันอินด้วยซ้ำ  เจ้า CZ 75 Compact
รับมาวันเดียวกันกับผมเลยครับ ( เจ้าของและคนยิงเป็นใคร ก็คนที่อยู่ในภาพนี่ครับไงครับ )  

นี่เป็นเป้าของเจ้าตัวเล็ก ( CZ 75 Compact ) ที่พี่ท่านนำมายิงในวันนี้ ก่อนจะไปร้านโคขุน  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

คนอะไร ยิงปืนอะไรก็ดีไปหมด แต่ก่อนจะยิงได้แบบนี้ มีใครอยากรู้ไหมครับว่าพี่ท่านขับรถอะไรผ่านรูเล็ก ๆ ที่ปรากฎอยู่บนเป้ากระดาษ   ยี๊ คิก คิก ไหว้
ผมว่าอย่างน้อย ๆ ก็คงเป็น HONDA - CRV รุ่นใหม่ หรือไม่ก็ น่าจะเป็น บ้าน 2 ชั้นหลังงาม ๆ บนเนื้อที่ประมาณ 120 ตารางวาแหละ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
จริงไหมครับเฮีย  Shocked Shocked

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2011, 01:49:07 AM โดย Builderman-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #404 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 07:56:53 AM »

นี่ครับ คนนี้ที่ไม่ธรรมดาครับ กับฝีมือแบบนี้ ปืนเดิม ๆ ไม่ทันรันอินด้วยซ้ำ  เจ้า CZ 75 Compact
รับมาวันเดียวกันกับผมเลยครับ ( เจ้าของและคนยิงเป็นใคร ก็คนที่อยู่ในภาพนี่ครับไงครับ ) 

นี่เป็นเป้าของเจ้าตัวเล็ก ( CZ 75 Compact ) ที่พี่ท่านนำมายิงในวันนี้ ก่อนจะไปร้านโคขุน  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

คนอะไร ยิงปืนอะไรก็ดีไปหมด แต่ก่อนจะยิงได้แบบนี้ มีใครอยากรู้ไหมครับว่าพี่ท่านขับรถอะไรผ่านรูเล็ก ๆ ที่ปรากฎอยู่บนเป้ากระดาษ   ยี๊ คิก คิก ไหว้
ผมว่าอย่างน้อย ๆ ก็คงเป็น HONDA - CRV รุ่นใหม่ หรือไม่ก็ น่าจะเป็น บ้าน 2 ชั้นหลังงาม ๆ บนเนื้อที่ประมาณ 120 ตารางวาแหละ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
จริงไหมครับเฮีย  Shocked Shocked

อย่าปากแฮง.. คิก คิก...อายเขา. ขำก๊าก...นอนดึกคือเก่าเนาะ... Grin..

หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 32
  พิมพ์