๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 04:24:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ๘๗๐ สั้น ๆ ..  (อ่าน 20054 ครั้ง)
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 03:30:06 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 03:30:39 PM »

ฮ่า ๆ ..ครับ ทำแล้ว มันในอารมณ์ เมื่อกี้ แฟนผมบอกผมว่า  ...เธอบ๊องส์ ไปแล้วนะเนี่ย... ตกใจหน้าซีด

เจ้า 10/22 ผมได้มาแล้วทิ้งเฉยๆไม่แตะต้องเลย 6 เดือนเต็ม พอตัดเข้านำพาสะดวก ยิงจนน้ำตาไหล
  เพราะค่ากระสุนกินไปเรื่อยๆ  แต่ด้วยความพอใจ ทำแล้วก็ไม่คิดมาก ทำแล้วสบายใจ  ทำแล้วได้ใช้มัน

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 03:47:12 PM »

ฮ่า ๆ ..ครับ ทำแล้ว มันในอารมณ์ เมื่อกี้ แฟนผมบอกผมว่า  ...เธอบ๊องส์ ไปแล้วนะเนี่ย... ตกใจหน้าซีด

เจ้า 10/22 ผมได้มาแล้วทิ้งเฉยๆไม่แตะต้องเลย 6 เดือนเต็ม พอตัดเข้านำพาสะดวก ยิงจนน้ำตาไหล
  เพราะค่ากระสุนกินไปเรื่อยๆ  แต่ด้วยความพอใจ ทำแล้วก็ไม่คิดมาก ทำแล้วสบายใจ  ทำแล้วได้ใช้มัน

หลงรักเจ้า เรมิงตัน ๘๗๐ ของผมตัวนี้ ก็เหมือนกันครับ ซื้อมาทีแรก ก็เดิม ๆ ต่อมาก็เริ่มสรรหา อย่างแรกก็ พานท้ายเหล็กแบบพับได้ ต่อมา ก็หลอดต่อกระสุน ต่อมา ก็เปลี่ยนเอาพานท้ายเดิมใส่ ..เฮ้อ.....พอไปเห็นพานท้าย แบบ AR 15 เออ....สวยดีแฮะ แถมมีปรับระดับได้อีก ..เอ้า...ก็เลยเอามาติด  ใช้งานไป ได้ไม่กี่วัน เริ่มเล็งอีกแล้ว....เอ....ลำกล้อง ๑๘ นิ้วนี่ ยาวไปนะ ...เวลาจับ ถือ รู้สึกเกะกะ แถมหนักอีกต่างหาก ยาวก็ยาว อยากได้ สั้น ๆ  ลองเปิดดูกระทู้เก่า ๆ เกี่ยวกับ การตัดลำกล้อง ไปเจอเข้า ก็นั่งพินิจ พิเคราะห์ ดู ..เอ้า....ไป ..โรงกลึง ..แล้วจัดการ อย่างกับใจต้องการซะให้เข็ด...เดี๋ยวถ้าอยากได้ยาว ๆ คงหาซื้อ ลูกซองแฝดขนาน ยาว ๆ ซักกระบอกแบบนั้น ..ดีกว่า...นี่แหละหนา คนเรา ..ที่เขาบอกว่า "ไม่รู้จักพอ".....
ทำไงได้ล่ะ ....."ก็ใจมันอยากนี่.."............ Grin
passado
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 03:51:44 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
bannok
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 03:53:01 PM »

เสียดายครับ
เสียดายที่ผมไม่มีบ้างครับ
ผมว่าสวยลงตัวดี
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 03:53:58 PM »

ใจถึง.นับถือครับ...เป็นผมไม่กล้าสงสารปืน.... ยิ้มีเลศนัย

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 04:01:15 PM »

ใจถึง.นับถือครับ...เป็นผมไม่กล้าสงสารปืน.... ยิ้มีเลศนัย

พี่พงษ์ครับ ยิ่งได้เห็นตอน ช่างเอาจับใส่แท่นกลึง แล้ว ลงมีดกลึงค่อย ๆ ตัด ยิ่ง ใจหายวาบ ๆ ..เลยล่ะครับ  ..เหงื่อผมแตกพลัก ๆ ใจเต้น ตุ๊บ ๆ ตั๊บ ๆ ใจหนึ่ง ก็บอกว่า "คิดดีแล้วเหรอ" อีกใจหนึ่งก็บอก "เฮ้ย แบบนี้แหละ ที่ข้าต้องการ สั้น ๆ ชอบ ๆ ....แต่อย่างอื่น ขอยาว ๆ ขาว ๆ ละกัน..." Grin
KENG 92FS
"คาวบอยแม่โจ้"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 04:04:12 PM »

จะเอาไว้ยิงผีดิบ  แบบ อลิส  ในเรื่อง Rasident Evil3 หรือพี่  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

NRA.#98 / SPD.#11 / 105UNIT#2
GIM11
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 04:15:25 PM »

ใจถึงจริงๆครับ..เป็นผมคงไม่กล้า..เสียดายลำกล้องนะครับ หุ หุ.. Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 04:16:40 PM »

จะเอาไว้ยิงผีดิบ  แบบ อลิส  ในเรื่อง Rasident Evil3 หรือพี่  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Grin เอ....เรื่องนี้ยังไม่ได้ดูเลยครับ  ...  ที่ตัดสั้นขนาดนี้ เรื่องการใช้งานอีกอย่างหนึ่งของผมคือ  เน้น ใช้ในบ้าน และที่สำนักงาน คงไม่มีโอกาส ยิงระยะไกล ๆ ระยะไม่น่าเกิน ๑๕ เมตร  เผื่อโจรมาหลายคน ตูมเดียว ก็กระจาย ให้เข้า เฉลี่ย ๆ กันไป ถ้าหมดหลอด ก็ยังมีปืนสั้น ไว้เป็นแบ๊คอัพ อีกอย่าง เวลาเอาติดรถไปมา ก็สะดวกดี  วันดีคืนดี เบื่อพานท้ายก็ถอดเก็บ เหลือแต่ด้ามจับ สั้น ๆ ใส่สายสะพาย ใส่เสื้อคลุมปิด ขี่มอร์เตอร์ไซด์ ก็มิดชิดไปอีกแบบ ..คิดว่าเอาไว้เก็บกวาด ผู้ประสงค์ร้ายต่อเรา น่าจะเข้าท่าที่สุด นะครับ... เยี่ยม
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 04:57:53 PM »

ใส่สายสะพาย ใส่เสื้อคลุมปิด ขี่มอร์เตอร์ไซด์

กลัวว่าจะรุ่มร่ามมากกว่าครับ

อีกอย่าง บ้านเรา เมืองร้อน  ถ้าขี่แบบใส่เสื้อแจ๊กเก๊ตยาว

ก็น่าจะสงสัยไว้ก่อน............

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 05:25:55 PM »

Grin Grin Grin

ดูสวยลงตัวดีครับพี่...
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 05:28:13 PM »

แจ่มเลย .. เยี่ยม เยี่ยม
SNIPER™
รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 05:42:38 PM »

อยากให้ท่าน จขกท. ทดสอบม่านกระสุนที่ระยะ 10 , 15 และ 25 เมตร
ขอบคุณครับ
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 05:44:30 PM »

คนมีสั้นอยากได้ยาว คนมียาวอยากได้สั้น  Grin   ติดศูนย์รวมแสงแบบครอบลำกล้องของ HIVIZ อีกหน่อยแจ่มเลย  เยี่ยม

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์