๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 04:58:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือกทุกเรื่อง  (อ่าน 92730 ครั้ง)
patpong1911-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 82

« ตอบ #420 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 11:32:36 AM »

ลบแต้มผมทำไมครับ  ขอเหตุผลดีๆซักข้อเถอะครับ ท่านผู้เจริญ  เมื่อวานมีพี่ๆเพิ่มมาให้ 17 แต้ม วันนี้เหลือ 11 แต้มล่ะ  
คุณไม่ทำมาหากินอะไรเลยหรือครับ นั่งเฝ้ากระทู้เพื่อลบแต้มคนอื่น ผมว่ามันทุกข์ใจตัวเองนะครับ  สังคมจะมีความสุขได้อย่างไรถ้ามีคนที่ จ้องคอยทำลายคนอื่น แม้กระทั่งสิ่งที่จับต้องไม่ได้ ไหว้
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #421 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 01:11:52 PM »

ทีแรกๆก็สนุกกับเรื่องเล่าของยายบ้าบ  แต่ตอนนี้สนุกกับคะแนนของทุกคนที่หายไป มาคอยลุ้นว่าของใครจะเหลือเท่าไร ได้หัวเราะเหมือนกันนะเนี่ย
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #422 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 01:16:54 PM »

++++++ Grin Grin Grin Grin

รักเธอ....ประเทศไทย
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #423 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 01:40:53 PM »

ลบแต้มผมทำไมครับ  ขอเหตุผลดีๆซักข้อเถอะครับ ท่านผู้เจริญ  เมื่อวานมีพี่ๆเพิ่มมาให้ 17 แต้ม วันนี้เหลือ 11 แต้มล่ะ 
คุณไม่ทำมาหากินอะไรเลยหรือครับ นั่งเฝ้ากระทู้เพื่อลบแต้มคนอื่น ผมว่ามันทุกข์ใจตัวเองนะครับ  สังคมจะมีความสุขได้อย่างไรถ้ามีคนที่ จ้องคอยทำลายคนอื่น แม้กระทั่งสิ่งที่จับต้องไม่ได้ ไหว้
+1  ให้แล้วครับ  ขำๆอย่าคิดมากเรื่องคะแนน  เพราะถึงจะติดลบหลายพันอย่างยายบ๊าบ เรากะยังเข้ามาหาความรุ้ได้ปกติครับ..ปล่อยให้คนทำ  เขามีที่ระบายเถิดครับ ...ฮา 

"DON'T TREAD ON ME"
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #424 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 01:50:03 PM »

555555  ยาย  ฮา  กับ  " บุรุษ  นิรนาม  บิ๊คเนม  "   คนนี้ อ่ะ ฮา 5555

หมดสิ้น  สูญเสีย  " เกียรติภูมิ   ความเป็นผู้รู้  ความเป็นผู้มีคน นับหน้า ถือตา "  อ่ะ ฮา

สูญเปล่า  ไปกับ  " ความ  ริษยา  และ จิตใจ  อันแสนแคบ  "  อ่ะ ฮา

ทำเพื่ออะไร  ทำ  ทำมัย  ทำกับ " ทุกคน "  ที่มาคุยกับ ยาย อ่ะ ฮา

ทำเพียงเพื่อ   "  ตอบโต้ "  ลบด้านมืด  ของจิตใจ  กระนั้น หรือ อ่ะ ฮา

55555  ยายว่า  " เสียเวลา  "  เปล่าประโยชน์  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #425 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 01:52:18 PM »

555555  ทีนี้  ยายพา  มาเข้า  " โหมด โหด " แล้ว อ่ะ ฮา 555555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ต้อง  ตอบโต้   เขา  ต้อง  "โดน ลงโทษ "  แล้ว อ่ะ ฮา   จูบบบบ

แบบ   " รุนแรง "  ด้วย อ่ะ ฮา  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

55555  เคยได้ยินมั้ย  " หนามยอก  หนามบ่ง " อ่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #426 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 02:02:02 PM »

ไร้สาระน่ายาย ไปตอบไปโต้ให้มันได้พระแสงของ้าวอันใด
ใครจะลบจะบวกมันไม่ได้มีผลอะไรหรอกยึดติดไปได้ แหม ยิ้มีเลศนัย
ได้แต้มบวกมาเป็นพัน มันแลกซื้อเหล้าได้รึก็เปล่า
ไม่เมื่อยมือก็ลบไป
ผมว่าได้บุญนะ ได้ทำบุญ ที่ทำให้คนๆหนึ่ง มีความสุข อิอิ ขำก๊าก
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #427 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 02:04:47 PM »

เข้ามากะเจอยายบ๊าบประกาศภาวะสงครามซะงั้น...ฮาา

"DON'T TREAD ON ME"
Hero Member

« ตอบ #428 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 02:07:50 PM »

ไร้สาระน่ายาย ไปตอบไปโต้ให้มันได้พระแสงของ้าวอันใด
ใครจะลบจะบวกมันไม่ได้มีผลอะไรหรอกยึดติดไปได้ แหม ยิ้มีเลศนัย

ได้แต้มบวกมาเป็นพัน มันแลกซื้อเหล้าได้รึก็เปล่า
ไม่เมื่อยมือก็ลบไป

ผมว่าได้บุญนะ ได้ทำบุญ ที่ทำให้คนๆหนึ่ง มีความสุข อิอิ ขำก๊าก

55555  ครูแหงเนี่ยะ  ถ้าให้ยายเดา   " กลัวเมีย "  แน่นอน อ่ะ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กลัวเมีย  สั่งให้  " ซักผ้า  กวาดบ้าน  ล้างจาน "  อ่ะ  ฮา

ครูแหง  เคยอ่าน  "  ขงจื้อ "  มั้ย  อ่ะ ฮา  55555

" ขึ้น ภู ดู เสือ "  อ่ะ ฮา 555555555555555

แหมแค่ยายเขียน  " โหมด โหด "  แค่เนี้ย  อ่ะ ฮา
ยังไม่ได้  " เปิด  แผน  ยุทธการณ์ " เล้ย  อ่ะ ฮา 555555

แผนของยาย   ยายตั้งชื่อว่า  "  เด็ดดอกไม้  สะเทือนถึงดวงดาว " อ่ะ ฮา
ถ้าไม่ใช่  เอ้า  ยายเปลี่ยนใหม่  เป็น  "  เสียบ ดอกไม้ ปลาย กระบอก ปืน " อ่ะ ฮา

555555  เริ่ม  เข้า  โหมด  " สีชมพู " แล้ว อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #429 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 02:12:15 PM »

55555  ยายก็คิดว่า  พวก  "  เหยื่อ อารมณ์ "  คนวิกลจริต เนี่ยะ อ่ะ ฮา 5555

ลึกๆ  " ซาดิส "   พอๆ  กับ มนุษย์ นิรนาม  คนกดลบ  อ่ะ  ฮา
พอมันลบ   ก็  ด่ากันที   บริหารปาก  กัน ที  อ่ะ ฮา

ยายว่า  เป็นวิธี  ที่ ไม่ เหมาะ  ไม่สร้าง สรรค์  อ่ะ ฮา

ยายเชื่อว่า   "  พวก แต้มหาย " เนี่ยะ  เขาพอ  เดาทาง ออก อ่ะ ฮา
ว่าใคร  อยู่  " เบื้องหลัง "   เป็นคนทำให้บรรยากาศ ของความเป็นมิตร อบอวล อ่ะ ฮา

555555  ลองใช้  " วิธี " ของยายมั้ย อ่ะ ฮา 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

รพินทรนาถ -รักในหลวงและสยามประเทศ
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย คือสมบัติของผู้มีอารยธรรม
Hero Member

คะแนน 239

« ตอบ #430 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 02:31:49 PM »

จัดให้ยายสักเพลง บุเรงนองคะนองศึก คิก คิก

ทุง ยา บา เล
ทุงยาบาเล ทุงยาบาเล

เป่าปี่ตีฆ้องลั่นกลองศึกให้ยายบ๊าบคะนองศึก รอยายต่อยนำเปิดแผลให้สักฉึกเดี๋ยวพวกผมจะเฮโลตามไปสหบาทาซ้ำให้อีกที เห็นว่ายาย "หมาตาย" ไว้หลายคนแล้ว งานนี้จะได้เชือดเช็ดให้เลือดนองท้องช้างไปเลย ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2014, 02:34:33 PM โดย รพินทรนาถ -รักในหลวงและสยามประเทศ » บันทึกการเข้า

...การที่เราทะนุถนอมคนที่เรารัก มันเป็นเรื่องปกติ
แต่การถนอมหัวใจคนที่เราไม่ได้รัก ใครจะทำได้สักกี่คน...

คิดถึงทุกปี-บินหลา สันกาลาคีรี
araki-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน -561

« ตอบ #431 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 02:39:00 PM »

เฮ้อ..........................................
        araki

"อำนาจ"
 มันเป็นเช่นนี้เอง
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #432 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 02:39:48 PM »

ชักระแวงผู้คนในกระทู้นี้แล้วอย่าหันหลังให้เชียวนะ อุ๊ย

เรื่องอันตรายทางทิศหกนาฬิกา... น่ากลัวอยู่แค่คนเดียวครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก ๑ ดอกย้อนหลังครับ
       น้าเป้า น่ากลัวกว่า
จะเล่น คนละดอกย้อนจากด้านหลัง ตกใจ ตกใจ ตกใจ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

« ตอบ #433 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 02:43:33 PM »

จัดให้ยายสักเพลง บุเรงนองคะนองศึก คิก คิก

เป่าปี่ตีฆ้องลั่นกลองศึกให้ยายบ๊าบคะนองศึก

รอยายต่อยนำเปิดแผลให้สักฉึก
เดี๋ยวพวกผมจะเฮโลตามไปสหบาทาซ้ำให้อีกที

เห็นว่ายาย "หมาตาย" ไว้หลายคนแล้ว
งานนี้จะได้เชือดเช็ดให้เลือดนองท้องช้างไปเลย ยิ้มีเลศนัย

55555  เอิ๊ก  เอิ๊ก  พี่ รพินทรนาถ  ช่วย  " แบก "  ยายไปตี  กับเขาหน่อย  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แหมมมม  เชียร์ แบบนี้  ยาย  " หำเหี่ยว   หดหู่ "  อ่ะ  ฮา

ดีแต่เชียร์  ถ้ายายพลาดพลั้ง  เผลอไผล  "  ได้แผล " อ่ะ ฮา

" แอน ตา ซิล "  จ่าย สะตางค์  หรือ เปล่า  อ่ะ ฮา 555555

ยายบอก กลยุทธ์   บอกวิธี  เอา  " มือลิง  ออกจาก ขวด "  อ่ะ ฮา

ลิงตัวนี้  มัน  " ดื้อ "  เห็นเม็ดถั่ว  อยู่ในขวด  อ่ะ ฮา
ลิงอยากกินถั่ว  เอามือเข้า  ไป  " ล้วง ขวด " อ่ะ ฮา

พอจับ  ถั่วได้  " มือ " ติดแหง็ก  ในขวด อ่ะ ฮา

อยากรู้มั้ย  อยากช่วย " ลิง " มั้ย อ่ะ ฮา 5555555

55555  ลิงมัน  " หน้า ซีด "  ไม่กล้า โชว์ตัว อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #434 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 02:48:25 PM »

555555   แฟน  " ขับ  "  ยาย  พร้อมหรือยัง อ่ะ ฮา 55555  หลงรัก

ใครจะกด  "  Smite  "   ช่างม๊าน  อ่ะ ฮา  โดนชก
( ขอเวลา  กัดฟัน แป๊บ  นุ่งส์ อ่ะ ฮา )  เยาะเย้ย

พวกเรา   " กด บวก  "  กดเยอะๆ  ให้กับไอ้โรคจิต อ่ะ ฮา  แลบลิ้น

กดให้  " บวก หมื่น "   อ่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย

กดบวกเยอะๆ  ให้มัน  " หาย บ้า " อ่ะ ฮา 555555  อ๋อย

5555 วิธีนี้ ยายเรียกว่า  " เสียบ ดอกไม้ ปลายกระบอง "  อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 61
  พิมพ์