๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 01:36:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านที่รอปืนAir Armsที่เคารพ  (อ่าน 10325 ครั้ง)
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 10:48:57 PM »

ผมมือใหม่ใจร้อน แต่เรื่องนี้ไม่เกียวกับผม  ยิ้มีเลศนัย

ตามธรรมเนียมแล้วบริษัทที่มีตัวแทนจำหน่ายจะไม่ค่อยตอบลูกค้ารายย่อย เพราะเค้าให้เกีรยติตัวแทน
น้อยครั้งที่เค้าจะเมล์กลับหาเราแต่เค้าจะเมล์กลับมาให้ตัวแทนในประเทศทราบเรื่อง และให้ตัวแทนเป็นผู้ให้ข้อมูลลูกค้าแทน
นอกเสียจากว่าเราไม่ได้รับบริการที่เหมาะสมจากตัวแทน อันนี้ถ้าเราติดต่อไปที่บริษัท รับรองว่าไม่เกินสองวันจะคนรีบเมล์หรือโทรมาหาเรา

ผมเคยเมล์ไปหาบริษัททำเครื่องเสียงเรื่องอะไหล่เค้าไม่ยอมตอบ แต่เป็นตัวแทนในประเทศโทรมาหาแทนว่าอยากได้อะไหล่ชิ้นไหน
อีกเคสเป็นรองเท้ากอล์ฟ ใส่ได้ครั้งเดียวขอบปริ เอาไปเคลมผ่านไปสามเดือนไม่คืบหน้าตามจนเหนื่อย เลยเมล์ไปบริษัทแม่ที่ต่างประเทศ
เท่านั้นแหละวันรุ่งขึ้นมีเซลโทรมาบอกว่าจะรีบไปเอาจากร้านที่หัวหินมาให้ก่อนเพราะหาทั่วกรุงเทพไม่มีไซส์ แถมคูปองลดอีกสามสิบเปอร์เซ็นสำหรับคู่ใหม่ถ้าจะซื้อเพิ่ม

ต้องชมเชย AA ที่ให้ข้อมูลอย่างจริงใจและยึดมั่นในการรักษาคุณภาพสินค้า (น่าหามาเป็นเจ้าของซักกระบอก  คิก คิก)
ยังไม่ได้เป็นลูกค้านายห้างแต่เท่าที่อ่านมาคิดว่านายห้างมีน้ำใจและจริงใจต่อชาวชมรมมากๆ

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 10:49:28 PM »

เลี่ยนมาเกือบสองหน้า ถ้าไม่อว๊กก็อยู่ไม่ไหวแล้วครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
นี่ขนาดเรานะ
แล้วนายห้างจะขะไหน หนาด
ปานนี้ ...อ๊วกแตด...อ๊วกแตน..ไม่สมปะดี มั้ง
โส นะ หน้า
ป่านนี้คงเปลี่ยน  คีย์บร์อด กะ เม้าท์ ไปหลายชุดแล้วครับ  คิก คิก คิก คิก ไหว้
แกใช้macbook air ไม่น่าจะเป็นอะไรครับ น่าจะปิดทัน คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ถ้าแบบนั้นคงหนักหน่อยนะคุณตุ๊ คิดว่าคงต้องเปลี่ยนเครื่องใหม่ซะแล้ว
ผมเข้าใจว่าเครื่องคงไม่มีระบบกันอ๊วก  คิก คิก คิก คิก ไหว้

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 08:46:38 AM »

พวกนายทั้งหลายไม่ต้องชมมาก
ข้าอ่านไล่มา มากๆแล้วต้องรีบเข้าร้าน seven 11
(จะรีบไปซื้อบ๊วยเค็มมาอม........จะอ๊วก หวะ)

แต่ดูๆนายห้างเราก็ ok พอได้ feel แล้วหละ

"ใครวะ อย่าให้รู้นะ    เด๋ว"ตุ๋ยสักที"ดีไหมนายห้าง

25แข่ง นายห้างเสร็จจากการหาหมอแล้ว พอมีเวลาก็มานะเพื่อเป็นเกียรติแก่ชมรมหน่อยก็ดีนะครับ
[/color]
 ไหว้

ท่านประธานก็รู้เหมือนกันเหรอครับว่านายห้างของเราติดหมอ....
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:00:52 AM »

"ใครวะ อย่าให้รู้นะ    เด๋ว"ตุ๋ยสักที"ดีไหมนายห้าง

25แข่ง นายห้างเสร็จจากการหาหมอแล้ว พอมีเวลาก็มานะเพื่อเป็นเกียรติแก่ชมรมหน่อยก็ดีนะครับ[/b][/size][/color]
 ไหว้

[/quote]

ผมว่าที่คีย์บอดเลอะเพราะท่านประธานจับตัวพี่ที่เป็นต้นเหตุได้แล้ว....  เยี่ยม เยี่ยม

คงจะแค้นหนัก อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:39:16 AM »

"ใครวะ อย่าให้รู้นะ    เด๋ว"ตุ๋ยสักที"ดีไหมนายห้าง

25แข่ง นายห้างเสร็จจากการหาหมอแล้ว พอมีเวลาก็มานะเพื่อเป็นเกียรติแก่ชมรมหน่อยก็ดีนะครับ[/b][/size][/color]
 ไหว้

ผมว่าที่คีย์บอดเลอะเพราะท่านประธานจับตัวพี่ที่เป็นต้นเหตุได้แล้ว....  เยี่ยม เยี่ยม

คงจะแค้นหนัก อ๋อย อ๋อย อ๋อย

[/quote]

ท่านประธานฯและพี่-น้องชาวชมรมฯ ครับ..ขออนุญาตอีกครั้ง...
   ไม่เอา ไม่เอา เรื่อง..การหาผู้ส่งหรือจะแก้แค้นกัน ยุคนี้.. มันเป็นยุค"ปรองดอง" แล้ว นะครับ เดี๋ยวพวกเราจะโดน..ตำหนิ..ว่าตกเทน ไปเปล่าๆ  ตกใจ  ผมว่าการ"ให้อภัย"กันนั้น..ไม่ต้องเสียตังค์  แต่จะได้..น้ำใจ..และรวยได้ด้วย นะขอรับ ไหว้
    ดั่งที่ว่า"คนปืน ต่างรวยน้ำใจ  ใครก็ว่า..ชาวปืน"คนปืนผู้ยิ่งใหญ่" ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
                                                                                                                          ขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2011, 12:38:33 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
superguy2002
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:59:03 AM »

สู้ๆเป็นกำลังใจให้นายห้างครับ  ระหว่างรอปืนรอกล้อง ผมแอบไปขี่จักรยานอยู่ครับ ไม่ได้หายไปไหน เข้ามาอ่านกระทู้พวกพี่ๆเป็นประจำ Smiley
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 05:45:10 PM »

เพิ่งหาคอมมาเปิดเวปได้.....มาจน3หน้าแล้ว....
ยังไงก็อย่าให้เกิดเหตุการณ์ทำนองนี้อีกเลยนะครับ......เราอยู่กันมาอย่างพี่ อย่างน้องนานแล้วครับ..
ถ้าไม่มีนายห้างหนุ่มใจถึง เราคงไม่มีโอกาสได้ครอบครองปืนดีๆกันแบบนี้ครับ และที่สำคัญผมคงไม่ได้"เสียบ" เป็นแน่แท้.....

ขอเป็นกำลังใจให้นายห้างและเพื่อนสมาชิกที่รอปืนทั้งหลายครับ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 09:33:01 PM »

ถ้าเป็นสมาชิกในเวบนี้น่าจะเช็คอีเมล์ได้นะครับ เยี่ยม

ผ่านไปแล้วครับ เพียงแค่อยากบอกพี่เค้าว่า

หากมันไม่ทันใจ หรือพี่ไม่มีความไว้วางใจ ผมอยู่นี้ครับ ไม่หนีไปไหนครับ

ผมอาจจะตอบช้าบ้าง ไม่มาตอบบ้าง แต่พี่ไม่ต้องห่วงครับ

ผมเป็นพ่อค้า มีเจตนาแน่วแน่ต้องการขายครับ พี่อยากได้ของ ผมก็อยากให้พี่ได้เร็วๆครับ ไม่มีเจตนาอื่นใดครับผม

บางอย่างมันอยู่นอกเหนือการควบคุมของเราจริงๆครับ
ไหว้ Grin

ผ่านไปแล้วก็ใช่ครับนายห้าง  แต่ที่คาใจผมคือเขาทำเช่นนั้นทำไม  ผมจองแต่พลาดโอกาสเพราะตัวเองสำคัญผิด+ไปเสียเวลาย้ายทะเบียนล่าช้าผมยังเสียดายน้องสุดสวยแอร์อาร์มฮัมโฮลซ้ายไม่หาย  อยากอธิบายยืดยาวแต่ติดอะไรหลายๆอย่างในใจครับผมขออภัย ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2011, 11:18:29 PM โดย พรานแป๋ง ชุมไพร » บันทึกการเข้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
SPY10
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 01:40:59 AM »

ส่วนของผมยังงั๊ย! ยังงัย! ก็จะรอปืนจากนายห้างต่อไปครับ  Grin ยังไม่รีบใช้ครับ รอได้ครับ  หลงรัก  (จริงๆแล้วยังเก็บตังค์ส่วนที่เหลือได้ไม่ครบต่างหาก  คิก คิก ถ้าปืนมาตอนนี้ละลำบากแน่เลยตรู มาช้าๆนั่นแหละดีแล้ว...อิอิ)  ขนาดเจ้า AA 510 ที่รับมาเมื่อโครงการ 7 จนถึงวันนี้ยังไม่ได้ติดตั้งประกอบตัว scope เลยครับ นั่งมอง เช็ด ขัด ถู มันอยู่ทุกวันเนี่ย....555

....โอ้ย ! (ทำเสียงสูง) อยากมีเวลาว่างไปยิงปืนที่สนามบ้างวุ๊ย...... หัวเราะร่าน้ำตาริน (บ่นกับตัวเองอ่ะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2011, 01:42:37 AM โดย SPY10 » บันทึกการเข้า

สูงสุดคืนสู่สามัญ
miron (ติ๊ก)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 233

คนไทยไม่ขายชาติ

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 11:10:53 AM »

สมาชิกใหม่น่าจะหาข้อมูลให้ดีกว่านี้นะครับว่าร้านค้ามีความน่าเชื่อถือแค่ไหน ถือว่าเป็นความรอบคอบในการสั่งซื้อสินค้าทางอินเตอร์เน็ท
ถ้าหาข้อมูลมาก่อนจะรู้ว่านายห้างของเรามีความน่าเชื่อถือขนาดไหน คงจะไม่เกิดเรื่องอย่างนี้ขึ้นครับทำให้พ่อค้าเสียความรู้สึกและเสียกำลังใจครับ
เป็นกำลังใจให้นายห้างครับ เยี่ยม
Dkk_Man
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 01:07:45 PM »

ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจครับ ผมก็เป็นอีกคนที่ชอบปืน Airarms และอยากเห็น ปืน AA มาวางขายในบ้านเรา สู้ๆ ครับผม เพราะท่านคือ ฮีโร่ ของชาวปืนอัดลม
Motaka
Full Member

คะแนน 118

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 06:42:26 PM »

วันนี้เข้าไปซื้อลูก นายห้างซีเรียสอยู่นะ พอถามเรืองปืนPCP อยากสั่งบ้าง แกบอกเซ็ง ผมเองก็ไม่รู้เรื่องนี่เพิ่งกลับมาแล้วอ่านเจอ อ๋อเลยนะเนี่ย

c:> Bad comman or file name.
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 06:54:03 PM »

วันนี้เข้าไปซื้อลูก นายห้างซีเรียสอยู่นะ พอถามเรืองปืนPCP อยากสั่งบ้าง แกบอกเซ็ง ผมเองก็ไม่รู้เรื่องนี่เพิ่งกลับมาแล้วอ่านเจอ อ๋อเลยนะเนี่ย

...นายห้่างแกเครียดแทนลูกค้าล่ะครับ.. Grin Grin

ผมรักในหลวง...ครับ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 07:25:24 PM »

...นายห้่างแกเครียดแทนลูกค้าล่ะครับ.. Grin Grin

...ผมว่าลูกค้าเครียดเท่าใด  กิ๊วก๊าว ..นายห้างฯเครียดกว่า 3เท่า ครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว ไหว้
korpong
Jr. Member
**

คะแนน 17

สายน้ำไม่มีวันย้อนกลับ จงคิดให้ดีก่อนทำ

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 09:32:06 AM »

สวัดดีครับ
  ผมสมาชิคใหม่ครับ  ผมได้อ่านกระทู้ต่างๆ เกี่ยวกับปืนลม air arm  ผมก็รู้เลยว่านี้คือสิ่งที่ผมตามหามาตลอด ผมจึงใครขอความกรุณาชี้แนะ ว่าหนทางไหนผมจะได้น้องสุดสวยมาเชยชม ขอบคุณล่วงหน้าครับ ด้วยความเครารพ
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์