๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 04:44:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขัน IPSC 11 พ.ย.2550 ตี้เจียงใหม่เจ๊า  (อ่าน 26030 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #150 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 02:48:43 PM »

ขอบคุณครับพี่ vQ ผมไม่แน่ใจว่าจะไปดู หรือจะยิงแต่เตรียม .45 ไว้ซัก 5 กล่อง ตอนเย็นทานข้าวด้วยกันนะครับ
ยิงเลยครับ (ไม่ใช่ยิงคนจากเลยนะ) มีสนามที่หาโอกาสยิงในการแข่งขันที่อื่นๆได้ยากหลายสนามนะครับ

ขนาดนั้นเลยหรือครับจารย์ใหม่ Grin Grin Grin ยอดเลย ต้องขอชมหน่อยแล้ว

เดาได้ว่า เป้าระยะ 20 M อย่างต่ำ Grin Grin Grin

basic but not usual

ตัวอย่างเช่น ยืนเฉยๆ ยิงเป้าละ 3 นัด 3 เป้า เปลี่ยนแมกทุกเป้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #151 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 06:24:24 PM »

ขอบคุณครับพี่ vQ ผมไม่แน่ใจว่าจะไปดู หรือจะยิงแต่เตรียม .45 ไว้ซัก 5 กล่อง ตอนเย็นทานข้าวด้วยกันนะครับ
ยิงเลยครับ (ไม่ใช่ยิงคนจากเลยนะ) มีสนามที่หาโอกาสยิงในการแข่งขันที่อื่นๆได้ยากหลายสนามนะครับ

ขนาดนั้นเลยหรือครับจารย์ใหม่ Grin Grin Grin ยอดเลย ต้องขอชมหน่อยแล้ว

เดาได้ว่า เป้าระยะ 20 M อย่างต่ำ Grin Grin Grin

basic but not usual

ตัวอย่างเช่น ยืนเฉยๆ ยิงเป้าละ 3 นัด 3 เป้า เปลี่ยนแมกทุกเป้า
  ตกใจ  แล้วยังงี้ผมจะลงดีไหมน้า  งั้นผมไปดูดีกว่าไม่ว่ากันนะท่านพี่ๆทั้งหลาย   หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #152 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 06:42:33 PM »

ตกใจ  แล้วยังงี้ผมจะลงดีไหมน้า  งั้นผมไปดูดีกว่าไม่ว่ากันนะท่านพี่ๆทั้งหลาย   หลงรัก

เป้าใหญ่บะเร่อบะบ่ามาเล่นดีกว่าครับ ดูอย่างเดียวมันไม่ถึงใจหรอก Grin Grin Grin  เหมือนไปดูคนเล่นหนัง X ถึงขอบเตียงทนได้ไง อิ อิ อิ ลงเล่นมันส์กว่าเยอะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #153 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 06:59:30 PM »

เป้าใหญ่บะเร่อบะบ่ามาเล่นดีกว่าครับ ดูอย่างเดียวมันไม่ถึงใจหรอก Grin Grin Grin  เหมือนไปดูคนเล่นหนัง X ถึงขอบเตียงทนได้ไง อิ อิ อิ ลงเล่นมันส์กว่าเยอะ
               เยี่ยม       ขอบคุณครับพี่ car แล้วพี่เดินทางเมื่อไรครับ ผมเดินทางศุกร์เย็นครับ    เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ThaiLoei
KU 53 /EE
Sr. Member

คะแนน 43

อันตรายที่สุด คือ ความคาดหวัง

« ตอบ #154 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 07:04:05 PM »

Grinผมจารีบไปตั้งแต่วันนี้ จาดเลยนั่งเรือย้อนขึ้นไปถึงเชียงราย เเล้วเปลี่ยนเรือล่องเเม่น้ำปิงลงมาที่ เชียงใหม่  คิก คิก คงถึงวันเเข่งพอดี ขำก๊าก

แผ่นดิน...มันยังไหว......กรู.......ก็ต้องไหวสิว่ะ......สู้โว้ย...T_T
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #155 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 08:14:33 PM »

Grinผมจารีบไปตั้งแต่วันนี้ จาดเลยนั่งเรือย้อนขึ้นไปถึงเชียงราย เเล้วเปลี่ยนเรือล่องเเม่น้ำปิงลงมาที่ เชียงใหม่  คิก คิก คงถึงวันเเข่งพอดี ขำก๊าก
            หัวเราะร่าน้ำตาริน   พี่ไม่ต้องรีบก็ได้ไปเมากันวันเสาร์เย็นแล้วเจอกันวันอาทิตย์บ่ายคงไม่มีปัญหาอะไรนะครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

vq
Full Member

คะแนน 9

โอ๊คอ๊าค

« ตอบ #156 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 08:51:26 PM »

Grinผมจารีบไปตั้งแต่วันนี้ จาดเลยนั่งเรือย้อนขึ้นไปถึงเชียงราย เเล้วเปลี่ยนเรือล่องเเม่น้ำปิงลงมาที่ เชียงใหม่ คิก คิก คงถึงวันเเข่งพอดี ขำก๊าก
หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่ไม่ต้องรีบก็ได้ไปเมากันวันเสาร์เย็นแล้วเจอกันวันอาทิตย์บ่ายคงไม่มีปัญหาอะไรนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลูก 45 ตอนนี้ลูกเมเจอร์หมดนะครับ เลยแจ้งไว้ก่อนครับ มีแต่ลูกไมเนอร์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2007, 09:14:37 PM โดย vq » บันทึกการเข้า
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #157 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 09:39:41 PM »

เยี่ยม       ขอบคุณครับพี่ car แล้วพี่เดินทางเมื่อไรครับ ผมเดินทางศุกร์เย็นครับ    เยี่ยม

บินเสาร์บ่ายโมงครับ Grin Grin Grin  เจอที่สนามทักกันบ้างนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #158 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 10:18:55 AM »

Cool    ได้ครับพี่ผมจะเดินไปตามหาพี่ให้รอบสนามเลย     Cool

ThaiLoei
KU 53 /EE
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #159 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 08:36:36 PM »

Grin
       Cool    ได้ครับพี่ผมจะเดินไปตามหาพี่ให้รอบสนามเลย     Cool
Grinตามหาพี่ carrera  ในสนาม ไม่อยากครับ มองหาคนที่ด้ามปืน เละๆ สีขาวๆ เเบบมากๆด้วย  คิก คิก หรืออาจสังเกตุที่มือ จะขาวเหมือนนักยิม ครับ  คิก คิก หลงรัก
เพราะพี่เค้าบอกว่า "เเค่พี่ยืนเฉยๆ น้ำ(เหงื่อ)ก็ออกเเล้ว เลยต้องพอกดินสอพองเยอะหน่อย" น้ำลายหก หลงรัก ล้อเล่นน่ะครับพี่ แลบลิ้น

แผ่นดิน...มันยังไหว......กรู.......ก็ต้องไหวสิว่ะ......สู้โว้ย...T_T
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #160 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 08:46:35 PM »

Grin
       Cool    ได้ครับพี่ผมจะเดินไปตามหาพี่ให้รอบสนามเลย     Cool
Grinตามหาพี่ carrera  ในสนาม ไม่อยากครับ มองหาคนที่ด้ามปืน เละๆ สีขาวๆ เเบบมากๆด้วย  คิก คิก หรืออาจสังเกตุที่มือ จะขาวเหมือนนักยิม ครับ  คิก คิก หลงรัก
เพราะพี่เค้าบอกว่า "เเค่พี่ยืนเฉยๆ น้ำ(เหงื่อ)ก็ออกเเล้ว เลยต้องพอกดินสอพองเยอะหน่อย" น้ำลายหก หลงรัก ล้อเล่นน่ะครับพี่ แลบลิ้น
              หัวเราะร่าน้ำตาริน จริงหรือครับ พี่ carrera  เหมือนกันเลยแล้วพี่ Thailoei เป็นเหมือนกันอะเป่า   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ThaiLoei
KU 53 /EE
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #161 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 08:58:45 PM »

Grinผมเป็นคนน้ำ(เหงื่อ)น้อยครับ เลยยิงไม่ค่อยเเม่น หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก แบร่

Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #162 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 12:40:46 AM »

Grin

Grin Grin Grin

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #163 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 09:33:14 AM »

Grin

เฮ้ย............................... ไอ้นี่มันรู้จริง Grin Grin Grin เจอกันเดี๋ยวจะช่วยปะแป้ง ดินสอพองให้ทั่วหน้าเลย................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2007, 09:56:10 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #164 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 09:58:04 AM »

Grinผมเป็นคนน้ำ(เหงื่อ)น้อยครับ เลยยิงไม่ค่อยเเม่น หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก แบร่

ทำเป็นน้ำน้อย Grin Grin Grin  ระวังเจอจอมแฉนะเว้ย............... 55555555

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12
  พิมพ์