๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 09:21:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ๘๗๐ สั้น ๆ ..  (อ่าน 20053 ครั้ง)
Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

อิ่มเดียว หลับเดียว

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 01:51:29 PM »

ขอบคุณครับ

เป็นคนต้องมีน้ำใจ  เป็นคนไทยต้องรักชาติ  มีอำนาจต้องเป็นธรรม
I'm sam
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 02:29:23 PM »

BB กระบอกนี้ราคาประมาณเท่าไรครับ  ดูแล้วเหมือนของจริงมากเลยครับ  สวยดีครับรวมอุปกรณ์ที่ตกแต่งด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ผมได้มา ตอนเดือนก่อน ใหม่แกะกล่อง ราคา จาก ๓,๐๐๐ ต่อรองจนลดมาถึง ๒,๖๐๐ บาท เป็นเฟืองพลาสติค ถ้าเป็นชุดเฟืองโลหะ ราคา ๔,๐๐๐ บาท ขึ้นไป ยิงได้ทั้ง ระบบเซมิออโต และ ฟูลออโต  แบตเตอร์รี่ ชาร์ทครั้งหนึ่ง ไม่เกิน ๒ ชั่วโมง ยิงได้ทั้งวัน จนเบื่อ  ซื้อมาทีแรก ลูก ๑ ถุง สี่พันกว่านัด  เกือบหมด  ราคาถุงหนึ่งก็ สี่ร้อยห้าสิบบาท  น้ำหนักตัวปืน ประมาณ สองโลนิด ๆ  พานท้ายยืด หด ปรับได้ ทุกอย่างทำมาคล้ายถอดสเกลจากของจริง ..

อุปกรณ์ ที่เห็น มีแถมมาพร้อมกับปืน นี่ยังไม่รวมแว่นตากันกระสุน เลเซอร์ และ สายสะพาย พร้อมตัวบรรจุกระสุน อีกครับ ยิงมันส์ ๆ ครับ   แต่ต้องระวังด้วย เพราะอันตรายใช่เล่น ...ขอบคุณครับ Grin

ซื้อที่ไหนครับ

Discovery
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 03:19:04 PM »

BB กระบอกนี้ราคาประมาณเท่าไรครับ  ดูแล้วเหมือนของจริงมากเลยครับ  สวยดีครับรวมอุปกรณ์ที่ตกแต่งด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ผมได้มา ตอนเดือนก่อน ใหม่แกะกล่อง ราคา จาก ๓,๐๐๐ ต่อรองจนลดมาถึง ๒,๖๐๐ บาท เป็นเฟืองพลาสติค ถ้าเป็นชุดเฟืองโลหะ ราคา ๔,๐๐๐ บาท ขึ้นไป ยิงได้ทั้ง ระบบเซมิออโต และ ฟูลออโต  แบตเตอร์รี่ ชาร์ทครั้งหนึ่ง ไม่เกิน ๒ ชั่วโมง ยิงได้ทั้งวัน จนเบื่อ  ซื้อมาทีแรก ลูก ๑ ถุง สี่พันกว่านัด  เกือบหมด  ราคาถุงหนึ่งก็ สี่ร้อยห้าสิบบาท  น้ำหนักตัวปืน ประมาณ สองโลนิด ๆ  พานท้ายยืด หด ปรับได้ ทุกอย่างทำมาคล้ายถอดสเกลจากของจริง ..

อุปกรณ์ ที่เห็น มีแถมมาพร้อมกับปืน นี่ยังไม่รวมแว่นตากันกระสุน เลเซอร์ และ สายสะพาย พร้อมตัวบรรจุกระสุน อีกครับ ยิงมันส์ ๆ ครับ   แต่ต้องระวังด้วย เพราะอันตรายใช่เล่น ...ขอบคุณครับ Grin

ซื้อที่ไหนครับ

ทางพีเอ็มดีกว่าครับ
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 04:53:34 PM »

ฮือๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน คุณสิงห์ช่างทำร้ายจิตใจ คนชอบยาวๆอย่างผม

param - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 05:20:40 PM »

สั้นกว่า

หวังว่าท่านสิงห์บ้า คงไม่ทำตามนะครับ.....ฮ่า..ฮ่า

Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 05:24:27 PM »

เอ้า...คุณเหน่งไปไหนแล้ว
คุณparam เค้าเกทับมา สั้นจุ๊ดจู๋เลย
อย่ายอมครับ หั่นสู้เลย เอาให้สั้นกว่าเค้าสักคืบ ฮุ ฮุ  คิก คิก

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
khetseri
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 05:56:20 PM »

ยาวตัดสั้นต่อไม่พอดี ก็ซื้อกระบอกใหม่ครับพี่ สวยมากครับผม หลงรัก
glock_19tc
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 140

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 06:42:44 PM »

ตัดแล้วกลุ่มกระสุนเป็นอย่างไรบ้างครับ
Bluetooth
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 08:38:13 PM »

ฮือๆ เรามีแต่อยากให้ยาว  เศร้า

หามาไว้ในครอบครอง  และหวังว่าจะไม่ต้องใช้    ...Airbag, เครื่องดับเพลิง, ปืน ...
Boss888
กิ๊กก๊อก กัมปานี...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

กิ๊กก๊อก เอ็นจิเนียร์

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 09:34:04 PM »

อย่างอื่นเห็นแต่แข่งกันว่าใครยาวกว่า....... Grin

แต่พอเรื่องปืนแข่งกันว่าใครสั้นกว่า....ด้วยความเคารพครับ

Grin Grin Grin

เหนือฟ้า....ยังมีฟ้า
นิ่งสงบ....สยบความเคลื่อนไหว
g26 โต้ง...
Full Member

คะแนน 10

ให้โอกาสกับคนด้อยโอกาส ดีกว่าให้โอกาสกับคนฉวยโอกาส

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 11:49:08 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เยี่ยม

เปิดสอนเทควันโด โฮมโปรพระราม 3 (ณัฐกร ยิม) ถ.พระราม 3 สอนและควบคุมการสอนโดย อ.ณัฐกร อดีตนักกีฬา เขต 10 นักกีฬายอดเยี่ยม โค้ชยอดเยี่ยม ซึ่งปัจจุบันสอน รร.สารสาสน์เอกตรา รร.วาสุเทวี อ.เปล่งประสิทธิ์ ฯลฯ เปิดรับตั้งแต่ 4 ขวบไม่จำกัดเพศ สนใจโทร 089-1369697
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2007, 12:04:06 AM »

รบกวนสอบถาม พานท้ายยืดหด-ด้ามจับแบบปืนพก งบประมาณเท่าไหร่ครับ(ใช่ที่ลงโฆษณาใน อวป.เล่มล่าสุดหรือเปล่าครับ)

Grin จ่า.. สนใจจะตัดลำละสิ เอาเลยครับ เชียร์ หลงรัก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2007, 12:22:06 AM »

อย่างอื่นเห็นแต่แข่งกันว่าใครยาวกว่า....... Grin

แต่พอเรื่องปืนแข่งกันว่าใครสั้นกว่า....ด้วยความเคารพครับ

อันนั้นเอาไว้คุยทับกันครับ ไม่มีใครยอมใคร อิอิ Grin

อยากได้ลูกซองมั้งจัง  กิ๊วก๊าวเด่วรอก่อน เพิ่งย้ายบ้าน ยังไม่ครบ6เดือนเลย  อ๋อย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SD282
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2007, 12:45:05 AM »

ดูดี รับกับพานท้ายมากๆ  แล้วทำไมตอนแรกไม่หาลำ14นิ้วละครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2007, 08:35:12 AM »

สั้นกว่า

หวังว่าท่านสิงห์บ้า คงไม่ทำตามนะครับ.....ฮ่า..ฮ่า

ว๊าว.. Shocked..แบบนี้ เห็นทีต้องขอบาย ก่อนละครับท่านพระราม  สั้นจุ๊ดจู๋ ขนาดนี้ ตอนนี้เอาแค่นี้ก่อน ครับ

เอ้า...คุณเหน่งไปไหนแล้ว
คุณparam เค้าเกทับมา สั้นจุ๊ดจู๋เลย
อย่ายอมครับ หั่นสู้เลย เอาให้สั้นกว่าเค้าสักคืบ ฮุ ฮุ  คิก คิก

เคสนี้ ขอยอมหลีกทางให้ก่อนละครับพี่.... Grin

Grin อันนั้น ของแน่อยู่แล้วล่ะครับ.. Grin

ดูดี รับกับพานท้ายมากๆ  แล้วทำไมตอนแรกไม่หาลำ14นิ้วละครับ

แบบว่าตอนนั้นในร้าน มี แต่ราคาแพงกว่า ตัวลำ ๑๘ นิ้วซะอีกครับ  ก็เลย ซื้อมายาวก่อน พอเบื่อก็ตัด  ..เดี๋ยวถ้าอยากได้ยาวอีก ก็คงเล็งไปที่ แฝดขนาน ลำซัก ๓๐ นิ้วขึ้นไปก็พอ ..ครับ ...........ปีนี้ถ้ายักเงินโบนัสได้อีก  และอ้อนเมียได้ผลละก็ ............รูเกอร์ ๑๐/๒๒   จะเป็นเป้าหมายต่อไป....ก่อนครับ. Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2007, 08:46:36 AM โดย สิงห์บ้า » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์