เเนะนำปืน9มม.ขนาดคอมเเพ๊คให้หน่อยครับ

<< < (4/7) > >>

17zatan:
พกปืนหนักมากนาน ตอนนี้กำลังจะจองเอสอาร์เก้าซีเหมือนกันครับ

px project-รักในหลวง:
ประกอบการตัดสินใจครับ

ChongKo:
อ้างจาก: พร้อมพลีเพื่อพงษ์พันธุ์+ชีพนี้เพื่อองค์ราชันย์ ที่ กรกฎาคม 04, 2011, 05:57:57 PM

อ้างจาก: ChongKo ที่ กรกฎาคม 04, 2011, 08:30:15 AM

มีปืนกระบอกแรกไว้ติดบ้านเล่นโครงเหล็กเถอะครับ  CZ 75 C0mpact เหล็กล้วน ไกดับเบิ้ล/ซิงเกิ้ล  มีเซฟห้ามไก  งบราว 80000 บาท

ขอรบกวนถามครับพี่  ::014::

CZ 75 Compact นี่ถ้าเป็นรุ่นเก่าๆจะรมดำ แต่รุ่นใหม่ใช้สีโพลิเมอร์หรือเปล่าครับ(ชอบเบลอจำมาผิดๆ  :~) )

รุ่นใหม่ซีแซดโครงเหล็กทำผิวแบบ Polymer Coat ครับ  แบบในรูปของผมนั่นแหละ   ใช้ไปสักสิบปีถ้าผิวเก่า แตกลาย ไม่สวย  ลอกออกได้  จะรมดำ จะทำอโนไซน์  ฮาร์ดโครม ฯ ได้หมดครับ

eazycompany:
             ขอบคุณทุกท่านที่ตอบครับ    รูเกอร์SR9เท่าที่อ่านข้อมูลมาก็ชอบนะครับ    เเต่ติดว่าผมไม่ชอบเซฟเเม็กกาซีน      ตอนนี้มีตัวเลือกเพิ่มอีกนิดตรงที่ได้รับคำเเนะนำมาว่าปืนกระบอกเเรก    ควรเป็นลูกโม่มากกว่า     ได้รับคำเเนะนำมา2ตัวคือ2นิ้ว5นัดรูเกอร์sp101   กับ4นิ้ว6นัดคือสมิธm686   ราคามือ2เห็นว่าประมาณ60,000บาท   เเต่ไม่เเน่ใจว่าจะขอป.3ขนาด.357ได้รึเปล่า     ถ้าได้อาจเอาลูกโม่     ถ้าไม่ได้คิดว่าเอา9มม.ดีกว่า    9มม.คงเหลือตัวเลือกเเค่2ตัวคือกล็อก19เจน3   กับรูเกอร์sr9   ::014::

soveat ชุมไพร:
ถ้าเอา ลูกโม่ ก็เทารัส.38 สี่นิ้วครับ  ตัวไหนก็ได้ ราคาอยู่ในงบแน่นอน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว