๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 05:27:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลพบุรีชู๊ตติ้งเกมส์ ครั้งที่ 1  (อ่าน 21160 ครั้ง)
3.0 V6
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

love and share

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 03:08:45 PM »

ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกท่านครับ....
rx8-blue
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 03:18:22 PM »

กว่าจะได้ที่ 1 มาลมเเทบใส่ เเต่มันจริงๆครับ Grin
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 03:31:11 PM »

Shocked  Shocked Shocked เยี่ยมจริง ครับ สำหรับ อันดับที่ 1  15 เมตร  รีวอลเวอร์ มือโปร 100 คะแนน 66 ชุด ฝีมือสุดยอด ใช้ปืนอะไรครับ อยากรู้จัง  Shocked Shocked
น้องเค้ายิงไป 5+66 = 71 ชุดครับ  ใช้ M 66 .357 เหลาลำ 6 นิ้ว ไม่แน่ใจว่า ชิเลน หรือ ดั๊กราด ครับ
Cheesy เยี่ยม จริง ๆ ครับ ขอปรบมือให้ เลยครับ Cheesy

Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 03:56:07 PM »

จุ๊ ๆ ได้ข่าวว่า น้อง เขามีสนามยิงปืน ส่วนตัวที่ บ้าน  จริงเท็จ ประ การใด ไม่ ยืนยัน ถ้าไม่เป็นจริง ก็ กราบขออภัย มา ณ ที่นี้ ด้วย  .. จบ ข่าว .. แอน แอ่น แอ้น
เต้ย1991
Newbie
*

คะแนน 0

สิงห์รีวอลเวอร์

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 05:33:59 PM »

จุ๊ ๆ ได้ข่าวว่า น้อง เขามีสนามยิงปืน ส่วนตัวที่ บ้าน  จริงเท็จ ประ การใด ไม่ ยืนยัน ถ้าไม่เป็นจริง ก็ กราบขออภัย มา ณ ที่นี้ ด้วย  .. จบ ข่าว .. แอน แอ่น แอ้น
ก็น้องเค้ามี......อ๋อ..เอ่อ....อาร์ม...เองนี่ครับ ยังไงก็ขอชมครับ เก่งมากๆ เยี่ยมจริงๆ
BLUE88
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 11:46:32 PM »

กว่าจะได้ที่ 1 มาลมเเทบใส่ เเต่มันจริงๆครับ Grin
ไม่ทราบว่างานนี้ได้มากี่ถ้วยครับ  ผมก็ไปมาแต่ไม่ได้มาซักถ้วยครับ  Smiley Wink Cheesy Grin
BLUE88
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 12:13:13 AM »

ฮึ ๆ ..  เขาวิ่ง 100 เมตร แข่ง กันระหว่าง น้อง เอกณัฐ กับคุณ สุบิน ส่วนผม คลานไป  ไม่รู้ว่าเมื่อ ใร จะมีบุญวาสนาได้เข้าเผ้า
 10 เมตร ออโต  ก็ไม่เบา นะ ฉิวเฉียด แบบ หายใจรดต้นคอ เชียวละ
  เลดี้ ก็สูสี หกโมง กว่า แทบมองไม่เห็นเป้า ผมมานั่งหม่ำโต๊ะ จีนแล้ว ยังได้ยินเสียง ปัง ๆ ๆ อยู่เลย
  ลูกซอง ก็ไม่ยอมน้อยหน้าเหมือนกัน เรียก ว่า ถ้าไม่ได้ยินเสียงระฆัง หมด ยก ไม่มีคำว่า ยอม
    ลุ้นระทึก คงเป็นกองเชียร์ ใจตุ๋ม ๆ ต่อมๆ ทีมเราจะชนะ ไหม หว่า?
ผมก็ลุ้นอยู่ครับ พี่สุบินกับน้องเอกณัฐคู่นี้เค้าเยี่ยมจริง ๆครับ เป็นประวัติศาสตร์เลยครับผมไม่เคยเห็นใครยิงได้อึด อย่างนี้เลยครับ  แต่น่าสงสารพี่สุบินนะครับ ยิงได้นำอยู่ แต่พอเริ่มเย็นเป้าก็หาย  ยิงได้แต่สกอร์ไม่ขึ้น ผมยังวิ่งดูคะแนนอยู่เรื่อยครับ เท่าที่ผมนับพี่เค้ายิง 100 ไม่ต่ำกว่า  70 เป้าครับ  แต่ที่ผมสงสัย ทำไมกรรมการถึงมาเป็นโค๊ชให้น้องเอกณัฐได้ครับ  ผมเห็นเดินเข้าออกห้องตรวจคะแนน กับช่องยิงของน้องเค้า  นึกไม่ถึงว่างานใหญ่อย่างนี้จะมี.......นะครับ    มีกองเชียร์หลายคนเลยครับที่คิดเหมือนผม  แต่น้องเค้าก็เก่งจริง ๆครับ ขอยกนิ้วให้ครับ Shocked Shocked Shocked
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 01:17:57 AM »

Shocked  Shocked Shocked เยี่ยมจริง ครับ สำหรับ อันดับที่ 1  15 เมตร  รีวอลเวอร์ มือโปร 100 คะแนน 66 ชุด ฝีมือสุดยอด ใช้ปืนอะไรครับ อยากรู้จัง  Shocked Shocked
น้องเค้ายิงไป 5+66 = 71 ชุดครับ  ใช้ M 66 .357 เหลาลำ 6 นิ้ว ไม่แน่ใจว่า ชิเลน หรือ ดั๊กราด ครับ

น้องเขาใช้ M 67 ลำกล้อง ลอนเพาเวอร์ 6 นิ้ว ครับ (เป็นปืนของผมเอง)

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
usedguns
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 01:26:30 AM »

น้องเขาไม่มีสนามส่วนตัวที่บ้านหรอกครับ ปกติน้องเขาซ้อมอยู่ที่ ร. 1 วิภาวดี
แต่อยู่ที่บ้านคุณพ่อน้องเขาให้ออกกำลังกาย และยกปืน+ดรายไฟร์ทุกวันครับ

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
pee308+รักในหลวง+
สวัสดีครับพี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 101

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 12:07:04 PM »

ยินดีกับผู้ชนะและนักกีฬา ทุกท่าน ครับ

ทำตัวให้สบาย อย่าคิดมาก
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 03:53:26 PM »

น้องเขาใช้ M 67 ลำกล้อง ลอนเพาเวอร์ 6 นิ้ว ครับ (เป็นปืนของผมเอง)
Cheesy ขอชมปืนกระบอกนี้หน่อยจะได้ไหมครับ อยากชมจริง ๆ  ครับ Cheesy

Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 08:13:54 PM »

ต้องขอโทษอีก ครั้ง ครับ ผมคงได้ยิน สิ่งที่ผิด ๆ มา   ขอ ชมเชย ด้วยความจริงใจ ว่า ยอดเยี่ยม  จริง ๆ 
 น้องเขา ยิง อยู่ ช่อง 20 คุณสุบินยิงอยู่ช่อง 18  ยืนปักหลัก เป้าต่อเป้า  แทบไม่ได้พักเลย กลุ่มไม่แตก ด้วย นับถือ นับถือ
 ไม่ ทราบว่า รายการ แอคชั่นชูตติ้งเซอร์คิด น้องเขาได้ ที่ 1 ด้วยหรือไม่ ครับ
usedguns
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 08:58:53 PM »

ต้องขอโทษอีก ครั้ง ครับ ผมคงได้ยิน สิ่งที่ผิด ๆ มา   ขอ ชมเชย ด้วยความจริงใจ ว่า ยอดเยี่ยม  จริง ๆ 
 น้องเขา ยิง อยู่ ช่อง 20 คุณสุบินยิงอยู่ช่อง 18  ยืนปักหลัก เป้าต่อเป้า  แทบไม่ได้พักเลย กลุ่มไม่แตก ด้วย นับถือ นับถือ
 ไม่ ทราบว่า รายการ แอคชั่นชูตติ้งเซอร์คิด น้องเขาได้ ที่ 1 ด้วยหรือไม่ ครับ

ใช่ครับ แต่กว่าจะได้แข่งกันครบ 8 สนามแล้วคะแนนเท่ากัน
ต้องมาชู๊ตออฟกันที่สนามสุดท้าย ตื่นเต้นสุดๆ ครับ

ส่วนแมทช์นี้คู่แข่งน้องเขาก็สุดยอดเหมือนกัน นี่ถ้าคุณสุบินไม่มีปัญหา
เรื่องเจ็บหลัง น้องเอกณัฐก็คงลำบากกว่านี้แน่ครับ

usedguns
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 09:03:28 PM »

Cheesy ขอชมปืนกระบอกนี้หน่อยจะได้ไหมครับ อยากชมจริง ๆ  ครับ Cheesy

ไม่มีอะไรเป็นพิเศษหรอกครับ น้องเขาก็ยิงปืนกระบอกอื่นได้ดีเหมือนกัน
แต่ถ้าอยากชมจริงๆ 8-9 ธ.ค. ไปที่หัวหมากนะครับ

K-14
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 11:19:01 AM »

ผมเพิ่งไปครั้งแรก บรรยากาศสุดยอดมากครับ ประทับใจในการจัดการแข่งขัน มีข้อผิดพลาดบ้างก็ธรรมดาครับ งานใหญ่ๆ อย่างนี้ ขอบคุณพี่พัลลภครับ ดูแลอย่างดีและเจ้าหน้าที่ก็ยิ้มแย้มแจ่มใส หายเหนื่อยครับ! ไม่เสียแรงที่เดินทางจากนครศรีฯ ครับ ปีหน้าไปอีกแน่ครับ
วันนี้ เอาภาพบรรยากาศ การแข่งขันมาให้ชมครับ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์