๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 02:15:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ใช้รุ่นไหน กันอยู่ครับ
Monolith - 189 (55.3%)
Premier II - 92 (26.9%)
Commance' - 37 (10.8%)
TRS - 9 (2.6%)
All Concept - 15 (4.4%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 331

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 29
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล Les Baer .... ครับ  (อ่าน 134479 ครั้ง)
Jade
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 2

อ้วน..เครียด..กินข้าว..

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 10:54:06 AM »

รุ่น monolith กับ millinum ต่างกันอย่างไรครับ

เหมือนกันครับ Millennium เฉพาะร้านเทเวศน์ที่สั่งครับ เท่าที่ทราบก็คือ Monolith Heavyweight นั่นแหละครับ
ที่พิเศษกว่าก็ตรงมีแกะคำว่า Millennium ครับ Grin

รอท่านผู้รู้มาเสริมครับ...

รู้ไหม  ว่าร้านนี้เขาขายรุ่นนี้เท่าไหร่ อยากรู้มาก

คร้งสุดท้ายที่ถามอยู่ที่ 165K ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ ประมาณสักเดือนก่อนโน้น
จำได้ว่าเท่ากันกับ STI President ครับ

ตอนนี้ President ไปที่ 170K แล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

goldmatch II
Sr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 11:34:16 AM »

รุ่น monolith กับ millinum ต่างกันอย่างไรครับ

เหมือนกันครับ Millennium เฉพาะร้านเทเวศน์ที่สั่งครับ เท่าที่ทราบก็คือ Monolith Heavyweight นั่นแหละครับ
ที่พิเศษกว่าก็ตรงมีแกะคำว่า Millennium ครับ Grin

รอท่านผู้รู้มาเสริมครับ...

รู้ไหม  ว่าร้านนี้เขาขายรุ่นนี้เท่าไหร่ อยากรู้มาก

คร้งสุดท้ายที่ถามอยู่ที่ 165K ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ ประมาณสักเดือนก่อนโน้น
จำได้ว่าเท่ากันกับ STI President ครับ

ตอนนี้ President ไปที่ 170K แล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
น่าสนนะ

M a x O n e
คิดดี ทำดี ได้ดี
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 01:08:24 PM »

สวย เป็นบุญตา ขอบคุณมากครับพี่อ๋อง . . .

มั่นยิงเสมอ มือแม่นฉมัง

http://www.1000yards.net
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 03:19:08 PM »

ข่าวว่า เลื่อนเป็นมีนาคม ครับท่าน ผมจะรอลุ้นจนวันสุดท้าย แล้วกันครับ จะได้รู้กันว่าจะเป็นอย่างไร ของผม หมด26/03

แล้วท่านจะไปรับตัวใหนอีกครับ

เพิ่งโทรไปถามครับ...ยืนยันแน่นอนว่าเลื่อนอย่างน้อย4อาทิตย์ ไปนู้น..ปลายมีค.หรือเมย.ไปเลย จบกัน...(ของผมหมดอายุ16มีค.)

ป3ที่เตรียมไว้ผมคงจะเอาไปรับโอนGold Cupก่อนครับ...ที่รอยังไม่ทําเรื่องรับโอนGold Cupก็เพราะเรื่องนี้แหละ
ของBaerต้องไปทําเรื่องขอใหม่...ยังไงก็ไม่ทันแน่นอน...ตอนนี้ไม่บ่นแล้วครับ..เพราะไม่เสียเปล่า Grin

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
M a x O n e
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 03:22:31 PM »

ข่าวว่า เลื่อนเป็นมีนาคม ครับท่าน ผมจะรอลุ้นจนวันสุดท้าย แล้วกันครับ จะได้รู้กันว่าจะเป็นอย่างไร ของผม หมด26/03

เพิ่งโทรไปถามครับ...ยืนยันแน่นอนว่าเลื่อนอย่างน้อย4อาทิตย์ ไปนู้น..ปลายมีค.หรือเมย.ไปเลย จบกัน...(ของผมหมดอายุ16มีค.)

ป3ที่เตรียมไว้ผมคงจะเอาไปรับโอนGold Cupก่อนครับ...ที่รอยังไม่ทําเรื่องรับโอนGold Cupก็เพราะเรื่องนี้แหละ
ของBaerต้องไปทําเรื่องขอใหม่...ยังไงก็ไม่ทันแน่นอน...ตอนนี้ไม่บ่นแล้วครับ..เพราะไม่เสียเปล่า Grin

ล็อตเดือนไหน + ร้านไหนครับพี่

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 03:39:49 PM »

ไพศิษฐครับ...ล็อทที่นัดได้ปืนปลายกพ.ครับ...(นี่เลื่อนมาจากมค.รอบหนึ่งแล้วนะเนี่ย)

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
goldmatch II
Sr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 04:30:55 PM »

ไพศิษฐครับ...ล็อทที่นัดได้ปืนปลายกพ.ครับ...(นี่เลื่อนมาจากมค.รอบหนึ่งแล้วนะเนี่ย)
ที่ร้านไพศิษฐ์  ล๊อตที่เข้าปลาย ก.พ.-ต้น มี.ค. ถ้ามีใครไม่พร้อมรับปืนบอกผมนะครับ  พอดีตอนนี้ผมพร้อม  ไปจอง grand raptor ไว้ แต่กว่าปืนจะมา ปลาย ก.ค. ขี้เกียจรอครับ หรือใครจะสนใจแลกใบจองก็ได้ถ้ายังไม่สะดวกตอนนี้

M a x O n e
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 11:26:27 AM »

รูปมาแล้วครับ . . .

Gummy44
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 39

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 03:24:16 PM »

ปืนคุณ Maxone ติดบ่อแม็กมาจากโรงงานเลยหรือเปล่าครับ
M a x O n e
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 03:37:52 PM »

ปืนคุณ Maxone ติดบ่อแม็กมาจากโรงงานเลยหรือเปล่าครับ

ไม่ได้ติดจากโรงงานครับ . . . เป็นของ Ed Brown ให้พี่นทีติดให้ครับ . . .

Gummy44
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 39

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 04:05:29 PM »

ไม่ได้ติดจากโรงงานครับ . . . เป็นของ Ed Brown ให้พี่นทีติดให้ครับ . . .
อ้างถึง

สวยครับ ดูจากภาพแล้วสีและงานเรียบร้อยดี ทราบมาว่าถ้าจะให้โรงงาน LB ใส่+ทำสีเก็บลายละเอียดมาให้ต้องจ่ายเพิ่มอีก 8,500 บาท ไม่ทราบว่าพี่  Maxone ติดมาเท่าไรครับ น่าจะถูกกว่าติดมาจากโรงงานกว่าครึ่ง Smiley
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 04:58:02 PM »

ขอชมว่าช่างไทยเก่งครับ

NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 05:20:31 PM »

สวยครับ ประกับไม้พร้อมโลโก้มีขายป่าวครับ
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 06:53:06 PM »

ถ้าจำไม่ผิดโลโก้บนประกับเป็นสิทธิ์เฉพาะร้านปืนประโยชน์ครับ

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 07:09:32 PM »

ถ้าจำไม่ผิดโลโก้บนประกับเป็นสิทธิ์เฉพาะร้านปืนประโยชน์ครับ
แล้วที่ร้านมีขายไหม๊ครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 29
  พิมพ์