วิธีแปลงเครื่องตัดหญ้ามาทำเครื่องเรือครับ

<< < (2/12) > >>

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป:
ว่างๆเดินวรจักรดีกว่าครับ ราคาถูกลงไปเกินสามสิบเปอร์เซนต์

ART:
ไปพรุ่งนี้ครับ

มืด-รักในหลวง:
เรียนพี่ๆครับ ควรหาไดรโว่เครื่องสำรองด้วยครับเพื่อไว้ใช้สลับกัน
บ้านผมอยู่บางใหญ่ ซอยคลองถนน ตอนแรกเขาบอกว่าท่วมแค่ 50 ซม. นี่ตั้งแต่ 20 ต.ค. มายังเมตรกว่าอยู่เลยครับ
ผมใช้ไดรโว่ 5 ตัวสลับเป็นชุดๆละ 6 ชม.(415 //min*1   250 l/min*2  80 l/min*2)+เครื่องปั่นไฟตามข้างบนกันตัดไฟ เพื่อยันไม่ให้น้ำเข้าตัวบ้านแถมกันกระสอบทรายที่หน้าบ้านและก่ออิฐก่อนเข้าบ้านอีกชั้น  ยังอดหลับอดนอนน้ำหนักลดไป 5 กก.เลยครับ(ดีกว่าโฆษณาลดความอ้วนอีก ::012:: ::012:: ::012::)
ทุกวันนี้เห็น ศปภ.แถลงที่ไรต้องเอา...ีนแปะหน้าคนพูดที่โทรทัศน์ตลอดครับ  เชื่อไม่ได้จริงๆ ::004:: ::004:: ::004::

ART:
อ้างจาก: มืด-รักในหลวง ที่ พฤศจิกายน 06, 2011, 07:40:51 PM

เรียนพี่ๆครับ ควรหาไดรโว่เครื่องสำรองด้วยครับเพื่อไว้ใช้สลับกัน
บ้านผมอยู่บางใหญ่ ซอยคลองถนน ตอนแรกเขาบอกว่าท่วมแค่ 50 ซม. นี่ตั้งแต่ 20 ต.ค. มายังเมตรกว่าอยู่เลยครับ
ผมใช้ไดรโว่ 5 ตัวสลับเป็นชุดๆละ 6 ชม.(415 //min*1   250 l/min*2  80 l/min*2)+เครื่องปั่นไฟตามข้างบนกันตัดไฟ เพื่อยันไม่ให้น้ำเข้าตัวบ้านแถมกันกระสอบทรายที่หน้าบ้านและก่ออิฐก่อนเข้าบ้านอีกชั้น  ยังอดหลับอดนอนน้ำหนักลดไป 5 กก.เลยครับ(ดีกว่าโฆษณาลดความอ้วนอีก ::012:: ::012:: ::012::)
ทุกวันนี้เห็น ศปภ.แถลงที่ไรต้องเอา...ีนแปะหน้าคนพูดที่โทรทัศน์ตลอดครับ  เชื่อไม่ได้จริงๆ ::004:: ::004:: ::004::

ไม่เชื่อเลยครับ ศูนย์หลอกลวง

มืด-รักในหลวง:
ทุกวันนี้เฝ้าบ้านพร้อมเมียและหมาอีก 7 ต้ว(ลูกอ่อน 4 ตัว) ต้องอพยพลูก 2 คนไปเพชรบุรี
ในซอยอยู่กับเพื่อนบ้าน 3 หลัง นี่สงสัยจะย้ายไปอีกหลังแล้วเพราะเมื่อวานแฟนเขาเกิด อบ.นิ้วเท้าขาด ::004:: ::004:: ::004::
ขอโทษทีครับที่มาบ่นๆในกระทู้นี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว