๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 04:46:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 28
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมการแข่งขันกีฬายิงปืนชิงแชมป์เมืองลุง ครั้งที่ ๑๗  (อ่าน 56474 ครั้ง)
Pepe
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 07, 2010, 02:02:15 AM »

นักกีฬามากันเยอะนะครับ  ยินดีต้อนรับ ไหว้ หลงรัก ไหว้ หลงรัก ไหว้

น่าสนุกนะครับเนี่ย ไม่ทราบมีผังสนามให้ดูเป่าคับ? ว่าแต่พัทลุงมีไรเที่ยวบ้างเอ่ย และเวลาเดินทางนี่ต้องไปลงเครื่องที่หาดใหญ่แล้วต่อรถไปพัทลุงใช่เป่าคับ? คิดถึงพี่ๆนักกีฬาค่ายพัทลุงจัง แมทช์ภูเก็ต คุณสุรัชยิงได้ยอดเยี่ยมมาก ยินดีด้วยครับ นักกีฬายิงปืนจากแดนใต้มีเจ๋งๆเพียบ

ไปดิ ไปดิ  ที่นั่นมีทุกอย่างที่ เป้ ต้องการ ไปทุกปีๆนี้ก็ไปอีก จริงๆ........ไม่ได้โม้.

งั้นแปลว่าถ้าได้ไป ท่านจะเป็นคนพาเที่ยวใช่ปะ? หลงรัก เห็นโทนี่บอกว่าจะไปทำสกอร์ อาจจะขอติดสอยห้อยตามไปด้วย เพราะไปเองคงหลงจนไปแข่งไม่ทัน น่าจะมี Shoot Off ด้วยเนอะ เดี๋ยวรับเป็นโปรโมเตอร์ให้ จะได้เชียร์กันมันๆ Grin
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 08, 2010, 01:14:41 AM »

สูดหยอดดดดดดดดดดด
ภาคใต้เกิดสนาม .22 อีกสนามหนึ่งแระครับ ต้องอย่างนี้สิ ถึงจะเรียกได้ว่าสนามสร้างบุคลากรชาติแระ
.22 นี่แหละครับที่จะปลูกฝั่งให้เด็กๆรักกีฬาด้านนี้เพิ่มขึ้น ยังผลให้เกิดการพัฒนาตามมาครับ
Wink

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2010, 01:29:33 AM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 01:35:57 PM »

สูดหยอดดดดดดดดดดด
ภาคใต้เกิดสนาม .22 อีกสนามหนึ่งแระครับ ต้องอย่างนี้สิ ถึงจะเรียกได้ว่าสนามสร้างบุคลากรชาติแระ
.22 นี่แหละครับที่จะปลูกฝั่งให้เด็กๆรักกีฬาด้านนี้เพิ่มขึ้น ยังผลให้เกิดการพัฒนาตามมาครับ
Wink

ขอพระคุณครับพี่เจี้ยบ  สำหรับกำลังใจแก่ลูกหลานพัทลุง ไหว้ ไหว้ ไหว้
เดือน  พ.ค.  มาเอาถ้วยที่พัทลุงให้ได้นะครับ  จะรอ
ส่วนรูปที่ผมถ่ายที่หาดใหญ่  ไม่ค่อยชัดเลย (มือใหม่หัดกด) เศร้า เศร้า เศร้า
คงต้องรบกวนให้พี่เจี้ยบช่วยสอนวิธีถ่ายรูปให้แล้วครับ ไหว้ หลงรัก ไหว้
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 10:25:44 AM »

อย่าเงียบครับ  เข้าคุยกัน
เดี่ยวมันจะตกไปอยู่ล่างๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 02:26:46 PM »

ขอพระคุณครับพี่เจี้ยบ  สำหรับกำลังใจแก่ลูกหลานพัทลุง เดือน  พ.ค.  มาเอาถ้วยที่พัทลุงให้ได้นะครับ  จะรอ
ส่วนรูปที่ผมถ่ายที่หาดใหญ่  ไม่ค่อยชัดเลย (มือใหม่หัดกด) คงต้องรบกวนให้พี่เจี้ยบช่วยสอนวิธีถ่ายรูปให้แล้วครับ

เอ๊า   Shocked   เฮียเทพ ผมอุตส่าห์รอชมภาพจากกล้องเฮีย ตกใจ
ผมยังคิดว่า ชื่อก้อเทพ กล้องก็เทพ เทพไปหมด  กล้องหรอยๆแบบนี้ ภาพออกมาต้องสวยหล่อกว่าตัวจริงแน่ๆ  เยี่ยม ไอหย่า ตกลงไม่ชัดเห่อ 55555   อ๋อย
ไม่พรื่อๆ สนามพัทลุงให้เฮียเทพแก้ต้วใหม่ ตอนนี้ยังมีเวลา เฮียเทพศึกษาการถ่ายก่อนนา
ปืนไม่ต้องซ้อมระดับเทพไม่ต้องซ้อมแระ   เยี่ยม  ศึกษาเรื่องการถ่ายภาพนั้นแหละ กว่าจะถึงพ.ค.ฝีมือคงระดับเซี้ยนละมั่ง
  Smiley Wink Cheesy Grin  Smiley Wink Cheesy Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2010, 02:48:13 PM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 02:30:32 PM »

ขอพระคุณครับพี่เจี้ยบ  สำหรับกำลังใจแก่ลูกหลานพัทลุง เดือน  พ.ค.  มาเอาถ้วยที่พัทลุงให้ได้นะครับ  จะรอ
ส่วนรูปที่ผมถ่ายที่หาดใหญ่  ไม่ค่อยชัดเลย (มือใหม่หัดกด) คงต้องรบกวนให้พี่เจี้ยบช่วยสอนวิธีถ่ายรูปให้แล้วครับ

เอ๊า   Shocked   เฮียเทพ ผมอุตส่าห์รอชมภาพจากกล้องเฮีย ตกใจ
ผมยังคิดว่า ชื่อก้อเทพ กล้องก็เทพ เทพไปหมด  กล้องหรอยๆแบบนี้ ภาพออกมาต้องสวยหล่อกว่าตัวจริงแน่ๆ  เยี่ยม ไอหย่า ตกลงไม่ชัดเห่อ 55555   อ๋อย
ไม่พรื่อๆ สนามพัทลุงให้เฮียเทพแก้ต้วใหม่ ตอนนี้ยังมีเวลา เฮียเทพศึกษาการถ่ายก่อนนา
ปืนไม่ต้องซ้อมระดับเทพไม่ต้องซ้อมแระ   เยี่ยม  ศึกษาเรื่องการถ่ายภาพนั้นแหละ กว่าจะถึงพ.ค.ฝีมือคงระดับเซี้ยนละมั่ง
  Smiley Wink Cheesy Grin  Smiley Wink Cheesy Grin

แน่นอนเลยครับพี่เจี้ยบอิอิ

logo maker" border="0
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 10:25:50 AM »

ปืนไม่ต้องซ้อมระดับเทพไม่ต้องซ้อมแระ   เยี่ยม  ศึกษาเรื่องการถ่ายภาพนั้นแหละ กว่าจะถึงพ.ค.ฝีมือคงระดับเซี้ยนละมั่ง [/b] [/size]  Smiley Wink Cheesy Grin  Smiley Wink Cheesy Grin

คู่หูคู่ฮา ยิ้มีเลศนัย แบร่ ยิ้มีเลศนัย แบร่ ยิ้มีเลศนัย
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 01:15:34 PM »

พี่เจี้ยบไปแอบอย่าตรงไหน  รู้นะว่าออนไลน์อยู่
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 10:50:39 PM »

พี่เจี้ยบไปแอบอยู่ตรงไหน  รู้นะว่าออนไลน์อยู่

ไม่อยู๋เมื่อวานเข้าไปลงปุ๊ยต้นยางในสวนทั้งวันอ๊ะเฮียพรเทพ Smiley Grin

gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 01:06:19 PM »

ลงปุ๋ยวันเดียวเสร็จหรือครับ  สวนยางเป็นพันๆไร่ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 01:09:11 PM »

เตรียมงานกันอย่างขมักเขม่น
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 01:15:16 PM »

ประธานชมรมรณยุทธพัทลุง  น้องไก่
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 01:18:43 PM »

เตรียมงานกันอย่างขมักเขม่น

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

[/url][/url]
นิคนราธิวาส
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 08:32:36 PM »

สวัสดีคร๊าบ ไหว้คณะกรรมการทีมพัทลุงทุกทุกท่าน
[/size][/size]

ทีมนราธิวาสพร้อมไปร่วมการเเข่งขันที่พัทลุง

ตั้งแต่จูเนียร์ยันซีเนียร์ ปืนสั้นและปืนยาว ประมาณ 15-20 คน
[/color][/size][/size]

เพราะวันนี้เริ่มทำการซ้อมเเล้ว
[/size][/size][/color]

เดี๋ยวจะโพสท์รูปการซ้อมให้ชมในโอกาสต่อไป

ขอฝากถึงเพื่อนสมาชิกชาว .22 ทุกท่านให้มาร่วมแข่งขันกันเยอะๆ

ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ (นิคนราธิวาส)
[/size][/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2010, 08:39:20 PM โดย นิคนราธิวาส » บันทึกการเข้า
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 11:58:06 PM »

ลงปุ๋ยวันเดียวเสร็จหรือครับ  สวนยางเป็นพันๆไร่ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อ๊ะจ๊ากกกกกก

แหมเฮียพรเทพ หากผมมีเป็นพันไร่ คงขอย้ายบ้านไปอยู่ตึกที่สูงที่สุดในโลกในดูไบแล้วละครั

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 28
  พิมพ์