๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 07:09:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ณ ราชนาวีบางนา  (อ่าน 6747 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 08:11:42 PM »

น่าเสียดายแทนน้องโต๊ะถ้าแม็กไม่แจมทุกครั้ง น่าจะยืนแป้นครับ หลงรัก
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 08:55:36 PM »

ทหารเรือมาแว้วววว............. Grin
ซื่นมื่นครับซื่นมื่น.....ในนามของคณะกรรมการจัดการแข่งขันขอขอบคุณทุกท่านที่มาเข้าแข่งขันครั้งนี้นะครับ หากการต้อนรับมีขาดตกบกพร่องก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ :Smiley
หมอต้นเก่งจริงๆ เรียนรบหลักเสร็จก็มายิงไรเฟิลต่อ และคว้าถ้วยได้ซะด้วย เยี่ยมมาก :-* น้องดาวิศาก็แม่น อ.ผนิศวรก็สุดยอดอยู่แล้ว สรุปว่าเก่งทั้งครอบครัว (ได้ข่าวว่าคุณแม่หมอต้นก็ยิงไรเฟิลแม่น) Wink
พี่วุฒกับคุณภูก็ใจสู้ สู้ไม่ถอยจริงๆ ยินดีกับคุณภูที่ได้ถ้วยครับ ฝีมือล้วนๆ และคราวหน้ามีถ้วยกลับบ้านแน่พี่เสือวุฒิ Cheesy
ผลการแข่งขันเมื่อได้รับมาแล้วจะลงให้ในกระทู้วันปืนนาวี48นะครับ(พอดีต้นฉบับให้หนังสือไปลงแล้วครับ Wink
งานเลี้ยงแบบเป็นกันเองสไตล์ทหารเรือ เรียบง่ายแต่มีคุณค่าครับ Wink
น้องปิ๊ก เหนื่อยเป็นพิเศษ ไหนจะยิง ไหนจะเป็นตากล้อง....ผมละเหนื่อยแทนเลย  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2005, 08:58:14 PM โดย skynavy » บันทึกการเข้า

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 09:06:16 PM »

Grin Grin Grin เห็นท่าแล้วเสียวแทนตอนอยู่ขอบโต๊ะ คุณวุฒิแม็กที่ติดปืนอยู่ของเดิมยังแจมเหรอครับ
ไม่บอกจะวิ่งเอา 3 แฉกของผมไปให้ยืมใช้ก่อน Grin Grin Grin

ของผมไม่ได้เอาแม็กไปครับ  แม็กเดิมอยู่บางบัวทอง   แม็กแจมบ่อยคือแม็กกล้วยครับ ของผมเอง

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ToU_JuNiOr(N'โต๊ะ)
น้องโต๊ะ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 09:22:22 PM »

น่าเสียดายแทนน้องโต๊ะถ้าแม็กไม่แจมทุกครั้ง น่าจะยืนแป้นครับ หลงรัก
ขอบคุณทุกกำลังใจที่มีให้น้องโต๊ะ แล้วผมจะฝึกฝนให้มากกว่านี้ครับ Grin Grinเจอกันที่บางบัวทองopenนะครับ หลงรัก หลงรัก
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 09:33:19 PM »

ขอบคุณทุกกำลังใจที่มีให้น้องโต๊ะ แล้วผมจะฝึกฝนให้มากกว่านี้ครับ Grin Grinเจอกันที่บางบัวทองopenนะครับ หลงรัก หลงรัก

นี่แหละนักสู้ใจเกินร้อย.... ไปซ้อมกันบ่อยๆน๊ะครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 11:51:33 PM »

งานนี้ ต้องขอโทษพี่สกายด้วยนะคะ ที่บอกว่าจะไป แล้วก็ไปไม่ทัน แหม..เห็นบรรยากาศของคุณภูกะพี่วุฒิแล้วคันไม้คันมือจังค่ะ  :Smiley  Cheesy

โอกาสหน้าไม่พลาดแน่ ๆ ค่ะ..พี่ ๆ ทุกคน  Wink

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 11:52:41 PM »

น้องโต๊ะสู้ ๆ นะคะ พี่ปูจ๋าเป็นกำลังใจให้น๊ะ  Wink

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 08:39:31 AM »

...อืมม์ เสื้อคุ้นๆ นะ

...ปืนก็คุ้นอีก Cheesy

เสื้อสวยครับพี่แก้ว..... รับมากับพี่นกไฟกลับถึงบ้าน แช่-ซัก ตากถึง11 โมง อาบน้ำแต่งตัวเสื้อแห้ง ไม่ต้องรีดครับใส่ได้เลย....555

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 08:42:58 AM »

ยินดีด้วยครับ..............

เห็นคุณ Tiger Wut บอกว่า ยิงเสร็จ รับรางวัลกัน"ชื่นมื่น" หลงรัก

แล้วไปแสดงความยินดีกันต่อจน "ชื่นมึน" ตกใจ

ชื่นมึนครับพี่........... เรด 1 ลิตร แป๊บเดียวเอง

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 09:50:57 AM »

รบกวนถาม พี่ๆ ว่า ที่นี่ไม่ใช่สมาชิกสามารถ ใช้สนามได้ไหมครับ แล้ว เปิด ให้ใช้บริการวันไหนบ้างครับ
วันพฤหัสนี้มีธุระ แถวนั้นพอดี จะลองแวะเข้าไปใช้บริการครับ
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 10:33:19 AM »

ไรเฟิลพี่วุฒิสวยน่ารักน่าใช้ดีจังครับ   Smiley
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 01:09:12 PM »

รบกวนถาม พี่ๆ ว่า ที่นี่ไม่ใช่สมาชิกสามารถ ใช้สนามได้ไหมครับ แล้ว เปิด ให้ใช้บริการวันไหนบ้างครับ
วันพฤหัสนี้มีธุระ แถวนั้นพอดี จะลองแวะเข้าไปใช้บริการครับ
ไม่เป็นสมาชิกก้สามารถใช้ได้ครับ แต่อาจจะมีค่าบริการเพิ่มนิดหน่อย Grin
 เปิดบริการวันอังคาร - วันอาทิตย์ครับ หยุดวันจันทร์ครับ
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 01:44:29 PM »

ยินดีด้วยครับ หากมีโอกาสจะขอคำแนะนำบ้าง
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 02:15:32 PM »

ขอบคุณ คุณ ภูกามยาว มากครับ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 08:44:12 PM »

เพิ่งเข้ามาอ่านครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์