๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 11:09:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมการแข่งขันกีฬายิงปืน ณ สนาม ศฝร.ภ.4 จ.ขอนแก่น 10-11 พฤศจิกายน 2555  (อ่าน 28869 ครั้ง)
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 08:06:27 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
  สวัสดีครับพี่น้อย  พี่พาหลานๆมาเที้ยวด้วยนะครับผม   ไหว้  ไหว้  ไหว้

ไปแข่งแล้วต้องเลี้ยงข้าวอร่อยๆ ด้วยน๊ะ น้องเอ็กซ์ น้องต่อ

สวัสดีครับพี่น้อย  เรื่องอาหารไม่ต้องห่วงครับ  ทางเราจัดหาอาหารกลางวันและงานเลี้ยงระดับ 5ดาว++ มาให้พี่ๆน้องๆนักกีฬาได้ทานกันอย่างเต็มที่
   ขอแค่ให้พี่ๆน้องๆนักกีฬาทุกท่านได้มาเยี่ยมชมและแข่งขันในงานนี้ ทุกท่านจะได้รู้ว่าจังหวัดขอนแก่นก็มีของดีเหมือนกันนะครับผม   

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 08:30:41 PM »

แข่งขันคราวนี้ได้ไปเปลี่ยนเป้าเองหรือเปล่า จะได้หาคนไปเผื่อ คราวก่อนฝนก็ตก  ต้องถอดรองเท้าไปเปลี่ยนเป้า ถอดรองเท้ายิงปืน ก็สนุกไปอีกแบบ คิก คิก คิก คิก
     ไหว้   สวัสดีครับพี่  งานนี้เป็นของสนาม  ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธร ภาค 4 ครับผม
       สนามนี้ยังไม่เคยจัดการแข่งขันมาก่อนครับ สนามพึ่งเปิดใหม่ครับ ตอนนี้ท่านผู้การกำลังทำสนามเพื่มเติมเพื่อต้อนรับนักกีฬาที่
  จะเข้ามาใช้บริการของสนามครับ น่าจะแล้วเสร็จปลายเดือนตุลาครับผม   ไหว้  ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 08:48:11 PM »

แข่งขันคราวนี้ได้ไปเปลี่ยนเป้าเองหรือเปล่า จะได้หาคนไปเผื่อ คราวก่อนฝนก็ตก  ต้องถอดรองเท้าไปเปลี่ยนเป้า ถอดรองเท้ายิงปืน ก็สนุกไปอีกแบบ คิก คิก คิก คิก
     ไหว้   สวัสดีครับพี่  งานนี้เป็นของสนาม  ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธร ภาค 4 ครับผม
       สนามนี้ยังไม่เคยจัดการแข่งขันมาก่อนครับ สนามพึ่งเปิดใหม่ครับ ตอนนี้ท่านผู้การกำลังทำสนามเพื่มเติมเพื่อต้อนรับนักกีฬาที่
  จะเข้ามาใช้บริการของสนามครับ น่าจะแล้วเสร็จปลายเดือนตุลาครับผม   ไหว้  ไหว้
กี่เบิมครับพี่เอ๊กซ์
NUNGNING.
Jr. Member
**

คะแนน 25

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 10:29:29 PM »

แล้วเจอกันนะคะทุกท่านสนามนี้ไม่พลาดแน่นอนค่ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ความอดทนแม้เป็นสิ่งที่ขมขื่น แต่ผลของมันมักจะหวานชื่นเสมอ
แอ๊ด('-')รักในหลวง
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 09:34:20 AM »

ไหว้  มี ลูกซองรณยุทธ มั้ยครับ พี่เซ็กส์เอ้ย พี่เอ็กซ์ น้ำลายหก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 10:02:53 PM »

กี่เบิมครับพี่เอ๊กซ์
   สวัสดีครับพี่จแร๊ค สนามมินิไอพี2สนาม สปีดปืนสั้น สปีดลูกซอง สปีดไรเฟิลอย่างล่ะ 1 สนาม  สนามปั้นเป้า1สนาม (อาคารใหม่) ครับผม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 10:05:09 PM »

ไหว้  มี ลูกซองรณยุทธ มั้ยครับ พี่เซ็กส์เอ้ย พี่เอ็กซ์ น้ำลายหก
  ไหว้ สวัสดีครับน้าแอ๊ด มีสิครับ มี่สนามมินิไอพี 2 สนาม ยิงกัน 3 ปืนเลยครับผม รับรองความมันส์ครับผม  ไหว้  ไหว้

nong_gsb
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

กาเมมอระนังทุกขังโลเก กามตายด้านเป็นทุกข์แก่โลก

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 11:02:18 PM »

แข่งขันคราวนี้ได้ไปเปลี่ยนเป้าเองหรือเปล่า จะได้หาคนไปเผื่อ คราวก่อนฝนก็ตก  ต้องถอดรองเท้าไปเปลี่ยนเป้า ถอดรองเท้ายิงปืน ก็สนุกไปอีกแบบ คิก คิก คิก คิก
    ไหว้   สวัสดีครับพี่  งานนี้เป็นของสนาม  ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธร ภาค 4 ครับผม
  จะเข้ามาใช้บริการของสนามครับ น่าจะแล้วเสร็จปลายเดือนตุลาครับผม   ไหว้  ไหว้
ที่ขอนแก่นดีจังมี 2 สนาม ถ้าไม่ติดธุระจะเข้าร่วมแข่งขัน  เปิดเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ    ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2012, 08:50:14 PM โดย nong_gsb » บันทึกการเข้า
tor_nid
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 12:20:44 PM »

โปรแกรมการแข่งขันใกล้ คลอดแล้วนะครับพี่น้องอดใจรออีกนิดส์ ไหว้ ไหว้ ใบคุมปืนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2012, 09:38:36 PM โดย tor_nid » บันทึกการเข้า
แข่ว-รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้านยาเสพติด
เวลากินไม่ได้นอน เวลานอนไม่ได้กิน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 31

หักแข่วแล้ว หยอกได้

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2012, 11:43:32 AM »

ไปสมัครเป็นเด็กเปลี่ยนเป้าได้ไหมครับ ยิงไม่เก่ง อิอิ รับจ๊อบๆๆ
tor_nid
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 09:26:44 PM »

ไหว้ ไหว้ ขอ up หน่อยนะครับ
tor_nid
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 07:29:31 PM »

เยี่ยม เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 02:00:34 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน รายการมาแล้วนะครับผม  ไหว้  ไหว้  ไหว้

อ้ายโย
Sr. Member

คะแนน 47

นายซ่าง ณ ภูธร

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 03:16:09 PM »

แหล่มเลยครับ พี่เอ็กซ์

นายซ่างน้อย ตะกายดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 04:02:52 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน รายการมาแล้วนะครับผม  ไหว้  ไหว้  ไหว้
   สวัสดีครับทุกๆท่าน  ย้ายวันแล้วครับผม   ไหว้  ไหว้

แหล่มเลยครับ พี่เอ็กซ์
    ขอบคุณครับพี่   

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์