๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:00:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือกทุกเรื่อง  (อ่าน 92850 ครั้ง)
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #630 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 01:16:31 PM »

บวกทุกท่าน 2 หน้าครับ  คิก คิก คิก คิก

เหลียง
Full Member

คะแนน -119

« ตอบ #631 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 01:18:16 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #632 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 01:22:30 PM »

เข้ามากดบวกให้เพื่อนๆ 

และกดลบให้ยายบ๊าปตามปกติครับ...

ยังคงงงอยู่ดี...

ว่ากะอีแค่คะแนนนี่พี่โร้ดถึงกับต้องประกาศล่าแม่มดเลยหรือครับ...

มันมีที่มาที่ไปมากกว่ากดบวกกดลบกันหรือเปล่าครับ...

ใครช่วยสรุปให้ผมฟังทีเถอะ...

เพราะผมคิดว่าเรื่องมันไม่เป็นเรื่องน่ะครับ...Huh

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #633 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 01:53:27 PM »

ตาม+ ให้ครับ
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #634 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 02:37:21 PM »

เดินออกห้องประชุม ด้วยอาการ"มึนตึ๊บ"... Huh

ไม่พูดพล่ามทำเพลง...ขอแสดงไมตรีต่อทุกท่าน 3 หน้าครับ... หลงรัก
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #635 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 02:40:57 PM »

บวกทุกท่าน 2 หน้าครับ  เยี่ยม เยี่ยม

Hero Member

« ตอบ #636 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 03:30:19 PM »

ยายมี  " ทฤษฎี "  อย่างนี้  อ่ะ ฮา
กลุ่มที่โดน  คือ  " โจทก์ "  ยายทั้งนั้น  มีประวัติ เราเคย ทำยุทธหัตถี กัน อ่ะ ฮา
อ่ะ ฮา
พอโยน  " ตูม "  ลงไป  ในกลุ่มนี้   ทุกคน  หันมา   " เพ่ง " ยาย คนเดียว
ทำมัยต้องเพ่ง  " ยาย บ๊าบ "  ยายบ๊าบ  โดน  เยอะสุด  ห้าพัน แปด พัน อ่ะ ฮา

ยับบ๊าบ  อาละวาด   เกเร  "  เอาคืน "  กดลบ  ทุกคน  ทุกกลุ่ม อ่ะ ฮา

พอโดนมอง  ยายบ๊าบ แม่ง กลายเป็น  " ท่าน เซ่อร์ "  เลย อ่ะ ฮา
โดนบุรุษ  นิรนาม  โยน  " เผือกร้อน "  ใส่มือ แล้วอ่ะ ฮา

แก้ตัวอย่างไร  ไม่มีใครเชื่อ ร๊อกส์  เพราะ  โดนเยอะ กว่าใคร อ่ะ ฮา

เรื่องนี้   ยาย    แถลงตรงนี้  เล้ย อ่ะ ฮา
ยาย  " ไม่เกี่ยว "  เว้ย  ไม่เคย  กดลบใคร ลับหลัง อ่ะ ฮา

ขอเสนอความคิดเห็นสักนิดนะครับ...
ตามตัวแดงครับ....ผมไม่เคยทำ ยุทธหัตถี กับยาย... Wink

แต่พักหลัง ผมโดน "กดลบ" ทุกครั้ง
ที่เข้ามาคุย ในกระทู้ที่มียายบ๊าบคุยด้วย.. Sad

แล้วที่ผมสังเกตมาระยะหนึ่ง    ทุกครั้งที่ผมโดน "กดลบ" 
จะมีคน "ซ่อนตัว" อยู่อย่างน้อย 1 คน...ไม่ว่า เวลานั้น จะมียายบ๊าบคุยด้วยหรือไม่... Huh

หรือแม้บางครั้ง...ผมยังไม่ log in แต่สังเกตการณ์ อ่านกระทู้อยู่  จู่ๆ ก็โดนลบคะแนน... Huh

เหลือบตาขึ้นไปดู ว่ามีใคร on อยู่บ้าง...ปรากฎว่า มีแต่คนที่ผมคุ้นเคย
เคยเสวนาด้วยอย่างดี ไม่เคยมีข้อบาดหมางมาก่อน... Shocked

ตรงนี้....ผมคิดว่า....ไม่ใช่"ยายบ๊าบ"  ที่เที่ยวไป "กดลบ"
เพื่อสร้างความปั่นป่วนทุกวันนี้ครับ...
แต่จะเป็นใครนั้น   คงต้องสแกนให้ละเอียดอีกที... Cheesy

พี่ฐาครับ...ถ้าหากปรากฏในภายหลังว่า "ยายบ๊าบ" เป็นคนทำเรื่องนี้....
ผมจะถือว่า...วิจารณญาณของผม "ห่วยแตก".... เศร้า เศร้า

และผมจะขอโทษทุกคน สำหรับความคิดเห็นที่ผมเสนอในวันนี้ครับ... ไหว้

และที่สำคัญที่สุด....ผมจะไม่เคารพ ความคิดเห็น
และวัยวุฒิของ "คุณยายบ๊าบ" อีกต่อไปครับ...  ไหว้ ไหว้

ปล.  ผมไม่เคยรู้จัก"คุณยายบ๊าบ"เป็นการส่วนตัว...
และไม่เคยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันเรื่อง "การเมือง" ด้วยครับ...

ความเห็นผมข้างบนนี้
เป็นความเห็นที่เกิดจากการวิเคราะห์พฤติกรรมทางสังคมเท่านั้นครับ.. ไหว้

555555    พี่ ตุ้ย  อ่ะ ฮา 55555

ข้างหน้า  ยายมี " เดือย " อ่ะ ฮา
ข้างหลัง  ยายมี  " รู " อ่ะ ฮา

ไม่เคยใช้  สลับงาน  สลับหน้าที่  หรือ  " ผิดประเภท "  อ่ะ ฮา

ใช่ก็คือใช่   ด่าก็คือด่า  " ด่า ต่อหน้า " อ่ะ ฮา

555555  ยาย  " เปลี่ยน ไป๋ "  อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #637 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 04:16:29 PM »

บวกทุกท่าน 2 หน้าครับ  เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #638 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 04:31:43 PM »

บวกทุกท่าน 2 หน้าครับ  เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก

ด้วยครับ... หลงรัก
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #639 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 05:06:34 PM »

+1 คืนครับ Grin ทุกท่านในหน้านี้

"DON'T TREAD ON ME"
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #640 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 05:14:26 PM »

บวกทุกท่านในหน้านี้..ลบให้ยายคนเดียว..รักนะถึงได้ลบ หลงรัก

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #641 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 06:39:03 PM »

เยี่ยม เยี่ยมบวกทุกท่าน 2 หน้าครับ งอน งอน

Hero Member

« ตอบ #642 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 06:47:27 PM »

ด้วยครับ... หลงรัก

555555 "  เป๊ะ  "  ลงเรือแป๊ะ   ต้องตามใจ แป๊ะ  อ่ะ  ฮา 555555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #643 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 07:00:49 PM »

โผล่หัวเข้ามา
เพื่อรอรับคะแนนบวก... ขำก๊าก
        ผมเคยฟัดกะยายบ๊าบ
แต่ก็จบไปนานแล้ว ยายหยิบยื่นมิตรภาพ
ผมก็น้อมรับ  และผมก็เชื่อในสิ่งที่ยายพูด
ยายจะฟาดฟันก็ด้วยตัวอักษร-ในขอบเขต
ในวงที่ยายกำหนดไว้ คือคู่กรณีเลือดอาบ... คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #644 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 07:04:50 PM »

อ้าว
ผมสมัครครั้งแรก Music.32 นี่หว่า เศร้า เศร้า เศร้า
        ตอนนั้นไม่รู้จะใช้ชื่อะไร
ถือว่าตัวเองจบด้านนี้ปีนี้ทำงานปีนี้
หลังจากนั้นเลย เปลี่ยนชื่อใหม่เป็นคมขวาน
เข้าประเด็นตัวเอ็มไหมนี่  กดลบแต่ยาย พอสำเร็จความใคร่ก็เลิกกด
เพราะไม่รู้มื่อไหร่ จะไปบริจาคด้วย......ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
อ้าว อีกประเด็น ซ่อนตัวมานานแล้วด้วยครับ อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 61
  พิมพ์