๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 02:34:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านที่รอปืนAir Armsที่เคารพ  (อ่าน 10325 ครั้ง)
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 12:50:34 PM »

มีผู้ส่งEmailไปถามโรงงานAir Arms และทางโรงงานก็ได้ตอบให้ท่านเข้าใจไปแล้ว

ผมไม่ทราบจุดประสงค์ของท่าน ว่าสงสัยในผม หรือ สงสัยในตัวโรงงาน

ผมอ่านแล้วไม่สบายใจ  ผมค้าขายบนความซื่อสัตย์ ผมไม่อยากเก็บเงินมัดจำด้วยซ้ำนะครับ

แต่ก็ต้องเรียนตรงๆว่ามีลูกค้าหลายท่านที่มักจะจองลม แล้วก็ทำตัวเป็นลมจริงๆ มาแล้วผ่านไป

หากมีท่านที่ไม่สบายใจหรือคิดแบบเดียวกันนี้ ผมยินดีคืนเงินนะครับ  ไหว้

หรือว่าต่อไปผมจะไม่รับจองดี??
 ไหว้

Emailจากโรงงาน

Dear xXx,

We can only apologise for the delay.  We can confirm that we have indeed an order from Hybrid Gun Co, and it was  due to dispatch by the end of April.

Unfortunately, we have had to reject barrels from our supplier, and we have been working over the last 2 months to resolve the quality issues.  We would rather our customers wait for product, than send out rifles that are inferior and could possibly cause damage to our reputation.

As it stands, we have completely run out of barrels now, and have had very little production this month, as we hope you appreciate, it has caused us enormous problems, and we are doing our utmost to dispatch as soon as possible.

Kind regards,

© Air Arms (NSP Engineering Ltd).  Air Arms reserve the right to make changes and alterations at any time.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2011, 12:55:48 PM โดย wOrLd_oF_gLoCk » บันทึกการเข้า

tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 12:57:18 PM »

เขาใจ ช่วยนายห้างครับ  ไม่มีนายห้างก็ไม่มี aa ในบ้านเราแน่แท้ 
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 02:06:29 PM »

ผมขอเป็นกำลังใจให้นายห้างครับ  ไหว้ แหมท่านใดนะช่างคันจริงๆเลย

ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 02:39:15 PM »

ขออนุญาต นายห้างฯและเพื่อนๆ  ครับ  
   บริษัท AA  ทำถูกต้องแล้ว ครับ ที่ยึดหลักการ"Quality First" ผลิตสิ่งของที่ดีที่สุด..ให้กับลูกค้า..เปรียบเสมือนพระเจ้า ครับ สมกับนักค้าปืนอัดลม"ระดับโลก"...ครับ
   ส่วนนายห้างฯนั้น พวกเราในชมรม"คนรักปืนอัดลม" ทราบและซึ้งในน้ำใจและการบริการที่ดีที่มีต่อพวกเรา..มาตลอด ไม่ว่าก่อนขายหรือหลังขาย ที่สำคัญที่สุดก็คือ..เรื่องราคาที่ย่อมเยาและสมเหตุ สมผล  จนพวกเราได้ยกย่องให้เป็น..นายห้างชมรมฯ ครับ
   สุดท้าย..ผู้สั่งจอง(ที่ส่ง E-Mail)  ผมเชื่อมั่นว่า..อาจเป็นสมาชิกใหม่หรือผู้ที่สั่งจองปืน AA ครั้งแรก คือต้องการรีบอยากใช้ปืน เพื่อต้องการร่วมฝึกฝนแล้วไปร่วมกิจกรรมต่าง  ผมพอจะเข้าใจในความรู้สึกของเขา..ความอยาก + กับความใจร้อน ซึ่งควรจะ PM ไปหานายห้างฯก่อน มันน่าจะง่ายกว่า แต่ด้วย 2 ประการดั่งกล่าว จึงอาจตัดสินใจเร็วไปหน่อย ครับ
   อย่างไรก็ตาม  เนื่องจากนายห้างฯก็เคยแจ้งข่าวสารมาแล้วว่า..ทาง AA"ยังขาดชิ้นส่วน..อีกหนึ่งชิ้น"  แต่ด้วยเหตุผล..ทางธุรกิจ  จึงไม่อาจให้ข้อมูลทั้งหมดได้  ดังนั้น..ผมขอให้พวกเราใจเย็นๆ..จากอุปสรรคหรือเหตุการณ์ต่างๆรุ่นพี่ๆ..เขาเคยรอกันเกือบปี..แต่พวกเรารอเพิ่มแค่1-2เดือนเท่านั้น (ท..ทหาร อดทน) เพื่อ"การประกันคุณภาพ"ของปืน พวกเราคงรอได้..เช่น ผม.. อย่างไรก็รอ..เจ้า"จุด 2 ห้อย" ขอรับ
  ผมหวังว่านายห้าง กฤษณ์ ที่เคารพรักของพวกเรา  คงจะเข้าใจและเห็นใจ..น้องๆเพื่อนร่วมสมาชิกฯของชมรมฯ นะครับ
                                                                                                                             ขอขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2011, 02:51:37 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 02:40:23 PM »

ใครหว่า...ร้อนของขนาดนี้เลยหรือ....

ผมรักในหลวง...ครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 03:29:56 PM »

ไผ่ เป๋นผู้ใด๋ ที่ส่งอีเมล์ไปถามโรงงาน จนเขาตอบเมล์มาเป็นอย่างนี้

เฮา บ่อฮู้เด้อ เฮาเคยส่งอีเมล์ไปขออะไหล่ตะอะ  เฮาบ่อเคยส่งอีเมล์ไปตรวจสอบเขาเด้อครับ

เรื่องรอปึ๋น เฮาเคยรอมาแล้วเป็น ปี ปี   ป้อ แม่ ถ้าปู๋สะลี อ้ายบ่าวตัวดี (เพื่อน ๆ ที่จองปืน) หายแซ๋บหายสอย (ยกเลิกจองปืน)
ก็รอต่อไปครับ เพราะผมเองก็ไม่พร้อมเรื่องใบปอ 3 อยู่เหมือนกันครับ

konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 03:41:24 PM »

เป็นกำลังใจให้นายห้างครับ ด้วยเหตุผลที่อยากจะได้ปืนโดยเร็ว ยิ่งได้ศึกษาดูคุณสมบัติของปืนจากที่สมาชิกทดสอบไว้ก็ยิ่งทำให้ร้อนใจมากยิ่งขึ้น ก็เข้าใจคนที่อยากจะได้ปืนครับ
   อีกประการหนึ่ง ขณะนี้สมาชิกชมรมมีมากขึ้น ความคิดที่แตกต่างก็ย่อมมีมากขึ้น ผมก็ดีใจที่ชมรมได้เริ่มต้นขึ้นและมีสมาชิกเพิ่มมากขึ้นอย่างต่อเนื่อง และมีนายห้างคอยส่งเสริมเรื่องการจัดหาปืนอัดลมจากทั่วโลก ทั้งยังได้รับความกรุณาจากท่านอาจารย์ผณิศวรและพี่สมศักดิ์คอยให้คำปรึกษา ชมรมเรานับวันจะโตขึ้นไปในภายภาคหน้า
   ถ้ามองในแง่ดี การที่ได้รับ Mail จากต่างประเทศแล้วนายห้างนำมาโพสให้ทราบโดยทั่วกัน ก็เป็นการแสดงให้เห็นว่าปัญหาความล่าช้าไม่ได้เกิดจากนายห้างแต่เกิดจากการผลิตเพื่อให้ได้คุณภาพ สมาชิกก็เข้าใจนายห้างมากขึ้นครับ

" ยังไงนายห้างก็เป็นนายห้างของชมรมตลอดมาและขอให้เป็นตลอดไปครับ "   ไหว้

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 03:57:16 PM »

+1 ให้กำลัง นายห้าง..ครับ... หลงรัก หลงรัก

ผมรักในหลวง...ครับ
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 05:33:49 PM »

เป็นกำลังใจให้นายห้างครับ ด้วยเหตุผลที่อยากจะได้ปืนโดยเร็ว ยิ่งได้ศึกษาดูคุณสมบัติของปืนจากที่สมาชิกทดสอบไว้ก็ยิ่งทำให้ร้อนใจมากยิ่งขึ้น ก็เข้าใจคนที่อยากจะได้ปืนครับ
   อีกประการหนึ่ง ขณะนี้สมาชิกชมรมมีมากขึ้น ความคิดที่แตกต่างก็ย่อมมีมากขึ้น ผมก็ดีใจที่ชมรมได้เริ่มต้นขึ้นและมีสมาชิกเพิ่มมากขึ้นอย่างต่อเนื่อง และมีนายห้างคอยส่งเสริมเรื่องการจัดหาปืนอัดลมจากทั่วโลก ทั้งยังได้รับความกรุณาจากท่านอาจารย์ผณิศวรและพี่สมศักดิ์คอยให้คำปรึกษา ชมรมเรานับวันจะโตขึ้นไปในภายภาคหน้า
   ถ้ามองในแง่ดี การที่ได้รับ Mail จากต่างประเทศแล้วนายห้างนำมาโพสให้ทราบโดยทั่วกัน ก็เป็นการแสดงให้เห็นว่าปัญหาความล่าช้าไม่ได้เกิดจากนายห้างแต่เกิดจากการผลิตเพื่อให้ได้คุณภาพ สมาชิกก็เข้าใจนายห้างมากขึ้นครับ

" ยังไงนายห้างก็เป็นนายห้างของชมรมตลอดมาและขอให้เป็นตลอดไปครับ "   ไหว้

เช่นกันครับ (ไม่รู้จะพิมพ์ยังไง)555
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 05:40:11 PM »

จะเกี่ยวข้องกับเรื่องลำกล้องปืน s400 ของนายสิทธาหรือเปล่าน้อ
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 06:07:38 PM »

หรือจะเป็นmail ไปถามข้อมูล  Stock size ของ Daystate Huntsman FAX ของ Phitsanawat หว่า Huh Huh Huh

เป็นกำลังใจให้ครับนายห้าง...  สู้ๆครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 06:15:39 PM »

มีผู้ส่งEmailไปถามโรงงานAir Arms และทางโรงงานก็ได้ตอบให้ท่านเข้าใจไปแล้ว

ผมไม่ทราบจุดประสงค์ของท่าน ว่าสงสัยในผม หรือ สงสัยในตัวโรงงาน

ผมอ่านแล้วไม่สบายใจ  ผมค้าขายบนความซื่อสัตย์ ผมไม่อยากเก็บเงินมัดจำด้วยซ้ำนะครับ

แต่ก็ต้องเรียนตรงๆว่ามีลูกค้าหลายท่านที่มักจะจองลม แล้วก็ทำตัวเป็นลมจริงๆ มาแล้วผ่านไป

หากมีท่านที่ไม่สบายใจหรือคิดแบบเดียวกันนี้ ผมยินดีคืนเงินนะครับ  ไหว้
javascript:void(0);

หรือว่าต่อไปผมจะไม่รับจองดี??
  ไหว้

ใจเย็นๆครับนายห้างที่รัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
          ผมรอโครงการใหญ่อยู่นะครับ     คิก คิก ยิ้มีเลศนัย หลงรัก
          ไฮบริดกันส์  ค้าขายซื่อสัตย์ยุติธรรมครับขอยืนยันนอนยัน หลงรัก หลงรัก ไหว้  ไม่มีนายห้างวันเสาร์นี้คงไม่ได้เจอกันหรอกครับ5566 ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

idea badlyn
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 06:50:41 PM »

เป็นกำลังใจให้นายห้างอีกแรงครับ
และให้กำลังใจท่านที่รอน้องAAด้วยครับ
........เราต่างพึ่งพาซึ่งกันและกันครับ...
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุดแต่ใจ(เกิน)จะไขว่คว้า.....0890917374 อาเล็ก
bt3900
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 06:56:24 PM »

เป็นกำลังใจให้นายห้างนะครับ หลงรัก และหวังว่าจะมีโครงการอื่นๆต่อไปเพราะยังมีอีกหลายคนในชมรมเราที่ยังไม่มีปืนใช้ครับ ไหว้
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 07:08:43 PM »

ถ้าเป็นสมาชิกในเวบนี้น่าจะเช็คอีเมล์ได้นะครับ เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์