เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (102375/107369) > >>

GUNRUNNER:

ขมิ้นชันแคปซูลครับ  เบิกมาจากโรงพยาบาลที่บ้าน คุณหมอถามว่า ทำไมขอยาตัวนี้ ผมบอกว่า ไม่อยากกินยาฝรั่ง กินมานานแล้ว
ไปโรงพยาบาลที่ไร คุณหมอจะถามทุกทีว่าดีมั๊ย แล้วก็สั่งจ่ายให้ทุกครั้ง
   หลังอาหาร 3 มื้อมื้อละ 1 เม็ด ก่อนนอนอีก 1 เม็ด  ระบบขับถ่ายดีด้วยครับ นอกจากลดอาการ ท้องอืดเฟ้อ เรอเหม็นเปรี้ยว
ที่ปัจจุบันเรียกกันว่า โรคกรดไหลย้อน

tum610:
อ้างจาก: lugkrod ที่ ตุลาคม 31, 2014, 08:33:37 PM

อ้างจาก: k@mon ที่ ตุลาคม 31, 2014, 08:54:03 AM

ใครไม่เเหลงก่า(  ;D )ยิ้มมั้งกะได้ครับ...

ยังรอน้าเสี่ยเบิ้มอยู่ครับ....ชอบเวลาเเกเมาเเล้วเปิดเพลง ::002::

น้าเอ๋...พระเเสง..หายเจ็บหลังยังไม่โร้...สาเเว่วๆว่าวันก่อนมีเรื่องไอ้ไหรกัน

::014::คิดถึงทุกคนครับ...เเม้ไม่เคยเจอตัวจริงๆกันที ::012::

ขอบคุณครับ ดีขึ้นแล้วครแต่ยังยกของหนักไม่ได้ที..

เรื่องวันก่อนน่าจบในระดับนึง....ตอนนี้น่ะ..

ถ้าอยากฟังเดี๋ยวเล่าให้ฟังกะได้ถือว่าได้ระบาย...

หึย.....ไว้โม้เวลามาเจอตัวเป็นๆดีกว่า....

::013::

lugkrod:
มันเว่อร์ เกินเหมือนสมรักหน่าจาน...

lugkrod:
เรื่องเริ่มจากสวนที่ไชยาแหละ..ปากซอยก็วันก่อนที่โจรเข้าบ้านแล้วคอติดกะหลังคาตายคาหย้าที่แหละ..

ปกติ ลูกจ้างกะมอญ มีคนในพื้นที่ช่วยดูแลให้อีกแรง..

lugkrod:
สวนอยู่ไกลปืนเที่ยง หน้าฝนโฟวิลอย่างเดียว..

สัญญาณโทรศัพท์หาม่าย ไฟฟ้าไม่มีแน่นวน..

สวนยาง โน่นเดือนไปครั้งเวลาขายขี้ยาง..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว